త్వరలో తండ్రి కాబోతున్న హీరో నిఖిల్.. ఇది నిజమేనా?

చివరిగా నవీకరించబడింది:

నిఖిల్: ఇటీవల టాలీవుడ్‌లో ఓ శుభవార్త వినిపిస్తోంది. ఇప్పటికే చాలా మందికి పెళ్లిళ్లు అయిన సంగతి తెలిసిందే. ముఖ్యంగా టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో వరుణ్ తేజ, హీరోయిన్ లావణ్యల పెళ్లి అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. దాంతో మెగా అభిమానులంతా ఫుల్ ఖుషీ అవుతున్నారు.

నిఖిల్ : త్వరలో తండ్రి కాబోతున్న హీరో నిఖిల్.. ఇది నిజమేనా?

నిఖిల్: ఇటీవల టాలీవుడ్‌లో ఓ శుభవార్త వినిపిస్తోంది. ఇప్పటికే చాలా మందికి పెళ్లిళ్లు అయిన సంగతి తెలిసిందే. ముఖ్యంగా టాలీవుడ్ యంగ్ హీరో వరుణ్ తేజ, హీరోయిన్ లావణ్యల పెళ్లి అంగరంగ వైభవంగా జరిగింది. దాంతో మెగా అభిమానులంతా ఫుల్ ఖుషీ అవుతున్నారు. ఈ పెళ్లిలో మెగా హీరోలంతా ఓకే ఫ్రేమ్‌లో కనిపించి మెప్పించారు. అలాగే యంగ్ హీరో శర్వానంద్ కూడా ఈ ఏడాది పెళ్లి చేసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. శర్వానంద్ తండ్రి కాబోతున్నాడని కొన్ని రోజులుగా వార్తలు చక్కర్లు కొడుతున్నాయి. శర్వానంద్ భార్య అమెరికాలో బిడ్డకు జన్మనిస్తుందని కూడా వార్తలు వచ్చాయి.

ఇప్పుడు మరో హీరో తండ్రి కాబోతున్నాడు. ఆ హీరో మరెవరో కాదు నిఖిల్. యంగ్ హీరో నిఖిల్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు.. హ్యాపీడేస్ సినిమాతో వెండితెరకు పరిచయమయ్యాడు నిఖిల్. స్వామి రారా, కార్తికేయ, కార్తికేయ చిన్నవాడా చిత్రాలతో మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు.. ఈ యంగ్ హీరో నటించిన కార్తికేయ 2 సినిమా పాన్ ఇండియా లెవల్లో బిగ్గెస్ట్ సక్సెస్‌గా నిలిచింది.

ఇదిలా ఉంటే నిఖిల్ 2020లో పల్లవి వర్మను పెళ్లాడిన సంగతి తెలిసిందే.ఇప్పుడు ఈ జంట పేరెంట్స్ గా ప్రమోట్ అవుతుందని వార్తలు వస్తున్నాయి. యంగ్ హీరో నిఖిల్ తండ్రి కాబోతున్నాడనే టాక్ ఫిల్మ్ సర్కిల్స్ లో వినిపిస్తోంది. నిఖిల్ భార్య ఇటీవల ఓ ఫ్యామిలీ ఫంక్షన్‌కి వెళ్లింది. నిఖిల్ అక్కడ బేబీ బంప్ తో కనిపించిందని సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తున్నారు నిఖిల్ అభిమానులు. దాంతో నిఖిల్ తండ్రి కాబోతున్నాడన్న ప్రచారం జోరందుకుంది. మరి త్వరలోనే దీనిపై క్లారిటీ వస్తుందేమో చూడాలి.

ప్రస్తుతం నిఖిల్ తాజా చిత్రం స్వయంభూలో నటిస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈ యంగ్ హీరో స్వయంభూ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్నాడు. పీరియాడికల్ యాక్షన్ డ్రామాగా తెరకెక్కుతున్న స్వయంభూలో నిఖిల్ పొడవాటి జుట్టుతో కనిపించనున్నాడు. ప్రస్తుతం కతి సాము వంటి మార్షల్ ఆర్ట్స్ లో శిక్షణ తీసుకుంటున్నాడు. స్వయంభూ భారీ బడ్జెట్ తో పాన్ ఇండియా మూవీ. స్వయంభూ నిఖిల్ 20వ సినిమా. భరత్ కృష్ణమాచార్య ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో నిఖిల్ సరసన సంయుక్తా మీనన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది.


ఇది కూడా చదవండి:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *