శృతి హాసన్: ఫార్మల్ సిల్క్ చీరలో శ్రుతి హాసన్.. ప్రియుడితో దీపావళి వేడుకలు..

శృతి-హాసన్-దీపావళి-వేడుకలు-తన ప్రియుడితో

శృతి హాసన్: కమల్ హాసన్ వారసురాలిగా సినీ రంగ ప్రవేశం చేసిన శృతి హాసన్ తన అందం, అభినయంతో ఇండస్ట్రీలో తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఈ సినిమా తర్వాత శృతికి టాలీవుడ్ నుంచి వరుస ఆఫర్లు వచ్చాయి. శృతి హాసన్ డూడుల్ ఆర్టిస్ట్ శంతను హజారికాతో గత కొన్నాళ్లుగా ప్రేమాయణం సాగిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే.

గతంలో మైఖేల్‌తో విడిపోయిన తర్వాత, చాలా డిస్టర్బ్ అయిన శ్రుతి, ఆ తర్వాత శంతనుతో డేటింగ్ చేస్తుంది. తమ ప్రేమ గురించి ఓ సారి ఓపెన్ గా చెప్పింది. వీరిద్దరు ముంబైలో సహజీవనం చేస్తున్నట్లు కూడా వార్తలు వచ్చాయి. శ్రుతి తన బాయ్‌ఫ్రెండ్‌తో కలిసి ఎంజాయ్ చేస్తున్న ఫొటోలను ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తుంటుంది.

దీపావళి సమీపిస్తున్నందున, శృతి తన ప్రియుడు శంతనుతో కలిసి ఘనంగా జరుపుకుంది. ఎప్పుడూ హాట్ హాట్ మోడ్రన్ డ్రెస్సుల్లో కనిపించే శృతి హాసన్ దీపావళి రోజున స్టైల్ గా సిల్క్ చీర కట్టుకుంది. తన ప్రియుడు శంతనుని కూడా పద్దతిగా కట్టడి చేశాడు. వీరిద్దరూ కలిసి దిగిన ఫొటోలను శృతి సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసింది. వీరి ఫోటోలు ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారాయి. అయితే ఈ జంట మాత్రం పెళ్లి లేకుండా సహజీవనం చేస్తూ ఇలా పండుగలు చేసుకుంటూ మరింత వైరల్‌గా మారుతున్నారు. అయితే వీరిద్దరూ సంప్రదాయం వైపు అడుగులు వేశారు కాబట్టి వీరి పెళ్లి గురించి ఏమైనా చెబుతారో లేదో చూద్దాం.

 

 

ఈ పోస్ట్‌ని ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో చూడండి

 

శృతి హాసన్ (@shrutzhaasan) భాగస్వామ్యం చేసిన పోస్ట్

చాలా గ్యాప్ తర్వాత ఈ భామ క్రాక్ సినిమాతో మళ్లీ ఫామ్ లోకి వచ్చింది. ప్రస్తుతం శృతి మెగాస్టార్, బాలయ్యతో కలిసి వాల్తేరు వీరయ్య, వీరసింహారెడ్డి చిత్రాల్లో నటించింది. మరోవైపు పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ కూడా సాలార్ సినిమాలో నటిస్తున్నాడు.

పోస్ట్ శృతి హాసన్: ఫార్మల్ సిల్క్ చీరలో శ్రుతి హాసన్.. ప్రియుడితో దీపావళి వేడుకలు.. మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *