హన్సిక : హార్ట్ టచింగ్.. ప్రశ్నలు లేవనెత్తింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-16T17:46:51+05:30 IST

‘దేశముదురు’ సినిమాతో తెలుగు చిత్రసీమలోకి అడుగుపెట్టిన హన్సిక అతి తక్కువ కాలంలోనే అగ్రనటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఎన్నో సూపర్ హిట్ చిత్రాల్లో కథానాయికగా నటించిన ఈమె ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’ అనే లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రంలో నటిస్తోంది.

హన్సిక : హార్ట్ టచింగ్.. ప్రశ్నలు లేవనెత్తింది

‘దేశముదురు’ సినిమాతో తెలుగు చిత్రసీమలోకి అడుగుపెట్టిన హన్సిక అతి తక్కువ కాలంలోనే అగ్రనటిగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. ఎన్నో సూపర్ హిట్ చిత్రాల్లో కథానాయికగా నటించిన ఈమె ‘మై నేమ్ ఈజ్ శృతి’ అనే లేడీ ఓరియెంటెడ్ చిత్రంలో నటిస్తోంది. శ్రీనివాస్ ఓంకార్ దర్శకత్వంలో వైష్ణవి ఆర్ట్స్ పతాకంపై బూరుగు రమ్య ప్రభాకర్ నిర్మించారు. నవంబర్ 17న ఈ సినిమా విడుదల కానున్న సందర్భంగా హీరోయిన్ హన్సిక ఈ సినిమా గురించి ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పింది.

ఇది స్కిన్ మాఫియా ముప్పుతో కూడిన డార్క్ థ్రిల్లర్ చిత్రం. ఈ నేపథ్యంలో సినిమా చేయడం ఇదే తొలిసారి. ఇందులో నా పాత్ర ఉచ్చులో పడింది. శృతి ఓ యాడ్ ఏజెన్సీలో పనిచేస్తోంది. ఆమె పాత్ర ఫైటర్‌లా ఉంటుంది. ఆత్మవిశ్వాసం ఎక్కువ. ఏదీ వెనక్కి తగ్గదు. ఎలాంటి ఆటంకాలు వచ్చినా అధిగమిస్తారు. అటువంటి స్వరంతో భయంకరమైన, అధిగమించలేని సమస్య ఎదురవుతుందా? దాన్నుంచి శృతి ఎలా బయటపడింది అనేది సినిమా కాన్సెప్ట్. వ్యక్తిగతంగా నాకు అలాంటి సినిమాలంటే ఇష్టం.

మా అమ్మ చర్మవ్యాధి నిపుణురాలు. ఈ సినిమా నిర్మాణంలో నిజంగానే స్కిన్ మాఫియా ఉందా? అమ్మని అడిగాను. ఇలాంటి ఘటనే జరిగిందని తాను కూడా ఎక్కడో చదివానని చెప్పింది. ఈ మాఫియా ద్వారా సామాన్యుడి జీవితంలో చీకట్లు కమ్ముకుంటున్నాయి. ఈ సినిమా కోసం రీసెర్చ్ చేస్తున్న సమయంలో దర్శకుడు శ్రీనివాస్ ఓంకార్ అనుకోని సంఘటనలు ఎదుర్కొన్నాడు. ఇలాంటి సెన్సిటివ్ సబ్జెక్ట్ టచ్ చేయడం..సినిమా తీయడం అనేది ఛాలెంజింగ్ సబ్జెక్ట్. ఊహించని ట్విస్ట్‌లతో సినిమా చూసే ప్రతి ఒక్కరికీ థ్రిల్‌ని కలిగిస్తుంది. ఇలాంటి థ్రిల్లర్‌లో భాగమైనందుకు చాలా హ్యాపీగా ఫీలయ్యాను. ఫైనల్ అవుట్‌పుట్‌తో చాలా సంతోషంగా ఉంది. సాంకేతికంగా ఈ సినిమా అందరికీ నచ్చుతుంది. మార్క్ కె రాబిన్ బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్ హైలైట్. ఈ ఫ్యామిలీ ఫ్రెండ్లీ థ్రిల్లర్ ప్రతి కుటుంబాన్ని కదిలిస్తుంది. కొన్ని ప్రశ్నలను లేవనెత్తుతుంది.

01 (4).jpeg

20 ఏళ్లుగా ఇండస్ట్రీలో ఉన్నాను. ఇప్పటికి 50 సినిమాల్లో నటించిన ఈమె మరిన్ని విభిన్నమైన పత్రాలు చేయాలనుంది. ప్రతి పాత్రను డ్రీమ్ రోల్‌గా ట్రీట్ చేయండి. ప్రస్తుతం నేను తమిళ చిత్రాలతో చాలా బిజీగా ఉన్నాను.. అందుకే నా తెలుగు ఫిల్మోగ్రఫీలో కొంత గ్యాప్ వచ్చింది. నా కెరీర్ గురించి నేనెప్పుడూ బాధపడలేదు. అవకాశాలు లేక.. ఎప్పుడూ ఇలాగే ఉన్నాను. నటన పరంగా ఇంకా సంతృప్తి చెందలేదని.. ఇంకా చాలా గొప్ప పాత్రలు చేయాల్సి ఉందని చెబుతాను. నా కెరీర్ ప్రారంభంలో అల్లు అర్జున్, ప్రభాస్‌లతో కలిసి పనిచేసినందుకు గర్వపడుతున్నాను. వీరి సినిమాలు హద్దులు చెరిపేస్తూ పాన్ ఇండియా రేంజ్ కి చేరుకున్నాయి. వారి కృషికి ఆ గుర్తింపు దక్కుతుందని భావిస్తున్నాను. ఎంత పెద్ద స్టార్స్ అయినా ఎప్పటిలాగానే వినయంగా ఉండటం వారి గొప్పతనానికి నిదర్శనం. అందరూ ఈ సినిమాని థియేటర్‌లో చూసి మంచి విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నాను. ఈ సినిమా మీకు నచ్చడమే కాకుండా ఆలోచింపజేస్తుందని కాన్ఫిడెంట్ గా చెప్పగలను..” అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T17:47:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *