బెంగళూరు : వామ్మో ఇంత నూనెతో.. పెరుగుతున్న జనం.. ఎక్కడో తెలుసా?

తప్పులను ఇష్టపడని వారు ఎవరూ ఉండరు. వీధి వైపు నుండి రెస్టారెంట్ల వరకు వివిధ రకాల దోశలు అందుబాటులో ఉన్నాయి. అయితే బెంగుళూరులోని ఓ రెస్టారెంట్ లో దోశ చేసే విధానం చూస్తే షాక్ అవుతారు.

బెంగళూరు : వామ్మో ఇంత నూనెతో.. పెరుగుతున్న జనం.. ఎక్కడో తెలుసా?

బెంగళూరు

బెంగళూరు: చాలామంది దోశలు తినడానికి ఇష్టపడతారు. రోడ్ సైడ్ స్టాల్స్ నుంచి పెద్ద పెద్ద రెస్టారెంట్ల వరకు రకరకాల దోశలు అందుబాటులో ఉంటాయి. బెంగళూరులోని ఓ రెస్టారెంట్‌లో దోశలు తయారు చేస్తున్న వీడియో ఒకటి ఇంటర్నెట్‌లో వైరల్ అవుతోంది. ఈ వీడియో చూసిన వారు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

వీడియో వైరల్ : ముంబైలోని రోడ్డు పక్కన బార్బర్ షాప్‌లో ప్రముఖ క్రికెటర్ కోత…వీడియో వైరల్

మసాలా దోశ, రవ్వ దోశ, ఉల్లిపాయ దోశ, పనీర్ దోశ మొదలైనవి దోశ ప్రియుల నోరూరించే దోశలు. కొన్ని రెస్టారెంట్లు కొన్ని రకాల దోశలను తయారు చేయడంలో ప్రత్యేకత కలిగి ఉన్నాయి. బెంగళూరులోని ఓ రెస్టారెంట్‌కి సంబంధించిన వీడియో ఆన్‌లైన్‌లో వైరల్ అవుతోంది. అయితే ఇది చూసిన నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. దానికి కారణం ఏమిటి?

వీడియోలో, రెస్టారెంట్ వంటగదిలో చెఫ్ తప్పులు చేశాడు. జనం అతని వెనుక ఉన్నారు. దోసెలు తినడానికి ఆత్రుతగా ఎదురుచూస్తున్నారు. చెఫ్ దోశలు తయారు చేసే ముందు చీపురు ఉపయోగించి పెన్ను శుభ్రం చేస్తాడు. ఆ తర్వాత తప్పులు చేశాడు. ఆయిల్ ప్యాకెట్ తీసుకుని మచ్చల మీద నూనె పోయడం మొదలుపెట్టాడు.. కాదు కాదు. అతను ప్రతి దోసెపై ఉదారంగా నూనె పోసి మధ్యలో మసాలా ఉంచాడు. ఆ తర్వాత మసాలా పొడి చల్లి ప్లేట్లలో దోశలు వడ్డించాడు. దోసె మేకింగ్ వీడియోను ఫేస్‌బుక్‌లో ‘క్రేజీ రష్ ఫర్ బెంగళూరుస్ మోస్ట్ హైటెక్ దోస’ అనే క్యాప్షన్‌తో షేర్ చేశారు.

స్నేక్ ఇన్ షూ : బాబోయ్.. స్టూడెంట్స్ స్కూల్ షూలో పాము, పేరెంట్స్ బీరువా.. వీడియో వైరల్

లక్షల్లో చేరుతున్న దోశ మేకింగ్ వీడియోపై నెటిజన్లు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. పెనం తుడవడానికి చెఫ్ చీపురు వాడడాన్ని పలువురు విమర్శించారు. దోశపై ఇంత పెద్ద మొత్తంలో నూనె వాడటంపై మరికొందరు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ‘హైటెక్‌ ఆయిల్‌ హార్ట్‌ డిసీజ్‌ దోశ’.. ‘వావ్‌ టేస్టీ, కొలెస్ట్రాల్‌, హార్ట్‌ డిసీజ్‌ ప్లేట్‌లో సర్వ్‌.. అమేజింగ్‌’ అంటూ వ్యాఖ్యలు చేశారు. ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *