హిమజ: ఇంట్లో ఉన్నా.. పోలీస్ స్టేషన్‌లో కాదు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-12T15:28:21+05:30 IST

నటి, బిగ్ బాస్ ఫేమ్ హిమ్జా (హిమ్జా) తన అరెస్టుపై వచ్చిన పుకార్లను ఖండించింది. తన ఇంట్లో రేవ్ పార్టీ ఏర్పాటు చేసినట్లు వస్తున్న వార్తల్లో నిజం లేదని లైవ్ వీడియో చేసింది. హిమజ ఇటీవలే కొత్తగా నిర్మిస్తున్న డ్రీమ్ హౌస్‌లోకి మారారు

హిమజ: ఇంట్లో ఉన్నా.. పోలీస్ స్టేషన్‌లో కాదు..

నటి, బిగ్ బాస్ ఫేమ్ హిమ్జా (హిమ్జా) తన అరెస్టుపై వచ్చిన పుకార్లను ఖండించింది. తన ఇంట్లో రేవ్ పార్టీ ఏర్పాటు చేసినట్లు వస్తున్న వార్తల్లో నిజం లేదని లైవ్ వీడియో చేసింది. తాజాగా హిమజ కొత్తగా నిర్మించిన డ్రీమ్‌ హౌస్‌లోకి అడుగుపెట్టిందనే పుకార్లు షికారు చేస్తున్నాయి. ఆమె ఆ ఇంట్లో రేవ్ పార్టీ నిర్వహించింది మరియు ఫిర్యాదు ఆధారంగా పోలీసులు ఆమెను అరెస్టు చేశారు. దీనిపై హిమజ క్లారిటీ ఇచ్చింది. తన కొత్త ఇంట్లో దీపావళి జరుపుకుంటున్నానని, లక్ష్మీపూజతో బిజీగా ఉన్నానని చెప్పింది. ఈ మేరకు ఓ వీడియోను షేర్ చేశారు. (టాలీవుడ్ ఎకరాలు)

దీపావళి పండుగను చాలా సంతోషంగా జరుపుకుంటున్నాను, కొత్త ఇంట్లోకి అడుగుపెట్టిన తర్వాత మొదటి దీపావళి రోజున కుటుంబ సభ్యులు, బంధువులు, స్నేహితులను ఆహ్వానించి లక్ష్మీపూజ చేయాలని ప్లాన్ చేస్తే.. ఇల్లంతా చుట్టాలతో సందడిగా ఉంటుంది. ఈ తరుణంలో నా ఇంట్లో ఎవరో రేవ్ పార్టీ పెట్టారని పోలీసులకు ఫిర్యాదు చేయడంతో డిపార్ట్‌మెంట్ అధికారులు వచ్చి తనిఖీ చేశారు.. ఎన్నికల కోడ్ కూడా ఉన్నందున డ్యూటీ చేశారు.. మేమంతా పోలీసులకు సహకరించాం.. చాలా ఛానళ్లు, న్యూస్ యాప్‌లు దారుణంగా చేశాయి. రేవ్ పార్టీ అంటూ నా గురించి పబ్లిసిటీ.. ఇది టీవీలో చూసి మా బంధువులు, సన్నిహితుల నుంచి కాల్స్ వస్తున్నాయి.. నాపై తప్పుడు ప్రచారం చేసే వారి కోసం ఈ వీడియో పోస్ట్ చేశాను.. పూజ చేస్తున్న సమయంలో అతడిని తీసుకొచ్చారు. ‘నేను ఇంట్లో ఉన్నాను…పోలీస్ స్టేషన్‌లో కాదు’ అని చెప్పిన పరిస్థితికి.. ఫేక్ న్యూస్ ఎవరు స్ప్రెడ్ చేశారో నాకు తెలియదు కానీ, ‘నమ్మకండి’ అని హిమజ వీడియో షేర్ చేస్తున్నాను. అని ఆ వీడియోలో చెప్పింది.. పూజకు సిద్ధమవుతున్న దృశ్యాలను పంచుకుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-12T15:28:22+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *