కొడుకు ‘సూపర్ రక్తం’తో తండ్రి వయసు తగ్గింది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-16T03:36:32+05:30 IST

నాలుగేళ్ల వయసులోనూ యువకుడిలా కనిపించేందుకు రకరకాల మాత్రలు, ఇంజక్షన్లు వేసుకుంటూ తనపై తాను ప్రయోగాలు చేస్తున్న టెక్ బిలియనీర్ బ్రియాన్ జాన్సన్ (45) గుర్తున్నాడా?

కొడుకు 'సూపర్ రక్తం'తో తండ్రి వయసు తగ్గింది!

న్యూయార్క్, నవంబర్ 15: నాలుగేళ్ల వయసులోనూ యువకుడిలా కనిపించేందుకు రకరకాల మాత్రలు, ఇంజక్షన్లు వేసుకుంటూ తనపై తాను ప్రయోగాలు చేస్తున్న టెక్ బిలియనీర్ బ్రియాన్ జాన్సన్ (45) గుర్తున్నాడా? తాజాగా ఆయన ఓ సంచలన ప్రకటన చేశారు. తన ‘సూపర్ బ్లడ్’ని అప్‌లోడ్ చేయడం ద్వారా తన తండ్రి వృద్ధాప్య వేగాన్ని 25 ఏళ్లు తగ్గించినట్లు ఎక్స్ (ట్విట్టర్)లో పోస్ట్ చేశాడు. సాధారణంగా, మనం యవ్వనంలో ఉన్నప్పుడు వృద్ధాప్య ప్రక్రియ చాలా నెమ్మదిగా ఉంటుంది. అదే నలభై ఏళ్ల తర్వాత కాస్త వేగం పెరుగుతుంది. మీరు పెద్దయ్యాక, ప్రక్రియ యొక్క వేగం కూడా గణనీయంగా పెరుగుతుంది. ఈ నేపథ్యంలో బ్రియాన్ జాన్సన్ తన 70 ఏళ్ల తండ్రిపై ఓ ప్రయోగం చేశాడు. రోజుకు 30 మంది వైద్యుల పర్యవేక్షణలో ఉండటం, వారు సూచించిన ఆహారం తినడం, వివిధ వ్యాయామాలు చేయడం, మాత్రలు మింగడం, క్రమం తప్పకుండా వైద్య పరీక్షలు చేయించుకోవడం, అతను తన తండ్రికి ఒక లీటరు ఆరోగ్యకరమైన ప్లాస్మాను బదిలీ చేశాడు. ఇలా చేసిన తర్వాత, తన తండ్రి శరీరంలో వృద్ధాప్యం రేటు 46 ఏళ్ల వ్యక్తికి సమానంగా ఉందని జాన్సన్ వెల్లడించాడు. ఈ ప్రయోగం చేసిన ఆరు నెలల తర్వాత కూడా తన వృద్ధాప్య వేగం అదే స్థాయిలో ఉందన్నారు. ప్రయోగానికి ముందు, అతని వృద్ధాప్య వేగం 71 ఏళ్ల వ్యక్తి స్థాయిలో ఉందని వివరించబడింది. అయితే… తన తండ్రికి వృద్ధాప్యం మందగించడానికి కారణం 600 మిల్లీలీటర్ల ప్లాస్మా శరీరం నుంచి తొలగించడమేనా? లేక అతని శరీరం నుంచి తీసిన ఒక లీటరు ప్లాస్మాను అప్‌లోడ్ చేస్తున్నారా? తెలియదని చెప్పారు. అయితే, అతను తన తండ్రికి ‘బ్లడ్‌బాయ్’ అని X రాశాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T03:36:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *