కాంగ్రెస్: కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే ఎయిమ్స్‌లో చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T19:41:11+05:30 IST

కరణ్‌పూర్: రాజస్థాన్‌లోని కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే చికిత్స పొందుతూ ఈరోజు మృతి చెందారు. కరణ్‌పూర్ నియోజకవర్గం నుంచి కాంగ్రెస్ అభ్యర్థిగా గుర్మీత్ సింగ్ కూనర్ (75) ఎమ్మెల్యేగా ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నట్లు ఆ పార్టీ నేతలు తెలిపారు.

కాంగ్రెస్: కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే ఎయిమ్స్‌లో చికిత్స పొందుతూ మృతి చెందారు

జైపూర్: రాజస్థాన్‌లోని ఓ కాంగ్రెస్ ఎమ్మెల్యే అనారోగ్యంతో చికిత్స పొందుతూ ఈరోజు మృతి చెందారు. కరణ్‌పూర్ నియోజకవర్గం నుంచి కాంగ్రెస్ అభ్యర్థిగా గుర్మీత్ సింగ్ కూనర్ (75) ఎమ్మెల్యేగా ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నట్లు ఆ పార్టీ నేతలు తెలిపారు. గత కొంతకాలంగా కిడ్నీ సమస్యలతో బాధపడుతున్నారు.

ఆరోగ్యం క్షీణించడంతో కుటుంబ సభ్యులు చికిత్స నిమిత్తం ఢిల్లీలోని ఎయిమ్స్ ఆసుపత్రిలో చేరారు. అక్కడ చికిత్స పొందుతూ గుర్మీత్ సింగ్ మృతి చెందాడు. కిడ్నీ వ్యాధితో పాటు అధిక రక్తపోటుతో బాధపడుతున్నట్లు వైద్యులు తెలిపారు. ఆయన మృతికి సీఎం అశోక్ గెహ్లాట్ సంతాపం తెలిపారు.

కరణ్‌పూర్‌ ఎమ్మెల్యే, మాజీ మంత్రి గుర్మీత్‌సింగ్‌ కునార్‌ మరణవార్త బాధ కలిగించిందని.. ఆయన చాలా కాలంగా అనారోగ్యంతో బాధపడుతున్నా.. తన ప్రాంతంలో నిరంతరం అభివృద్ధి పనుల్లో పాలుపంచుకుంటున్నారని.. కునార్‌ మరణం చాలా గొప్పదని గహ్లోత్‌ అన్నారు. కాంగ్రెస్ పార్టీకి మరియు రాజస్థాన్ రాజకీయాలకు నష్టం. ఆయన ఆత్మకు శాంతి చేకూరాలని భగవంతుడిని ప్రార్థిస్తున్నాను.

కరణ్‌పూర్ నుంచి 3 సార్లు ఎమ్మెల్యేగా ఎన్నికయ్యారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ సీనియర్ నేతల్లో ఆయన కూడా ఒకరు. 1998 అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో కరణ్‌పూర్ నుంచి తొలిసారి కాంగ్రెస్ నుంచి గెలుపొంది, 2008లో ఆ స్థానం నుంచి స్వతంత్ర అభ్యర్థిగా పోటీ చేసి గెలుపొందారు. 2018లో మళ్లీ కాంగ్రెస్ నుంచి పోటీ చేసి గెలిచారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T19:41:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *