నిఖిల్: తండ్రి కాబోతున్నాడు.. మరో యంగ్ హీరో..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T17:00:43+05:30 IST

టాలీవుడ్‌లో మరో జంట తల్లిదండ్రులు కాబోతోంది. ఇదిలా ఉంటే రామ్‌చరణ్‌, ఉపాసన దంపతులకు తల్లిదండ్రులు, శర్వానంద్‌ తండ్రి కాబోతున్నారనే వార్త సోషల్‌ మీడియాలో వైరల్‌గా మారగా, ఇది ఇలా ఉండగా తాజాగా మరో హీరో నిఖిల్‌ కూడా తండ్రి కాబోతున్నాడనే వార్త.

నిఖిల్: తండ్రి కాబోతున్నాడు.. మరో యంగ్ హీరో..

నిఖిల్

టాలీవుడ్‌లో మరో జంట తల్లిదండ్రులు కాబోతోంది. కాగా, రామ్‌చరణ్, ఉపాసన తండ్రి కాబోతున్నారనే వార్త నిన్న సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. ఇది ఇలా ఉండగా మరో హీరో నిఖిల్ కూడా తండ్రి కాబోతున్నాడనే వార్తలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి.

నిఖిల్ A.jpg

2020లో, హీరో నిఖిల్ తీవ్ర ఆంక్షల మధ్య తన ప్రియమైన డాక్టర్ పల్లవిని పెళ్లి చేసుకుని వార్తల్లో నిలిచాడు. పెళ్లయిన నాలుగేళ్ల తర్వాత ఈ జంట నుంచి శుభవార్త వినిపించింది.

ఇటీవల, ఈ జంట ఒక శుభ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్నారు, అక్కడ పల్లవి బేబీ బంప్‌తో కనిపించింది మరియు నిఖిల్ తండ్రి కాబోతున్నాడనే వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యింది. ఈ విషయాన్ని నిఖిల్ కానీ, అతని కుటుంబ సభ్యులు కానీ అధికారికంగా ధృవీకరించనప్పటికీ, ఈ వార్త అన్ని సోషల్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ట్రెండ్ అవుతోంది.

2007లో హ్యాపీడేస్ సినిమాతో హీరోగా మారిన నిఖిల్ ఆ తర్వాత పరశురామ్ దర్శకత్వం వహించిన యువత సినిమాతో తొలి హిట్ సాధించాడు. ఆ తర్వాత స్వామి రారా, కార్తికేయ సినిమాలను సెలెక్టివ్ గా ఎంచుకుని విజయాలు సాధించారు. 2022లో కార్తికేయ 2తో పాన్-ఇండియా స్థాయిలో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాడు. ఆ తర్వాత వచ్చిన గూఢచారి సినిమాతో నిరాశపరిచిన నిఖిల్ త్వరలో పాన్‌లో రూపొందుతున్న స్వయంభూ అనే పీరియాడికల్ డ్రామా చిత్రంతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నాడు. భారతదేశ స్థాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T17:03:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *