టైగర్ 3: అభిమానుల పరాకాష్ట.. భయంతో థియేటర్ నుంచి పరుగు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T15:45:41+05:30 IST

కొన్నిసార్లు అభిమానం తారాస్థాయికి చేరుకుంటుంది. మీ ప్రవర్తనను పరిమితం చేయండి. తాజాగా సల్మాన్ అభిమానులు చేసిన ఓ పని థియేటర్‌లోని ప్రేక్షకులను భయభ్రాంతులకు గురిచేసింది. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ ‘టైగర్ 3’ ఆదివారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది.

టైగర్ 3: అభిమానుల పరాకాష్ట.. భయంతో థియేటర్ నుంచి పరుగు!

కొన్నిసార్లు అభిమానం తారాస్థాయికి చేరుకుంటుంది. మీ ప్రవర్తనను పరిమితం చేయండి. థియేటర్‌లో సల్మాన్ అభిమానులు చేసిన పనికి సల్మాన్ ఫ్యాన్స్ హంగామా (సల్మాన్ ఫ్యాన్స్ హంగామా) భయాందోళనకు గురవుతోంది. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ ‘టైగర్ 3’ ఆదివారం ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చింది. ఈ సినిమా ఎప్పుడు ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురు చూస్తున్న అభిమానులు థియేటర్లో బొమ్మను చూసి ఆనందానికి అవధులు లేకుండా పోయాయి. సినిమా విడుదల సందర్భంగా థియేటర్ ముందు కటౌట్లు వేసి బాణాసంచా కాల్చారు. అంతటితో ఆగకుండా థియేటర్ లోపల కూడా కొందరు ఉత్సాహంగా టపాసులు పేల్చారు. ప్రేక్షకులు భయాందోళనకు గురయ్యారు మరియు వారి సీట్ల నుండి చెల్లాచెదురుగా ఉన్నారు. భయంతో బయటకు పరుగులు తీశారు. మహారాష్ట్రలోని మాలెగావ్‌లోని మోహన్ సినిమా థియేటర్‌లో ఈ ఘటన జరిగినట్లు బాలీవుడ్ మీడియా చెబుతోంది. అభిమానుల చేష్టలపై పలువురు అభిమానులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పొరపాటున సీట్లు, కార్పెట్‌లు మంటలు అంటుకుంటే థియేటర్‌లోని ప్రేక్షకుల పరిస్థితి ఏంటి? ఈ ఘటనపై చర్యలు తీసుకోవాలని డిమాండ్ చేస్తున్నారు. దీనికి సంబంధించి వీడియో వైరల్ అవుతోంది.

ఎవరినీ రిస్క్ లో పెట్టొద్దు.. సల్మాన్ స్పందన

థియేటర్‌లో అభిమానులు చేసిన రచ్చపై సల్మాన్ ఖాన్ స్పందించారు. ‘టైగర్-3’ ప్రదర్శిస్తున్న థియేటర్‌లో బాణాసంచా కాల్చినట్లు తెలిసింది. ఇది చాలా ప్రమాదకరం. ఇలాంటివి చేసి థియేటర్‌లో ఎవరినీ రిస్క్‌లో పెట్టకండి. ప్రశాంతంగా సినిమాను ఎంజాయ్ చేయండి. క్షేమంగా ఉండండి’’ అని సల్మాన్ ఖాన్ ట్విట్టర్‌లో పేర్కొన్నారు.

యశ్ రాజ్ ఫిల్మ్స్ బ్యానర్‌పై ఆదిత్య చోప్రా నిర్మిస్తున్న భారీ యాక్షన్ చిత్రానికి మనీష్ శర్మ దర్శకుడు. సల్మాన్ సరసన కత్రినా కైఫ్ నటించగా.. ఇమ్రాన్ హష్మీ నెగెటివ్ రోల్‌లో నటించింది. సల్మాన్, కత్రినా కాంబినేషన్‌లో 2017లో వచ్చిన ‘టైగర్ జిందా హై’ చిత్రానికి ఇది సీక్వెల్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T15:57:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *