భోళా శంకర్: భారీ కటౌట్, ర్యాలీ.. సినిమా ప్రమోషన్ కోసం కాదు బాబాయ్..!

మెగాస్టార్ చిరంజీవి హీరోగా మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘భోలా శంకర్’. ఆగస్ట్ 11న ఈ సినిమా విడుదల కానున్న సందర్భంగా మేకర్స్ వినూత్నంగా ప్రమోషన్స్ నిర్వహిస్తున్నారు. రీసెంట్‌గా మెగాస్టార్ చిరంజీవి మేకర్స్ భారీ కటౌట్ ఏర్పాటు చేసి.. సినిమా గురించి అందరూ మాట్లాడుకునేలా చేసిన మేకర్స్.. ఇప్పుడు ప్రపంచ సినిమా చరిత్రలో ఎన్నడూ లేని విధంగా.. ప్రపంచ సినిమాలో ఏ కథానాయకుడైనా, మెగాస్టార్ చిరంజీవికి అసంఖ్యాకమైన అభిమానులు భాగ్యనగరం వీధుల్లో పాల్గొన్నారు. మెగాస్టార్ ముఖాలతో దాదాపు 600 కిలోమీటర్ల మేర జీపీఎస్ ట్రాకింగ్ సిస్టమ్ (భోలా శంకర్ ఇన్ జీపీఎస్)తో భారీ ర్యాలీ చేపట్టారు. విడుదలకు ముందే భోళా మేనియా మొదలైందని అభిమానులు ఆనందం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

భోలా-శంకర్-1.jpg

‘భోళా శంకర్’ సినిమా విడుదలను పురస్కరించుకుని ఇప్పటి వరకు టాలీవుడ్ లో ఏ హీరో లేని విధంగా సూర్యాపేట, విజయవాడ జాతీయ రహదారిపై రాజుగారి తోటలో 126 అడుగుల భారీ కటౌట్ ఏర్పాటు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు చేపట్టిన ర్యాలీ కూడా అలాంటిదే అంటున్నారు మేకర్స్. ఈ ర్యాలీ గురించి చిత్ర నిర్మాత తెలియజేస్తూ.. ‘‘గత అర్ధశతాబ్దిలో ఎన్నో గొప్ప విజయాలు సాధించి, తనదైన ప్రతిభతో మైలురాళ్లు సృష్టించి, తెలుగు సినిమా చరిత్రలో తనదైన కొత్త అధ్యాయాలను లిఖించి, నిలిచిన మహానాయకుడు. కోట్లాది అభిమానుల గుండెల్లో.. కమర్షియల్ సినిమాకి సంచలన నిర్వచనాలు ఇచ్చిన ఆదర్శపు హీరో… .అపూర్వ బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్లను రాబట్టిన అగ్రనాయకుడు.. మెగాస్టార్ చిరంజీవి తాజా చిత్రం ‘భోళా శంకర్’ ఆగస్ట్ 11న విడుదల కానుంది. మరియు శుభసందర్భంగా గ్రాండ్ ఓపెనింగ్‌కి తెరవబడుతుంది.

భోలా-శంకర్-3.jpg

ప్రపంచ సినిమా చరిత్రలో ఎన్నడూ లేని విధంగా, ప్రపంచ సినిమాలో ఏ హీరోకి జరగని విధంగా, మెగాస్టార్ చిరంజీవి అభిమానులు అసంఖ్యాకంగా పాల్గొని, మెగాస్టార్ ముఖాముఖితో భారీ ర్యాలీ నిర్వహిస్తున్నాము. దాదాపు 600 కిలోమీటర్ల వరకు GPS ట్రాకింగ్ సిస్టమ్‌తో భాగ్యనగర వీధులు. ఈ కార్యక్రమం కేవలం ‘భోళా శంకర’ ప్రచారం కోసమే కాదని ఈ సందర్భంగా మనవి చేస్తున్నాం. ఆగస్ట్ 11న సినిమా విడుదల కానుండడంతో సహజంగానే ఈ భారీ ర్యాలీకి కారణం ఇదేనని అనుకుంటున్నారు. అయితే ఇది కేవలం యాదృచ్చికం. కానీ, ఆ మహానటి సినిమా హీరోకి అంతులేని, అలుపెరగని కీర్తిని, స్థిరమైన కీర్తిని పురస్కరించుకుని ఆయన అభిమానులు జరుపుకునే ఆధ్యాత్మిక ఉత్సవం ఇది అని చెప్పడానికి మేము సంతోషిస్తున్నాము. గురువారం ఉదయం 8 గంటలకు చిరంజీవి బ్లడ్ బ్యాంక్ నుంచి ఈ గ్రాండ్ సెలబ్రేషన్ ప్రారంభం కానుంది..’’

భోలా-శంకర్-2.jpg

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-10T11:48:44+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *