సత్య టీజర్ : సాయి ధరమ్ తేజ్ ఫీచర్ ఫిల్మ్ ప్రోమో రిలీజ్.. ఆగస్టు 15న రిలీజ్..!

బ్యాక్ టు బ్యాక్ సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్న సాయి ధరమ్ తేజ్ ఇప్పుడు మరో సినిమాతో వచ్చేందుకు రెడీ అవుతున్నాడు. అయితే ఈసారి..

సత్య టీజర్ : సాయి ధరమ్ తేజ్ ఫీచర్ ఫిల్మ్ ప్రోమో రిలీజ్.. ఆగస్టు 15న రిలీజ్..!

సాయి ధరమ్ తేజ్ స్వాతి రెడ్డి షార్ట్ ఫిల్మ్ సత్య టీజర్ విడుదల

సత్య టీజర్ : బైక్ ప్రమాదం నుంచి కోలుకున్న సుప్రీమ్ హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్ (సాయి ధరమ్ తేజ్) బ్యాక్ టు బ్యాక్ సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నాడు. ఏప్రిల్‌లో విరూపాక్షతో భయపెట్టిన తేజ్.. జూలైలో పవన్ కళ్యాణ్‌తో బ్రో సినిమాలో సందడి చేశాడు. ఇప్పుడు మరో సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నాడు. అయితే ఇది రెండున్నర గంటల సినిమా కాదు. కేవలం 23 నిమిషాల షార్ట్ ఫిల్మ్.

భోళా శంకర్ : పవన్ తో మొదలైన భోళా శంకర్ రీమేక్ అనతికాలంలోనే పూర్తయింది.. అదేంటో తెలుసా..?

సాయిధరమ్ తేజ్ గతంలో తన స్నేహితులతో కలిసి దేశభక్తి, దేశం కోసం పోరాడే సైనికుల గురించి ఓ షార్ట్ ఫిల్మ్ తీశాడు. ఆ సినిమాలో సాయిధరమ్ సైనికుడిగా కనిపించబోతున్నాడు. అతని భార్యగా కాలేజీ స్నేహితురాలు, టాలీవుడ్ నటి స్వాతిరెడ్డి నటించింది. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పోస్టర్ కూడా బయటకు వచ్చి వైరల్‌గా మారింది. ఈ ఏడాది స్వాతంత్ర్య సందర్భంగా ఆగస్ట్ 15న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేయనున్నారు. ఇప్పుడు ఈ సినిమా నుంచి చిన్న ప్రోమో టీజర్‌ను విడుదల చేశారు. ఒక్కసారి టీజర్ చూడండి.

చిరంజీవి: చిరంజీవి వ్యాఖ్యలపై వైసీపీ నేతల స్పందన.

ఈ చిత్రాన్ని సాయి ధరమ్ తేజ్ స్నేహితుడు హర్షిత్ నిర్మించగా, మరో స్నేహితుడు నవీన్ దర్శకత్వం వహించాడు. 23 నిమిషాల నిడివి ఉన్న ఈ చిత్రంలో 6 నిమిషాల పాట ఉంది. ప్రముఖ గాయని శృతి రంజని ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందించారు. దేశం కోసం ప్రాణాలర్పించే సైనికులే కాదు, దేశం కోసం తమ భర్తలను పంపే వారి భార్యల త్యాగాలే ఈ షార్ట్ ఫిల్మ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *