బుచ్చిబాబు సన : రామ్ చరణ్ సినిమాకి బిగ్ బాస్.. ఫిక్స్ అవ్వండి!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T17:31:21+05:30 IST

రామ్ చరణ్ హీరోగా బుచ్చిబాబు సానా దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా రూపొందనున్న సంగతి తెలిసిందే! నటుడు మరియు బిగ్ బాస్ 7 హౌస్‌మేట్ అంబటి అర్జున్‌కి ఈ చిత్రంలో ఒక పాత్రలో నటించే అవకాశం వచ్చింది. అర్జున్ (అర్జున్ అంబటి) బిగ్ బాస్-7 షోకి వైల్డ్ కార్డ్ ఎంట్రీ ద్వారా వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే.

బుచ్చిబాబు సన : రామ్ చరణ్ సినిమాకి బిగ్ బాస్.. ఫిక్స్ అవ్వండి!

రామ్ చరణ్ హీరోగా బుచ్చిబాబు సానా దర్శకత్వంలో ఓ సినిమా రూపొందనున్న సంగతి తెలిసిందే! నటుడు మరియు బిగ్ బాస్ 7 హౌస్‌మేట్ అంబటి అర్జున్‌కి ఈ చిత్రంలో ఒక పాత్రలో నటించే అవకాశం వచ్చింది. అర్జున్ (అర్జున్ అంబటి) బిగ్ బాస్-7 షోకి వైల్డ్ కార్డ్ ఎంట్రీ ద్వారా వెళ్లిన సంగతి తెలిసిందే. బిగ్ బాస్ ఇచ్చిన టాస్క్ లన్నింటిలో రాణించి కెప్టెన్ గా మారాడు. దీపావళి సందర్భంగా నాగ్ హౌస్‌మేట్ కుటుంబ సభ్యులు, స్నేహితులు మరియు చాలా మంది అతిథులను బిగ్ బాస్ ఇంటికి ఆహ్వానించారు. బిగ్ బాస్ వేదికపైకి వచ్చిన బుచ్చిబాబు అంబటి అర్జున్ ఆట తీరును మెచ్చుకున్నారు. అతని ప్రతిభకు మెచ్చి బుచ్చిబాబు సర్ ప్రైజ్ ఇచ్చాడు.

ఈ మేరకు అర్జున్ మాట్లాడుతూ.. “బుచ్చి అన్నా.. నా కోసం వచ్చినందుకు ధన్యవాదాలు. ఉప్పెనకు అవార్డు వచ్చిన తర్వాత మిమ్మల్ని కలవాలని రెండు మూడు సార్లు ఆఫీసుకు వచ్చాను. మీరు చెన్నైలో ఉన్నారని చెప్పారు. ఫోన్ చేయాలనుకుంటున్నాను. ఇంతలో నేను ఇక్కడికి రాలేకపోయాను” అని అర్జున్ చెప్పగా, ‘రాంచరంగారి సినిమాలో నువ్వు సూపర్ క్యారెక్టర్ చేయబోతున్నావు.. ఫిక్స్‌డ్’ అంటూ పండుగ కానుకగా వెల్లడించాడు బుచ్చిబాబు.. దీంతో అర్జున్ ఎగిరి గంతేశాడు.. బుచ్చిబాబు అధికారికంగా ఈ చిత్రానికి ఏఆర్ రెహమాన్ సంగీత దర్శకుడిగా పనిచేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు.

“బుచ్చి అన్నా ఎప్పుడూ ఒకేలా ఉంటుంది.. ఇంకో పది సినిమాలు హిట్టయినా సింపుల్ గా కూల్ గా ఉంటాయి.. తెలిసిన వాళ్ళు, తెలియని వాళ్ళు గౌరవంగా మాట్లాడతారు. మీ మొదటి సినిమాలాగే ఇది కూడా బ్లాక్ బస్టర్ అవ్వాలి. మరో నాలుగైదు అవార్డులు గెలుచుకోండి’ అని అర్జున్ ఆకాంక్షించారు.గెలవకుండా ఇల్లు వదిలి వెళ్లవద్దని అర్జున్‌కి ఫిట్‌నెస్ ట్రైనర్ వెంకట్ సూచించాడు.అర్జున విషయానికి వస్తే.. ఎన్నో సీరియల్స్‌లో నటించి తానేమిటో నిరూపించుకున్నాడు.’అర్థనారి’ వంటి చిత్రాల్లో ప్రధాన పాత్ర పోషించాడు. ‘ మరియు ‘సుందరి’ చిత్రాలతో ప్రేక్షకుల మన్ననలు పొందారు.’సౌఖ్యం’లో గోపీచంద్ విలన్‌గా నటించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T17:33:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *