జేపీ నడ్డా: ఓట్ల కోసం కాంగ్రెస్ రామభక్తుడిగా మారిపోయింది: జేపీ నడ్డా

రాయ్పూర్: ఒకప్పుడు రాముడిని కల్పిత పాత్ర అని చెప్పిన కాంగ్రెస్ ఇప్పుడు ఓట్ల కోసం రామభక్తుడిగా మారిందని బీజేపీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా ఆరోపించారు. ఛత్తీస్‌గఢ్‌లో చివరి దశ ఎన్నికల ప్రచారంలో భాగంగా రాయ్‌పూర్‌లో నిర్వహించిన ర్యాలీలో నడ్డా ప్రసంగించారు.

రాముడు పురాణమని, ఆయన ఉనికికి శాస్త్రీయ, చారిత్రక ఆధారాలు లేవని అప్పటి కాంగ్రెస్‌ నేతృత్వంలోని యూపీఏ ప్రభుత్వం కోర్టులో అఫిడవిట్‌ ఇచ్చిందని.. కాంగ్రెస్‌ ఎప్పటికప్పుడు ఊసరవెల్లిలా రంగులు మారుస్తోందని.. ఎన్నికలతో పాటు.. దేవుడిని తలచుకుంటున్నారు.కొందరు ‘జనేయులు’ (బ్రాహ్మణ దారం వేసుకునేవారు)గా మారారు..ఎలా వేసుకోవాలో కూడా తెలియదు.గతంలో వాల్మీకి రామాయణంలో రాముడు కల్పిత (పాత్ర) అని కాంగ్రెస్ నాయకులు అన్నారు.ఇప్పుడు రాముడి పేరుతో ఓట్లు అడుగుతున్నారు.

అయోధ్యలో రామమందిర నిర్మాణ తేదీని వెల్లడించాలని బీజేపీపై కాంగ్రెస్ ఒత్తిడి చేస్తోంది. భగవంతుడిపై ఉన్న భక్తితో బీజేపీ హయాంలో అయోధ్యలో రామమందిర నిర్మాణం శరవేగంగా జరుగుతోంది. కుంభకోణాలు, దోపిడీలు మరియు మోసాలకు కాంగ్రెస్ పర్యాయపదం. యూపీఏ హయాంలో కాంగ్రెస్ పార్టీ నేలను, ఆకాశాన్ని వదలలేదన్నారు. హెలికాప్టర్ స్కామ్, బొగ్గు కుంభకోణం ఇలా అన్ని కుంభకోణాల్లో వీరే ఉన్నారు. ఛత్తీస్‌గఢ్ ముఖ్యమంత్రి భూపేష్ బఘెల్ మహాదేవ్ యాప్ బెట్టింగ్ నిర్వాహకుల నుంచి విరాళాలు తీసుకున్నారు.

ఇది కాకుండా, భూపేష్ భగేల్ మద్యం కుంభకోణం, రాష్ట్ర పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ రిక్రూట్‌మెంట్, ఆవు పేడ సేకరణ మొదలైన వాటిలో అవినీతికి పాల్పడ్డాడు. భారతీయ జనతా పార్టీ (బిజెపి) అభివృద్ధి, మహిళా సాధికారత, రైతుల సంక్షేమం మరియు అణగారిన వర్గాల హక్కుల పరిరక్షణ కోసం నిలుస్తుంది. రాష్ట్రంలోని 90 అసెంబ్లీ నియోజకవర్గాల్లో 22 జిల్లాల్లోని 70 నియోజకవర్గాల్లో శుక్రవారం రెండో విడత పోలింగ్ జరగనుంది.నవంబర్ 7న జరిగిన తొలి దశ ఓటింగ్‌లో 20 స్థానాలకు ఎన్నికలు జరిగాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T22:08:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *