అనుష్క శర్మ: నువ్వు నిజంగా దేవుడి బిడ్డవే.. కోహ్లీపై అనుష్క శర్మ పెట్టిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది.

ఏ రంగంలోనైనా విజయం సాధిస్తే మనకు కలిగే ఆనందమే వేరు. ఆనందంగా, ఉత్సాహంగా తిరుగుతాం. ప్రపంచాన్ని మరచి ఆ మధురమైన అనుభూతిని ఆస్వాదించండి. బుధవారం ముంబైలో జరిగిన క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ 2023 సెమీ-ఫైనల్‌లో విరాట్ కోహ్లి (వైరల్ కోహ్లీ) బ్యాట్‌తో శివతాండవం ఆడడాన్ని చూసి ఆనందించాల్సిన బాధ్యత అనుష్క శర్మపై ఉంది. ఇది వరల్డ్‌కప్‌ కాదు.. మైదానం, మ్యాచ్‌ ఏదైనా సరే.. ఆ మ్యాచ్‌కు హాజరైతే.. క్రీజులో కోహ్లీ పరుగుల వర్షం కురిపించినప్పుడల్లా.. అనుష్క శర్మ కూడా అంతే ఆనందిస్తుంది. అతను బంతిని బౌండరీకి ​​పంపితే, ఆమెకు వెంటనే స్పందన వస్తుంది.

Cup.jpg

కోహ్లి హాఫ్ సెంచరీ లేదా సెంచరీ సాధిస్తే.. మైదానంలో వేల మంది మధ్యలో తానే ఉన్నానన్న విషయాన్ని మరిచిపోయి ఆ సందర్భాన్ని ఎంతో ఉత్సాహంగా ఆస్వాదిస్తోంది. కెమెరాల ముందు ఎగిరే ముద్దులు. తాజాగా వాంఖడే స్టేడియంలోనూ అదే దృశ్యం పునరావృతమైంది. సెంచరీ తర్వాత కోహ్లి, అనుష్కలు ఒకరికొకరు ఫ్లయింగ్ కిస్‌లు ఇస్తున్న వీడియో ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. అయితే అనుష్క శర్మ అక్కడితో ఆగలేదు. తాజాగా కోహ్లిపై తన అభిప్రాయాలను సోషల్ మీడియాలో పంచుకుంది. ‘నువ్వు దేవుడి బిడ్డవి..’ అంటూ ఆమె చేసిన పోస్ట్ వైరల్ అవుతోంది. (అనుష్క శర్మ మరియు కోహ్లీ)

కోహ్లీ.jpg

“దేవుడు అద్భుతమైన స్క్రిప్ట్ రైటర్, నీ ప్రేమను నాకు అందించినందుకు మరియు నీ ఎదుగుదలను చూసే అవకాశాన్ని ఇచ్చినందుకు నేను భగవంతుడికి ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను. హృదయం మరియు ఆటలో నిజాయితీ ఉన్న మీరు.. మీరు భవిష్యత్తులో మరింత ఎత్తులు అధిరోహిస్తారు. మీరు నిజంగా దేవుడి బిడ్డలే” అని అనుష్క శర్మ సోషల్ మీడియా ద్వారా తెలిపారు (కోహ్లిపై అనుష్క శర్మ పోస్ట్). తన భర్త విరాట్ ఫోటోతో పాటు, సెమీఫైనల్ మ్యాచ్‌లో 7 వికెట్లు తీసిన మహ్మద్ షమీ (మ్యాన్ ఆఫ్ ద మ్యాచ్) ఫోటోలు మరియు టీమ్ ఇండియా సభ్యుల ఫోటోను కూడా అనుష్క శర్మ పోస్ట్ చేసింది, అది వైరల్ అవుతోంది. ప్రపంచకప్‌కు అడుగు దూరంలో ఉన్నాయి. (ప్రపంచ కప్)

Shami.jpg

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T13:07:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *