దేవర అప్‌డేట్ : ‘దేవర’ అప్‌డేట్ ఇచ్చిన చిత్ర యూనిట్.. పండుగ విరామం ముగిసింది..

దేవర సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. దేవర షూటింగ్ ఇప్పటికే చాలా చోట్ల జరిగింది. కొన్ని సెట్స్‌ని గోవాలో చిత్రీకరించారు.

దేవర అప్‌డేట్ : 'దేవర' అప్‌డేట్ ఇచ్చిన చిత్ర యూనిట్.. పండుగ విరామం ముగిసింది..

ఎన్టీఆర్ దేవర మూవీ అప్‌డేట్ ఇచ్చింది మూవీ యూనిట్

దేవర అప్‌డేట్ : ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమా తర్వాత ఎన్టీఆర్ ‘దేవర’ సినిమాతో రాబోతున్నాడు. కొరటాల శివ దర్శకత్వంలో దేవర సినిమా రెండు భాగాలుగా విడుదల కానుంది. జాన్వీ కపూర్ బాలీవుడ్ హీరోయిన్. ఈ సినిమాలో సైఫ్ అలీఖాన్, మలయాళ నటుడు షైన్ టామ్ చాకో విలన్‌లుగా కనిపించనున్నారు. మిక్కిలినేని సుధాకర్‌తో కలిసి నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు.

దేవర సినిమా షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతున్న సంగతి తెలిసిందే. దేవర షూటింగ్ ఇప్పటికే చాలా చోట్ల జరిగింది. కొన్ని సెట్స్‌ని గోవాలో చిత్రీకరించారు. ఇటీవలే గోవాలో షూటింగ్ షెడ్యూల్ రెండు వారాల క్రితమే పూర్తయింది. జాన్వీ తన గోవా షెడ్యూల్‌ను పూర్తి చేసిన తర్వాత ఈ చిత్రం నుండి తన లుక్‌ను కూడా విడుదల చేసింది. ఇప్పుడు దీపావళి పండుగ బ్రేక్ తీసుకున్న చిత్ర యూనిట్ మళ్లీ షూటింగ్ ప్రారంభించనుంది.

ఇది కూడా చదవండి: సాలార్ మూవీ : సాలార్ ప్రమోషన్స్ కోసం RCB రంగంలోకి దిగేందుకు ప్లాన్ చేస్తోంది.

రీసెంట్ గా దేవర సినిమాకి సంబంధించిన అప్ డేట్ ఇస్తూ.. పండగ విరామం తర్వాత మా హార్డ్ వర్క్ టీమ్ మళ్లీ అద్భుతమైన షెడ్యూల్ స్టార్ట్ చేస్తుందని ట్వీట్ చేశాడు. అలాగే సినిమా విడుదలపై క్లారిటీ ఇస్తూ దేవర పార్ట్ 1ని ఏప్రిల్ 5, 2024న విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు. దర్శకుడు కొరటాల శివ ఇప్పటికే వెరీ అంటూ సినిమాపై అంచనాలు పెంచేసిన సంగతి తెలిసిందే. దేవరా సముద్రం ఒడ్డున జరిగే శక్తివంతమైన కథ. దీంతో సముద్రం ఉన్న మంచి లొకేషన్స్ వెతుక్కుని దేవర సినిమా షూటింగ్ చేస్తున్నారు. ఇప్పుడు గోకర్ణంలో షూటింగ్ జరుపుకోనున్నట్లు సమాచారం.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *