నాని: నాని సినిమాలో విలన్‌గా నటించిన సూర్య రెమ్యునరేషన్ వింటే షాక్ అవుతారు

నాని ప్రస్తుతం ‘హాయ్ నాన్న’ #హాయ్ నాన్నా ప్రమోట్ చేస్తూనే మరో చిత్రం ‘సరిపోదా శనివారం’ షూటింగ్‌లో ఉన్నాడు. వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో ప్రియాంక మోహన్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, ఎస్ జె సూర్య విలన్‌గా కనిపించనున్నాడు. ‘RRR’ #RRR నిర్మించిన డివివి దానయ్య ఈ చిత్రానికి ‘సరిపోదా సత్యభా’ నిర్మాత.

అయితే ఇప్పుడు చాలా మంది తెలుగు కథానాయకులు పాన్ ఇండియా క్రేజ్‌లో పడిపోయారనే టాక్ వినిపిస్తోంది. అందుకే తమిళం, మలయాళం, హిందీ, కన్నడ, ఇతర భాషల నటీనటులను తీసుకుని పాత్రలకు సరిపోకపోయినా ఎక్కువ రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేస్తున్నట్టు ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది.

SJsuryahremunerationforNani.jpg

ఇప్పుడు నాని నటిస్తున్న ‘సరిపోదా సత్యభా’ చిత్రంలో ఎస్‌జే సూర్య ఓ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నట్లు సమాచారం. ఎంత అడిగాడో తెలిస్తే షాక్ అవుతారు | అతను రూ. 10 కోట్లు రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేస్తున్నాడని, నిర్మాత కాస్త తగ్గించమని కోరినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం సినిమాలో నటిస్తున్న కథానాయికలే ఏ పాత్రకు ఎవరిని ఎంపిక చేయాలనేది కూడా డిసైడ్ చేయడంతో నిర్మాత ఖర్చులు భారీగా పెరిగినట్లు ఇండస్ట్రీలో వినిపిస్తున్న టాక్. (నాని సరిపోద శనివారం కోసం ఎస్‌జే సూర్య 10 కోట్ల రెమ్యునరేషన్ డిమాండ్ చేస్తున్నాడు)

తెలుగు నటీనటులను ప్రోత్సహించాల్సిన అవసరం లేదని, ఎక్కువ రెమ్యూనరేషన్ డిమాండ్ చేసినా ద్విభాషా నటీనటులను తీసుకొస్తున్నారని, ఇలా చేయడం వల్ల నిర్మాతలు తీవ్ర ఒత్తిడికి గురవుతున్నారని ఇండస్ట్రీలో టాక్ వినిపిస్తోంది. ఎస్‌జే సూర్య గతంలో నటించిన ‘జిగర్‌తాండాడబుల్‌ఎక్స్‌’ #జిగర్‌తాండడబుల్‌ఎక్స్‌, మార్క్‌ ఆంటోని తమిళ్‌లో మంచి వసూళ్లు రాబట్టిన మార్క్‌ఆంటోని తెలుగులో ఆ రెండు సినిమాలు వర్కవుట్ కాలేదు, అయితే ఈ సినిమాలో నటించడానికి అతను అడిగినంత రెమ్యునరేషన్ ఇస్తున్నారని వార్తలు వచ్చాయి. .

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T17:04:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *