ఈనాడు టీవీల్లో: ఈరోజు తెలుగు టీవీ ఛానళ్లలో సినిమాలే

మంగళవారం (21.11.2023) అన్ని టీవీ ఛానెల్‌లలో దాదాపు 40 సినిమాలు విడుదల కానున్నాయి. అన్నది పరిశీలించండి. మీ సమయాన్ని బట్టి మీకు ఇష్టమైన సినిమాని చూడండి.

జెమినీ టీవీలో అర్జున్, మీనా జంటగా నటించిన పుట్టింటికి రా చెల్లి ఉదయం 8.30 గంటలకు, శ్రీకాంత్, స్నేహ జంటగా నటించిన ఏవండోయ్ శ్రీవారు మధ్యాహ్నం 3.00 గంటలకు ప్రసారం కానుంది.

జెమిని (GEMINI జీవితం) జీవితం జూనియర్ ఎన్టీఆర్, సదా జంటగా నటించిన నాగ సినిమా ఉదయం 11 గంటలకు ఛానెల్‌లో ప్రసారం కానుంది.

సినిమాల్లో జెమిని (GEMINI Movies). ఉదయం 7 గంటలకు వేణు హీరోగా ఎస్వీ కృష్ణారెడ్డి దర్శకత్వంలో భూమతి, 10 గంటలకు సిజ్జు, రాశి జంటగా నటించిన త్రినేత్రం, మధ్యాహ్నం 1 గంటలకు సిద్ధార్థ్, త్రిష జంటగా నటించిన కళావతి, సాయంత్రం 4 గంటలకు పాయల్ రాజ్‌పు. బాలకృష్ణ నటించిన ఆర్‌డిఎక్స్ లవ్ రాత్రి 7 గంటలకు మరియు జగపతి బాబు నటించిన లెజెండ్ రాత్రి 10 గంటలకు ఉదయ్ కిరణ్ నటించిన కలుసుకోవలన్ మరియు గజాల ప్రతి గంటకు ప్రసారం అవుతాయి.

మరియు తెలుగులో జీ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వం వహించిన అరవింద సమేత వీర రాఘవ ఉదయం 9 గంటలకు జూనియర్ UNTR మరియు పూజా హెగ్డేలు ప్రసారం చేయనున్నారు.

జీ సినిమాల్లో సాయిధరమ్ తేజ్ నటించిన ఉదయం 7 గంటలకు రిపబ్లిక్, 9.00 రామ్, రాశిఖన్నా నటించిన హైపర్, మధ్యాహ్నం 12 నిఖిల్, అనుపమ పరమేశ్వరన్ నటించిన 18 పేజీలు, 3 గంటలకు హారర్, హాస్యభరితమైన చిత్రం శంఖుచక్రం, వెంకటేష్ వరుంటేజ్ నటించిన ఎఫ్3 సాయంత్రం 6 గంటలకు, రక్షిత్ చార్లీ నటించిన ఎల్ 797 గంటలకు ప్రసారం చేయబడుతుంది.

ఈ టీవీలో(E TV). ఉదయం 9 గంటలకు కృష్ణ నటించిన ఈనాడు, మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు నాగార్జున, సిమ్రాన్ నటించిన బావ నచ్చాడు, రాత్రి 10 గంటలకు రాజేంద్రప్రసాద్, గౌతమి నటించిన గాంధీనగర్ సెకండ్ స్ట్రీట్ సినిమాలు ప్రసారం కానున్నాయి.

మరియు ఈ TV (E TV) చిత్రంలో ఉదయం 7 గంటలకు కృష్ణుడు నటించిన అల్లుడుదిద్దిన కాపురం, 10 గంటలకు ఎస్వీ రంగారావు, చంద్రమోహన్ నటించిన బాంధవ్యాలు, మధ్యాహ్నం 1 గంటలకు మోహన్ బాబు, రమ్యకృష్ణ నటించిన అదిరింది అల్లుడు, సాయంత్రం 4 గంటలకు పార్తీపన్, రోజా నటించిన అల్లరి రోజా, రాత్రి 7 గంటలకు ఎన్టీ రామారావు నటించిన బాగ్. నాన్న గజదొంగ సినిమాలు టెలికాస్ట్ అవుతాయి.

ఇప్పుడు మా టీవీలో ప్రభాస్ నటించిన బాహుబలి సినిమా ఉదయం 9 గంటలకు ప్రసారం కానుంది.

మా గోల్డ్ లో ఉదయం 6.30 గంటలకు సందీప్ కిషన్ నటించిన మహేష్, 8 గంటలకు సూర్య, సాయి పల్లవి నటించిన ఎన్‌జికె, 11 గంటలకు రజనీకాంత్ నటించిన కాలా, మధ్యాహ్నం 2 గంటలకు ఆర్య, నయనతార రాజా రాణి, సాయంత్రం 5 గంటలకు అల్లరి నరేష్ నటించిన యాక్షన్, రాత్రి 8 గంటలకు బాలకృష్ణ. యనతార నటించిన సింహా, సూర్య, సాయి పల్లవి జంటగా నటించిన NGK సినిమాలు రాత్రి 11 గంటలకు ప్రసారం కానున్నాయి.

HDలో స్టార్ మా (Maa HD). ఉదయం 7 గంటలకు చిరంజీవి నటించిన మూడు కాలి వేళ్లు, 9 గంటలకు ఎన్టీఆర్ నటించిన రక్త సమస్య, మధ్యాహ్నం 12 గంటలకు రామ్ చరణ్, కాజల్ జంటగా నటించిన చిత్రం మగధీర, 3 గంటలకు శివ రాజ్ కుమార్ నటించిన జై బజరంగీ, సాయంత్రం 6 గంటలకు పవన్ కళ్యాణ్, రానా నటించిన భీమ్ల నాయక్. , రాత్రి 9 గంటలకు రవితేజ, రాశి ఖన్నా నటించిన టచ్ దో చూడు సినిమా ప్రసారం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-21T10:39:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *