BiggBoss 7 : తేజ అవుట్.. శోభ రోదన.. ఆదివారం ఏం జరిగింది!

బిగ్‌బాస్ హౌస్ (బిగ్‌బాస్ 7)లో తొమ్మిదో వారం ఎలిమినేషన్ పూర్తయింది. టేస్టీ తేజ ఈ వారం ఎలిమినేట్ అయ్యి ఇంటి నుండి వెళ్లిపోయాడు. చివరికి తేజ, యావర్ మరియు రతిక ఎలిమినేషన్ ప్రాసెస్‌లోనే ఉండిపోయారు. ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారోనని ప్రేక్షకులు టెన్షన్ పడుతున్నారు. అయితే టేస్టీ తేజ ఎలిమినేట్ అవుతాడని ముందే లీక్ అయింది. తను ఎలిమినేట్ అవుతుందేమోనని రతిక భయపడుతోంది. మహానటి స్టైల్‌లో నాకు ఒక్క ఛాన్స్ ఇవ్వండి సార్… అంటూ నాగ్‌ని వేడుకుంది. ఎట్టకేలకు ఎలిమినేట్ అయినట్లు ప్రకటించడంతో తేజ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

అసలు ఆదివారం షోలో ఏం జరిగిందో చూద్దాం…
ఎలిమినేషన్స్‌లో ఉన్న కొందరిని నాగార్జున కాపాడాడు. చివరికి యావర్, తేజ, రాధిక మిగిలారు. వారికి ఒక పని అప్పగించారు. ఓ కుప్ప తెచ్చి అందులో ముగ్గురి చేతులు వేయమని నాగ్ చెప్పాడు. ఎవరి చేతిలోకి పాము వస్తే వారు క్షేమంగా ఉన్నారని అన్నారు. వారి చేతికి తాడు వస్తే, వారు సురక్షితంగా ఉండరు. అప్పటికే రతిక గుండెల్లో రైళ్లు పరిగెడుతున్నాయి. సార్.. అంటే సార్, ఓవర్ చేయడం మొదలుపెట్టింది, ఏం లేదు అని నాగ్ అడగ్గానే సైలెంట్‌గా నిలబడింది. అందులో యావర్ సురక్షితంగా ఉన్నాడు. ఎవరు ఎలిమినేట్ అయ్యారో ప్రకటించకుండానే ఏడవడం మొదలుపెట్టింది రాధిక. సార్.. ప్లీజ్ నన్ను పంపకండి.. వారం రోజులు ఉంచుకోండి.. అంటూ కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది. ‘అది నా చేతుల్లో లేని పనామా. ‘ఇప్పటికే నిర్ణయం తీసుకున్నా.. చెప్పాల్సిందే’ అని నాగార్జున అన్నారు. అనౌన్స్ మెంట్ చేస్తూనే రాధిక కళ్లు మూసుకుంది. ‘నువ్వు ఉండు బిడ్డా.. నేను ఎలిమినేట్ అవుతాను’ అని తేజ ధైర్యంగా చెప్పాడు. తేజ చెప్పింది జరిగింది. అనుకున్నట్టుగానే తేజ ఎలిమినేట్ అయ్యాడని నాగ్ వెల్లడించారు. రతిక ఊపిరి పీల్చుకుంది. ఇప్పుడు గేమ్ ఆడతాను.. దయచేసి నన్ను ఆదుకోండి అంటూ ప్రేక్షకులను వేడుకుంది. తేజ నవ్వుతూ బై చెప్పి ఇంట్లోంచి వెళ్ళిపోయాడు. అయితే అంతకు ముందు తేజను చూసి శోభాశెట్టి, ప్రియాంక.. ఏడవడంతో తేజ కాస్త భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. శోభాశెట్టి చాలా ఏడ్చింది. నువ్వు లేకుండా ఎలా బతకాలో తెలియడం లేదు, భయంగా ఉంది’’ అంటూ విలపించారు తేజ. నీతో ఒక్కరోజు కూడా మాట్లాడనట్లే.

Rathika.jpg

నాగార్జున కొన్ని సామెతలు చెప్పి అది ఎవరికి సరిపోతుందో చెప్పాలనుకున్నాడు. భోలే షావాలి అమర్ కుక్క తోక వంకరగా ఉంది. ప్రశాంత్ డేగలా వచ్చి గోరులా కొట్టాడని అర్జున్ చెప్పాడు. తేజ ఏమీ లేకుండానే ఆకు కూరలా రెపరెపలాడుతుందని అంటున్నారు ప్రశాంత్. నోరు బాగుంటే ఊరు బాగుంటుందనే సామెత అశ్వినికి బాగా వర్తిస్తుందని పియాంక అభిప్రాయపడింది. ‘గాడిదకి చందనం వాసన తెలుసు’ అని అశ్విని మెడలో బోర్డు తగిలించాడు అమర్. భోలే షావలి ఓడ ఎక్కేంత వరకు చెడ్డవాడిని అని రాతిక చెప్పింది. చేతులు పని చేయనప్పుడు ఆకులు పట్టుకుని ఏం లాభం అనేది రతిక విషయంలో నిజమైందని గౌతమ్ అంటున్నారు. పొరుగింటి పుల్లకూర రుచి అనే బోర్డు షావళికి హైలైట్. చేతులు కాలకుండా ఆకులు పట్టుకుని ఏం లాభం అని యువరాజు యావర్ శివాజీకి బోర్డు పెట్టాడు. వేలు ఇస్తే నీ చేతికి దెబ్బ తగులుతుంది అంటూ ప్రియాంక మెడపై అశ్విని గుర్తు పెట్టింది. కత్తికి కారణం లేకపోలేదు ఎందుకు? శివాజీ చెప్పిన మాట తేజకు సరిగ్గా సరిపోతుందని.. ఇటు రా అంటే ఊరంతా నాదే అన్నట్లుగా తేజ ప్రవర్తిస్తాడని శోభాశెట్టి అన్నారు.

ఎలిమినేట్ అయ్యాక హౌస్ మెంబర్స్ కి మార్కులు కొట్టేశాడు తేజ. శోభ 10కి 20 మార్కులు ఇచ్చింది. గౌతమ్‌కి 8, భోలే షావలికి 7, అర్జున్‌కి 8. ప్రిన్స్ యావర్‌కి 10, అశ్వినికి 8 ఇచ్చాడు, అతని ఆట ఓకే కానీ అతను తన ప్రసంగాన్ని మార్చుకోవాలి. ఓటమిని అంగీకరించలేక ప్రశాంత్‌కు 9, ప్రియాంకకు 10, అమర్‌దీప్‌కు 9, శివాజీకి 8, రాధికకు 5 మార్కులు వేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-06T12:38:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *