మెహ్రీన్ పిర్జాదా: అది నాకు ‘స్పార్క్’ క్షణం..

విక్రాంత్ హీరోగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘స్పార్క్ లైఫ్’. మెహ్రీన్ (మెహ్రీన్), రుక్సార్ ధిల్లాన్ (రుక్సార్ ధిల్లాన్) హీరోయిన్లుగా నటించారు. విక్రాంత్ ఈ చిత్రానికి కథ, స్క్రీన్ ప్లే అందించారు. డెఫ్ ఫ్రాగ్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై లీలా రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. నవంబర్ 17న సినిమా విడుదల కానున్న సందర్భంగా హీరోయిన్ మెహ్రీన్ చిత్ర విశేషాలను మీడియాకు తెలియజేసింది.

ఆమె చెప్పింది..

“కొత్తగా, అనుభవమున్న ఆర్టిస్టులతో పని చేస్తూ చాలా నేర్చుకుంటాం.. స్పార్క్ సినిమాతో హీరోగా, దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్న విక్రాంత్ నాతో కలిసి నటించాలనుకుంటున్నాను అన్నారు.ఈ సినిమా స్క్రిప్ట్ విని నచ్చింది. .వెంటనే ఈ సినిమా చేయడానికి ఓకే చెప్పాను.స్పార్క్ సినిమా కోసం హీరో విక్రాంత్ చేసిన రీసెర్చ్ నన్ను ఇంప్రెస్ చేసింది.నా క్యారెక్టర్, లుక్ కొత్తగా ఉంటుందని చెప్పారు.ఇంకా సినిమా చూడలేదు..కానీ..పాటలు చూశాను.చాలా ఉంది. నా లుక్‌తో పాటు పాటలను అందించిన విధానం ఆకట్టుకుంది.విక్రాంత్ తన మాట నిలబెట్టుకున్నాడని అర్థమవుతోంది.(మెహ్రీన్ పిర్జాదా ఇంటర్వ్యూ)

మెహ్రీన్-1.jpg

ఈ సినిమాలో లేఖ అనే పాత్రలో కనిపిస్తాను. చాలా ప్రాముఖ్యత ఉన్న పాత్ర నాది. సినిమా నాతోనే మొదలవుతుంది. ఇది నాతో ముగుస్తుంది. అలాంటి థ్రిల్లర్‌లో నటించడం కూడా నాకు కొత్త. ప్రతి మనిషి జీవితంలో ఉన్నత స్థాయికి ఎదగాలని కలలు కంటాడు. నేనూ అలాగే ఉన్నాను. ఎవరైనా తమ కలలను నిజం చేసుకోవడానికి ముందుకు వెళతారు. అలాగే నేనూ.. సినిమాలో నేను చేసిన లేఖ పాత్ర కూడా అలాగే ఉంటుంది. అందుకే కనెక్ట్ అయ్యాను. యుఎస్‌లో జరిగిన కొన్ని యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా విక్రాంత్ కథను రూపొందించారు. కమర్షియల్ ఎలిమెంట్స్ మిక్స్ చేసి థ్రిల్లర్ మూవీగా రూపొందించారు. (మెహ్రీన్ పిర్జాదా స్పార్క్ గురించి)

మెహ్రీన్-2.jpg

విక్రాంత్ అమెరికాలో మంచి పొజిషన్ లో సెటిల్ అయ్యాడు. అయితే తనకు సినిమా చేయాలనే కోరిక ఉండడంతో దాన్ని పూర్తి చేసేందుకు ఇక్కడికి వచ్చాడు. ముందు వేరే దర్శకుడిని అనుకున్నాను. అయితే ఎట్టకేలకు విక్రాంతే సినిమాకు దర్శకత్వం వహించాడు. ఒకవైపు తొలిసారి హీరోగా నటిస్తూనే దర్శకత్వం చేయడం చాలా కష్టమైన పని. కానీ విక్రాంత్ చాలా కష్టపడి సినిమా పూర్తి చేశాడు. డెబ్యూ హీరో ఇంత కష్టపడటం మామూలు విషయం కాదు.. డెబ్యూ హీరోగా, దర్శకుడిగా మెచ్చుకున్నాడు. (#స్పార్క్)

నటిగా ప్రతి సినిమా నాకు ప్రత్యేకమే. స్క్రిప్ట్, పాత్ర నచ్చినప్పుడే ఓకే చేస్తాను. కెరీర్ పరంగా చాలా హెల్ప్ అవుతుంది. నా అభిమానులు, ప్రేక్షకులే నాకు స్ఫూర్తి. నటిగా నేను చేస్తున్న పాత్రకు రెండు వందల శాతం న్యాయం చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తాను. నేను ఏదైనా ఈవెంట్‌కి వెళ్లినప్పుడు, నా సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో ఎవరైనా నా పాత్ర పేరుతో పిలిస్తే చాలా సంతోషిస్తాను. అది నాకు ‘స్పార్క్’ మూమెంట్ లాగా ఉంది. ప్రస్తుతం తమిళంలో ఓ సినిమా షూటింగ్‌లో ఉన్నాను. ఇది కూడా థ్రిల్లర్ సినిమానే. వసంత్ రవి హీరో. ఆ దర్శకుడు కూడా డెబ్యూ డైరెక్టర్. తప్పకుండా సినిమా అందరికీ నచ్చుతుందని భావిస్తున్నాను.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T13:25:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *