రాబోయే విడుదలలు: ఈ వారం థియేటర్లు/OTTలలో విడుదల కానున్న సినిమాలు/వెబ్ సిరీస్ వివరాలు..

నవంబర్ 3వ వారంలో రాబోయే చలనచిత్రాలు మరియు వెబ్ సిరీస్ వివరాలు

రాబోయే విడుదలలు: నవంబర్ మూడో వారంలో పలు ఆసక్తికరమైన షార్ట్ ఫిల్మ్స్ అలరించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. అలాగే సినిమాలు మరియు వెబ్ సిరీస్‌లు OTTలో ప్రసారం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. మరి ఈ వారం ప్రేక్షకులను అలరించడానికి థియేటర్ మరియు OTTలో విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్న సినిమాలు మరియు సిరీస్‌లు ఏమిటి, ప్రత్యేకంగా మీ కోసం..

ఈ వారం థియేటర్లలో విడుదల కానున్న సినిమాలు (రాబోయే విడుదలలు)..

మంగళవారం…

ఆర్‌ఎక్స్ 100 తర్వాత ‘మహాసముద్రం’ సినిమాతో వచ్చిన అజయ్ భూపతి ప్రేక్షకులను నిరాశపరిచాడు. అయితే ఇప్పుడు మళ్లీ ఆ బోల్డ్ కాంబో రిపీట్ చేస్తున్నాడు. పాయల్ లీడ్ రోల్ లో అజయ్ మరో సినిమా రాబోతుంది. మంగళవారం అనే టైటిల్ తో ఈ సినిమా రాబోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ముద్ర మీడియా వర్క్స్ బ్యానర్‌పై స్వాతిరెడ్డి గునుపాటి, సురేష్ వర్మ.ఎం. నిర్మించారు ఈ చిత్రం నవంబర్ 17న తెలుగుతో పాటు తమిళం, కన్నడ, మలయాళం, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది.ఇప్పటికే విడుదలైన ప్రచార చిత్రాలు సినిమాపై ఆసక్తిని పెంచాయి.

నా పేరు శృతి…

‘మై నేమ్ ఈజ్ శ్రుతి’తో సినీ లవర్స్ ని థ్రిల్ చేసేందుకు సిద్ధమవుతోంది నటి హన్సిక. బూరుగు రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మిస్తున్న ఈ హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ చిత్రంలో ఆమె టైటిల్ రోల్ పోషిస్తుండగా, శ్రీనివాస్ ఓంకార్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఊహించని మలుపులతో సినిమా ఆద్యంతం ఉత్కంఠభరితంగా సాగుతుంది.‘‘హన్సిక తన భావాలను ధైర్యంగా చెప్పే యువతిగా కనిపించనుంది’’ అని చిత్ర వర్గాలు తెలిపాయి. ఈ చిత్రం నవంబర్ 17న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

స్పార్క్: ది లైఫ్…

విక్రాంత్ హీరోగా తెరకెక్కిన పాన్ ఇండియా చిత్రం ‘స్పార్క్ లైఫ్’. డెఫ్ ఫ్రాగ్ ప్రొడక్షన్స్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో మెహ్రీన్, రుక్సార్ ధిల్లాన్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. ఇప్పటికే చిత్రీకరణ పూర్తయింది. అయితే ఈ సినిమా నవంబర్ 17న థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

బియాండ్ ది సెవెన్ సీస్ – సైడ్ బి…

కన్నడ నటుడు రక్షిత్ శెట్టి ప్రేమకథా చిత్రం ‘సప్త సాగర దాతి సైడ్-ఎ’. రుక్మిణి వసంత్ కథానాయిక. హేమంత్ ఎం రావు దర్శకత్వం వహించారు. ఇటీవలే ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ చిత్రానికి మంచి స్పందన లభించింది. ఈ చిత్రానికి కొనసాగింపుగా ‘సప్తసాగరు దాటి – సైడ్ బి’ విడుదల కానుంది. ప్రేక్షకులను అలరించేందుకు కన్నడ, తెలుగు, తమిళం, మలయాళ భాషల్లో నవంబర్ 17న థియేటర్లలో విడుదల కానుంది.

సప్త సాగరదాచే ఎల్లో సైడ్ బి విడుదల అక్టోబర్ 19 నుండి అక్టోబర్ 27కి వాయిదా |  కన్నడ సినిమా వార్తలు - టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా

అన్వేషి…

విజయ్ ధరన్ దాట్ల, సిమ్రాన్ గుప్తా, అనన్య నగల ప్రధాన నటులుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘అన్వేషి’. వీజే ఖన్నా దర్శకత్వం వహించారు. టి.గణపతి రెడ్డి నిర్మాత. అడవి నేపథ్యంలో సాగే కథ ఇది. అనన్య నాగళ్ల కథానాయికగా నటించింది. ఆమె చుట్టూ వచ్చే సన్నివేశాలు ప్రేక్షకులను బాగా ఆకట్టుకుంటాయి. చైతన్ భరద్వాజ్ తన సంగీతంతో మరోసారి ఆకట్టుకుంటాడు’’ అని చిత్ర బృందం పేర్కొంది. నవంబర్ 17న సినిమా విడుదల కానుంది.

ఈ వారం OTTలో వినోదభరితమైన సినిమాలు/వెబ్‌సిరీస్‌ల జాబితా (రాబోయే విడుదలలు)..

నెట్‌ఫ్లిక్స్…

నవంబర్ 14న మాబ్ బాస్ (వెబ్‌సిరీస్) ఎలా అవ్వాలి

బెస్ట్ క్రిస్మస్ ఎవర్ (హాలీవుడ్) నవంబర్ 16

ది క్రౌన్ (వెబ్ సిరీస్) నవంబర్ 16

బిలీవర్2 (కొరియన్) నవంబర్ 17

ద డాడ్స్ (హాలీవుడ్) నవంబర్ 17

సుఖి (హిందీ) నవంబర్ 17

రైల్వేమెన్ (హిందీ) నవంబర్ 18

అమెజాన్ ప్రైమ్…

ట్విన్ లవ్ (హాలీవుడ్) నవంబర్ 17

డిస్నీ+హాట్‌స్టార్…

అపూర్వ (హిందీ) నవంబర్ 15

చిత్త (తమిళం/తెలుగు) నవంబర్ 17

కన్నూర్ స్క్వాడ్ (మలయాళం) నవంబర్ 17

బుక్ మై షో…

తప్పు ప్రదేశం (హాలీవుడ్) నవంబర్ 12

ది ఎక్సార్సిస్ట్ (హాలీవుడ్) నవంబర్ 17

జియో సినిమా

ది ఫ్లాష్ (తెలుగు) నవంబర్ 15

Apple TV ప్లస్

మోనార్క్ (హాలీవుడ్) నవంబర్ 17

 

పోస్ట్ రాబోయే విడుదలలు: ఈ వారం థియేటర్లు/OTTలలో విడుదల కానున్న సినిమాలు/వెబ్ సిరీస్ వివరాలు.. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *