ఇండియా Vs న్యూజిలాండ్: భారత బ్యాటర్ల విధ్వంసం.. కివీస్‌కు కొండంత లక్ష్యం

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T18:28:42+05:30 IST

ప్రపంచకప్ 2023 సెమీఫైనల్ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా బ్యాటింగ్‌లు చెలరేగాయి. బౌలర్లపై న్యూజిలాండ్ పూర్తిగా ఆధిపత్యం చెలాయించింది. కింగ్ విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్ సెంచరీలతో చెలరేగారు. దీంతో భారత్ నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో 4 వికెట్ల నష్టానికి 397 పరుగుల భారీ స్కోరు నమోదు చేసింది.

ఇండియా Vs న్యూజిలాండ్: భారత బ్యాటర్ల విధ్వంసం.. కివీస్‌కు కొండంత లక్ష్యం

ముంబై: ప్రపంచకప్ 2023 సెమీఫైనల్ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా బ్యాటింగ్‌లు చెలరేగాయి. బౌలర్లపై న్యూజిలాండ్ పూర్తిగా ఆధిపత్యం చెలాయించింది. కింగ్ విరాట్ కోహ్లీ, శ్రేయాస్ అయ్యర్ సెంచరీలతో చెలరేగారు. దీంతో భారత్ నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో 4 వికెట్ల నష్టానికి 397 పరుగుల భారీ స్కోరు నమోదు చేసింది. ప్రత్యర్థి కివీస్‌కు 398 పరుగుల భారీ లక్ష్యాన్ని నిర్దేశించారు. కివీస్ బౌలర్లు ఏ దశలోనూ భారత బ్యాట్స్‌మెన్‌లను నియంత్రించలేకపోయారు. ఓపెనర్లు రోహిత్ శర్మ, శుభ్‌మన్ గిల్ మరోసారి అద్భుత ఆరంభాన్ని అందించారు. జట్టు స్కోరు 71 పరుగుల వద్ద రోహిత్ శర్మ ఔటయ్యాడు. ఆ తర్వాత విరాట్‌తో కలిసి గిల్ కీలక ఇన్నింగ్స్ ఆడాడు. అయితే, 80 పరుగుల వ్యక్తిగత స్కోర్‌తో, హర్ట్ తన కాలు కండరాలను కష్టతరం చేయడంతో అసాధారణ రీతిలో రిటైర్ కావడంతో అతను వైదొలగాల్సి వచ్చింది. ఆ తర్వాత క్రీజులోకి వచ్చిన శ్రేయాస్ అయ్యర్ వరుసగా రెండో సెంచరీ నమోదు చేశాడు. కేవలం 70 బంతుల్లోనే 105 పరుగులు చేసి అవుటయ్యాడు. అయ్యర్ ఇన్నింగ్స్‌లో 8 సిక్సర్లు, 4 ఫోర్లు ఉన్నాయి. కింగ్ విరాట్ కోహ్లీ 113 బంతుల్లో 117 పరుగులు చేశాడు. వన్డే కెరీర్‌లో 50 సెంచరీలు చేసిన తొలి ఆటగాడిగా చరిత్ర సృష్టించాడు. చివర్లో కేఎల్ రాహుల్ కూడా మెరిశాడు.

స్కోరు బోర్డు…

రోహిత్ శర్మ (47), శుభ్‌మన్ గిల్ (80 రిటైర్డ్ హర్ట్), విరాట్ కోహ్లీ (117), శ్రేయాస్ అయ్యర్ (105), కేఎల్ రాహుల్ (39 నాటౌట్), సూర్యకుమార్ యాదవ్ (1) తలా పరుగులు చేశారు.

రిలాక్స్ అయిన న్యూజిలాండ్ బౌలింగ్..

కీలక సెమీస్ మ్యాచ్‌లో న్యూజిలాండ్ బౌలర్లు విఫలమయ్యారు. వికెట్లు తీయలేకపోవడంతోపాటు.. కనీసం పరుగులను అదుపు చేయలేకపోయారు. భారత బ్యాట్స్‌మెన్ సిక్సర్లు, ఫోర్లు బాదడం ఆపలేకపోయారు. 10 ఓవర్లలో 100 పరుగులు, సౌతీకి 3 వికెట్లు, బౌల్ట్‌కు 1 వికెట్.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T18:31:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *