మాళవిక మోహనన్: మాళవిక అభిమానుల హృదయాలను గిలిగింతలు పెట్టింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-15T12:46:41+05:30 IST

మాలీవుడ్ నుండి కోలీవుడ్‌కు దిగుమతి అయిన నటీమణులలో మాళవిక మోహనన్ ఒకరు. తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో అతనికి వరుస అవకాశాలు వస్తున్నాయి. మరోవైపు సోషల్ మీడియా వేదికగా అందాన్ని ప్రమోట్ చేస్తూ ఎప్పుడూ ట్రెండింగ్‌లో ఉంటారు. ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు అభిమానుల గుండెల్లో గుబులు పుట్టిస్తున్నాయి. తాజాగా ఆమె షేర్ చేసిన కొన్ని ఫోటోలు.. వైరల్ అవుతున్నాయి.

మాళవిక మోహనన్: మాళవిక అభిమానుల హృదయాలను గిలిగింతలు పెట్టింది

మాళవిక మోహనన్

మాలీవుడ్ నుండి కోలీవుడ్‌కి దిగుమతి అయిన నటీమణులలో మాళవిక మోహనన్ ఒకరు. తమిళ చిత్ర పరిశ్రమలో అతనికి వరుస అవకాశాలు వస్తున్నాయి. మరోవైపు సోషల్ మీడియా వేదికగా అందాన్ని ప్రమోట్ చేస్తూ ఎప్పుడూ ట్రెండింగ్‌లో ఉంటారు. ఆమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు అభిమానుల గుండెల్లో గుబులు పుట్టిస్తున్నాయి. రీసెంట్ గా దీపావళి పండుగను పురస్కరించుకుని సోషల్ మీడియాలో కొన్ని ఫోటోలు వదిలింది. ఈ ఫొటోల్లో ఆమెను చూసిన వాళ్లంతా వావ్ అంటున్నారు.. ఈ ఫొటోలు ఏ రేంజ్ లో ఉన్నాయో అర్థం చేసుకోవచ్చు.

మాళవిక-2.jpg

మాళవిక మోహనన్ ఈ ఫోటోలకు ‘ఐ థింక్ ఐ క్లీన్ వెల్ వెల్’ (ఐ థింక్ ఐ క్లీన్ అప్ వెల్) అనే క్యాప్షన్‌ను జోడించారు. ఈ స్పెషల్ క్లిక్స్‌లో ఆమె ధరించిన డిజైనర్లందరూ కూడా మెరుస్తున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా ఆమె అభిమానులు ఆమెను దేవత అని పిలుచుకుంటారు. అభిమానులు మరియు నెటిజన్ల వ్యాఖ్యలు మరియు రీ-ట్వీట్‌లతో, ఈ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారడమే కాకుండా, మాళవిక ట్రెండింగ్‌గా మారాయి.

మాళవిక-1.jpg

మాళవిక ప్రస్తుతం చేస్తున్న సినిమాల విషయానికి వస్తే.. సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్, ఇళయ దళపతి విజయ్, ధనుష్ వంటి హీరోల సరసన మాళవిక నటించింది. నటిస్తున్న ఈ చిత్రం వచ్చే ఏడాది జనవరి 26న విడుదల కానుంది. టాలీవుడ్ గ్లోబల్ స్టార్ ప్రభాస్, మారుతీ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కుతున్న సినిమాలో కూడా మాళవిక హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ఈ సినిమా గురించి ఇంకా ఎలాంటి వివరాలు బయటకు రాలేదు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*************************************

*************************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-15T12:46:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *