కాజోల్ : నిన్న రష్మిక.. నేడు కాజోల్.. నాన్ స్టాప్ డీప్ ఫేక్ వీడియో ఆపండి..

మొన్న రష్మిక ఎదుర్కొన్న సమస్య ఈరోజు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కాజోల్‌కి ఎదురైంది. ఒక మహిళ తన దుస్తులను మార్చుకుంటున్న వీడియో..

కాజోల్ : నిన్న రష్మిక.. నేడు కాజోల్.. నాన్ స్టాప్ డీప్ ఫేక్ వీడియో ఆపండి..

బాలీవుడ్ హీరోయిన్ కాజోల్ డీప్‌ఫేక్ వీడియో వైరల్‌గా మారింది

కాజోల్: రష్మిక మందన్న డీప్‌ఫేక్ వీడియో ఇటీవల దేశవ్యాప్తంగా చర్చకు దారితీసింది. ఇలాంటి ఘటనలు ఆగకుంటే మహిళలు తీవ్ర ఇబ్బందులు పడాల్సి వస్తుందని సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులతో పాటు అందరూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. మరి ఈ విషయాన్ని ప్రభుత్వం సీరియస్‌గా తీసుకోలేదు. ఇది సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లకు కొత్త రూల్ రిమైండర్‌లను పంపింది. ఒకవేళ వాటిని మించితే జైలు శిక్షతో పాటు జరిమానా కూడా విధిస్తామని ప్రకటించారు.

మొన్న రష్మిక ఎదుర్కొన్న సమస్య ఈరోజు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కాజోల్‌కి ఎదురైంది. కాజోల్ వేగాన్ని ఒక మహిళ తన దుస్తులను మారుస్తున్న వీడియోగా మార్చబడింది. ఈ వీడియో కూడా వైరల్‌గా మారింది. అయితే దీనిపై తక్షణమే చర్యలు తీసుకోవడం వల్ల వీడియో మరింతగా వ్యాప్తి చెందలేదు. అసలు వీడియో సోషల్ మీడియా ఇన్‌ఫ్లుయెన్సర్ అని నివేదించబడింది. ఇలాంటి పనులు చేస్తున్న వారిపై ప్రభుత్వం కఠిన చర్యలు తీసుకుంటే దీనికి అంతు ఉండదని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: Anchor Suma : పోలీసులతో వాగ్వాదానికి దిగిన యాంకర్ సుమ కొడుకు.. వీడియో వైరల్..

కాగా, ఈ వీడియోపై రష్మిక మందన్న మాజీ ప్రియుడు రక్షిత్ శెట్టి మాట్లాడాడు. ఇలాంటి వాటిపై ప్రభుత్వం దృష్టి సారించాలని, ప్రతి సాఫ్ట్‌వేర్‌కు లైసెన్స్ తప్పనిసరి అనే నిబంధనతో రావాలని, ప్రస్తుతం ఇలాంటి సాఫ్ట్‌వేర్‌లు అందరికీ అందుబాటులో ఉన్నాయని, ముందు వాటిని నిలిపివేయాలని అన్నారు. రక్షిత్ వ్యాఖ్యలపై నెటిజన్లు హర్షం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం అందుబాటులో ఉన్న ఏఐ టెక్నాలజీ వల్లే ఈ సమస్యలన్నీ వస్తున్నాయని, దీనిపై దృష్టి సారించాలని పలువురు ప్రభుత్వానికి విజ్ఞప్తి చేస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *