బస్సు లోయలో పడింది బస్సు లోయలో పడింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-16T03:33:33+05:30 IST

జమ్మూకశ్మీర్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. 58 మంది ప్రయాణికులతో కిష్త్వాడ్ నుంచి జమ్మూ వెళ్తున్న బస్సు అదుపు తప్పి 300 అడుగుల లోయలో పడిపోయింది.

బస్సు లోయలో పడిపోయింది

38 మంది మృతి.. 20 మంది గాయపడ్డారు

జమ్మూ కాశ్మీర్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది

యూ టర్న్ తీసుకుంటుండగా ఘటన!

అధ్యక్షుడు ముర్ము, ప్రధాని మోదీ దిగ్భంతి

మృతుల కుటుంబాలకు 2 లక్షల పరిహారం

దోడా (జమ్మూ మరియు కాశ్మీర్), నవంబర్ 15: జమ్మూకశ్మీర్‌లో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. 58 మంది ప్రయాణికులతో కిష్త్వాడ్ నుంచి జమ్మూ వెళ్తున్న బస్సు అదుపు తప్పి 300 అడుగుల లోయలో పడిపోయింది. ఈ ఘటనలో 38 మంది చనిపోయారు. 20 మంది గాయపడ్డారు. క్షతగాత్రులను ఆసుపత్రికి తరలించారు. మృతుల సంఖ్య పెరిగే అవకాశం ఉంది. బుధవారం ఉదయం 11.50 గంటలకు దోడా జిల్లాలోని బాటోట్-కిష్త్వాడ్ జాతీయ రహదారిపై ఈ ప్రమాదం జరిగింది. ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో బస్సు రాంగ్ రూట్‌లో ఉందని, అదే ప్రమాదానికి కారణమని దోడా డిప్యూటీ కమిషనర్ హర్విందర్ సింగ్ తెలిపారు. బస్సు సామర్థ్యం కంటే ఎక్కువ మంది ప్రయాణిస్తున్నారని తెలిపారు. బస్సు యూ టర్న్‌ తీసుకుంటుండగా అదుపు తప్పి రోడ్డు పక్కనే ఉన్న లోయలోకి దూసుకెళ్లిందని స్థానికులు తెలిపారు. స్థానిక గ్రామ సర్పంచ్ మాట్లాడుతూ ప్రమాద స్థలంలో రోడ్డు సరిగా లేదని, ఇప్పటికే అనేక ప్రమాదాలు జరిగాయన్నారు. ప్రమాదం జరిగిన వెంటనే స్థానిక అధికారులు, అధికారులు సహాయక చర్యలు ప్రారంభించారు. మృతదేహాలను వారి కుటుంబాలకు అప్పగించారు. ప్రమాదం గురించి తెలియగానే అధ్యక్షుడు ముర్ము, ప్రధాని మోదీ, కేంద్ర మంత్రి అమిత్ షా, కాంగ్రెస్ అధ్యక్షుడు ఖర్గే, జమ్మూ కాశ్మీర్ ఎల్జీ మనోజ్ సిన్హా, ఇతర నేతలు దిగ్భ్రాంతి వ్యక్తం చేశారు. మృతులకు సంతాపం తెలిపారు. గాయపడిన వారు త్వరగా కోలుకోవాలని ఆకాంక్షించారు. మృతుల కుటుంబాలకు రూ.2 లక్షల ఎక్స్‌గ్రేషియాను మోదీ ప్రకటించారు. క్షతగాత్రులకు రూ.50 వేలు అందజేస్తారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T03:33:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *