నిన్న రష్మిక, కత్రినా, నేడు కాజోల్.. ఏఐ టెక్నాలజీకి బలి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-16T18:46:13+05:30 IST

కాజోల్ దీప్ ఫేక్ వీడియో: నిన్న రష్మిక, కత్రినా, నేడు కాజోల్ డ్రెస్ మార్చుకుంటున్న వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఇటీవల, జాతీయ క్రష్ రష్మిక మందన్న యొక్క డీప్ ఫేక్ వీడియో వైరల్ అయ్యింది!

నిన్న రష్మిక, కత్రినా, నేడు కాజోల్.. ఏఐ టెక్నాలజీకి బలి!

నిన్న రష్మిక మందన్న, కత్రినా, ఈరోజు కాజోల్ డ్రెస్ మార్చుకున్న వీడియో వైరల్ అవుతోంది. ఇటీవల, జాతీయ క్రష్ రష్మిక మందన్న యొక్క డీప్ ఫేక్ వీడియో వైరల్ అయ్యింది! బ్రిటిష్ ఇండియాn Vimen ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ జారా పటేల్ డీప్ నెక్ ధరించి ఉన్న వీడియోకి ఏఐ టెక్నాలజీ ద్వారా రష్మిక ముఖాన్ని జోడించి వైరల్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే! ఈ అంశం దేశవ్యాప్తంగా చర్చనీయాంశంగా మారింది. సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులు రష్మికకు మద్దతు తెలిపారు. అది మరిచిపోకముందే కత్రినా కైఫ్‌కి సంబంధించిన మరో వీడియో వైరల్‌గా మారింది. (కాజోల్ డ్రెస్ మార్చుకుంటున్న వీడియో)

మరో బాలీవుడ్ హీరోయిన్n AI టెక్నాలజీ టార్గెట్‌గా మారింది (కాజోల్ డీప్ ఫేక్ వీడియో). AI ట్రోలు కాజోల్ యొక్క లోతైన నకిలీ వీడియోను సృష్టించారు. ఇంగ్లీష్ సోషల్ మీడియా ఇn ఫ్లూన్సర్ రోజీ బ్రీ(రోసీ బ్రీన్) ఈ సంవత్సరం Jrn ‘గెట్ రెడీ’లో వి నేను’ అంటూ ఓ వీడియో పోస్ట్ చేసింది. ఆ వీడియో కోసం కాజోల్ ముఖాన్ని మార్ఫింగ్ చేసి ‘కాజోల్ డ్రెస్ చేంజ్ వీడియో’ అంటూ సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేశారు. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారడంతో పలువురు నెటిజన్లు, కాజోల్ అభిమానులు ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ఏఐ టెక్నాలజీ సెలబ్రిటీలకు విపరీతమైన భయాన్ని కలిగిస్తోందంటూ సోషల్ మీడియాలో పోస్టులు పెడుతున్నారు.

రెండ్రోజుల క్రితం రష్మిక విషయంలో ఇదే జరిగితే.. టెక్నాలజీని ఈ విధంగా దుర్వినియోగం చేస్తున్నారని అబితా అన్నారు.బి బచ్చా n నాగ చైతన్య, విజయ్ దేవరకొండ, కీర్తి సూరే వంటి తారలు స్పందించి ఇలాంటి చర్యలకు పాల్పడిన వారిని శిక్షించాలని డిమాండ్ చేశారు. దీనిపై కేంద్ర ఐటీ శాఖ కూడా ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T19:39:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *