ఆగ్రాలో దారుణ ఘటన.. యువతిపై ఐదుగురు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ఆగ్రాలో జరిగిన దారుణ ఘటన ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. ప్రముఖ పర్యాటక ప్రదేశంలో ఇలాంటి సంఘటనలు ప్రజలను భయాందోళనకు గురిచేస్తున్నాయి. స్థానిక హోమ్‌స్టేలో పనిచేస్తున్న యువతిపై ఐదుగురు యువకులు సామూహిక అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. దీనికి సంబంధించినది

గ్యాంగ్ రేప్: ఆగ్రాలో దారుణ ఘటన.. యువతిపై సామూహిక అత్యాచారం

సామూహిక అత్యాచారం: ఉత్తరప్రదేశ్‌లోని ఆగ్రాలో దారుణమైన ఘటన చోటుచేసుకుంది. ప్రముఖ పర్యాటక ప్రదేశంలో ఇలాంటి సంఘటనలు ప్రజలను భయాందోళనకు గురిచేస్తున్నాయి. మహిళల రక్షణ కోసం కేంద్ర, రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలు ఎన్ని చట్టాలు తీసుకొచ్చినా వారిపై అఘాయిత్యాలు ఆగడం లేదని మహిళా సంఘాల నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. నిందితులను కఠినంగా శిక్షించాలని కోరుతున్నారు.

స్థానిక హోమ్‌స్టేలో పనిచేస్తున్న యువతిపై నలుగురు యువకులు సామూహిక అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. బలవంతంగా మద్యం తాగించి సామూహిక అత్యాచారానికి పాల్పడ్డారు. దీంతో ఆమె తలపై గాజు సీసా పగిలింది. బాధితురాలు సాయం కోసం వేడుకుంటున్న వీడియోను చూపించి బ్లాక్‌మెయిల్‌కు పాల్పడ్డారు. ఈ క్రమంలోనే యువతి పోలీసులకు సమాచారం ఇవ్వడంతో వారు ఆమెను రక్షించి నిందితుడిని అరెస్ట్ చేశారు.

ఈ ఘటనలో నలుగురు యువకులను, మరో మహిళను కూడా అరెస్టు చేసినట్లు వారు తెలిపారు. హోమ్‌స్టే అద్దెకు ఇచ్చిన ఆస్తులను సీజ్ చేసినట్లు వివరించారు. నిందితులంతా ఆగ్రాకు చెందిన వారని తెలిపారు. యువతికి 25 ఏళ్లు ఉంటుందని తెలిపారు.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *