సల్మాన్ ఖాన్: ‘టైగర్ 3’ రెండు రోజుల్లో 100 కోట్లు, షాకింగ్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T12:59:37+05:30 IST

సల్మాన్ ఖాన్ బాక్సాఫీస్ వద్ద తన సత్తా ఏమిటో మరోసారి చూపించాడు. దీపావళి పండుగ సందర్భంగా విడుదలైన ఈ సినిమా రెండు రోజుల్లో 100 కోట్లు వసూలు చేసి రికార్డు సృష్టించింది.

సల్మాన్ ఖాన్: 'టైగర్ 3' రెండు రోజుల్లో 100 కోట్లు, షాకింగ్

టైగర్ 3 నుండి ఒక స్టిల్

సల్మాన్ ఖాన్, కత్రినా కైఫ్ జంటగా నటించిన ‘టైగర్ 3’ #టైగర్3 దీపావళి పండుగ సందర్భంగా ఆదివారం విడుదలైంది. ఈ సినిమా కాస్త మిక్స్‌డ్ టాక్ తెచ్చుకున్నప్పటికీ సల్మాన్ ఖాన్ బాక్సాఫీస్ వద్ద తన సత్తాను మరోసారి నిరూపించుకున్నాడు. గూఢచారి చిత్రానికి ఇది మూడో సీక్వెల్‌. ఆదిత్య చోప్రా నిర్మాత కాగా మనీష్ శర్మ దర్శకుడు. ఇందులో షారుఖ్‌ ఖాన్‌ ప్రత్యేక పాత్రలో కనిపించారు. చివర్లో హృతిక్ రోషన్ కూడా కనిపిస్తాడు.

దీపావళికి విడుదలైన తొలిరోజే ఆల్‌టైమ్‌ చరిత్ర సృష్టించింది. అలాగే ఈ సినిమా సల్మాన్ ఖాన్ కెరీర్ లోనే బిగ్గెస్ట్ ఓపెనింగ్స్ తెచ్చిపెట్టింది. హిందీలో ఈ సినిమా తొలిరోజు రూ. 43 కోట్లు మరియు డబ్బింగ్ వెర్షన్ అంటే తెలుగు మరియు తమిళంలో రూ. 1.50 కోట్లు వసూలు చేసింది. ఈ సినిమా మొత్తం ఖర్చు రూ. 44.50 కోట్లు వసూలు చేసి చరిత్ర సృష్టించింది.

salmankhan-tiger31.jpg

తొలిరోజు ‘టైగర్ 3’ రికార్డులు: హిందీ సినిమా చరిత్రలో దీపావళి రోజున అత్యధిక గ్రాస్ కలెక్షన్లు. అలాగే సల్మాన్ ఖాన్ కెరీర్ లోనే హయ్యెస్ట్ ఓపెనింగ్ కలెక్షన్స్ సాధించిన సినిమాగా ‘టైగర్ 3’ నిలిచింది. ఈ టైగర్ ఫ్రాంచైజీలో అత్యధిక ఓపెనింగ్ కలెక్షన్లు సాధించిన సినిమా ఇదే కావడం విశేషం. గత దీపావళి రికార్డులను ‘టైగర్ 3’ మూడు రెట్లు పెంచింది. (టైగర్ 3 కేవలం రెండు రోజుల్లోనే 100 కోట్లు వసూలు చేసింది)

రెండో రోజు కూడా సల్మాన్ ఖాన్ తన ప్రతాపం చూపించాడు. రెండు రోజుల్లో ఈ సినిమా వంద కోట్లు వసూలు చేసింది. రెండు రోజుల్లో 100 కోట్ల ఫీట్ సాధించిన మూడో సినిమా ఈ ‘టైగర్ 3’. గతంలో ‘పఠాన్’ #పఠాన్, ‘జవాన్’ #జవాన్ ఇప్పుడు ‘టైగర్ 3’ ఈ ఫీట్ సాధించింది. సోమవారం ఈ చిత్రం రూ. 58 కోట్లు. హిందీలో రెండు రోజులకు రూ.101 కోట్లు మాత్రమే వసూలు చేసింది. తెలుగు, తమిళ భాషల్లో ఈ చిత్రం రూ. రెండో రోజు 1.25 కోట్లు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T12:59:38+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *