పార్కింగ్: అద్దె ఇంట్లో ఉండేవారు.. కారు ఎక్కడ ‘పార్క్’ చేయాలి?

అద్దె ఇంట్లో ఉండే వారు తమ కారును ఎక్కడ పార్క్ చేయాలి? స్థలం విషయంలో చెలరేగిన వివాదం ఎలాంటి పరిస్థితికి దారి తీసింది? వంటి అనేక అంశాలకు హ్యూమన్ టచ్ జోడించి రూపొందిన సినిమా ‘పార్కింగ్’. హరీష్ కళ్యాణ్, ఇంధుజ హీరోహీరోయిన్లుగా డిసెంబర్ 1న విడుదల కానుంది. ఎం.ఎస్.భాస్కర్ ముఖ్యపాత్ర పోషించగా, రమ, ప్రార్థన తదితరులు నటించారు. శ్యామ్ సిఎస్ సంగీతం. రామ్‌కుమార్ బాలకృష్ణన్ దర్శకుడు. ఫ్యాషన్ స్టూడియోస్‌పై సుధన్ సుదర్శన్ మరియు సోల్జర్స్ ఫ్యాక్టరీకి చెందిన కెఎస్ సినీష్ సంయుక్తంగా నిర్మించారు. థ్రిల్లర్ డ్రామాగా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రానికి ఫిలోమిన్ రాజ్ ఎడిటర్, జిజు సన్నీ కెమెరామెన్. తాజాగా ఈ చిత్రం గురించి నగరంలో ఏర్పాటు చేసిన పాత్రికేయుల సమావేశంలో హీరో హరీష్ కళ్యాణ్, హీరోయిన్ ఇందుజ, దర్శకుడు రామ్‌కుమార్ బాలకృష్ణన్ పాల్గొన్నారు.

ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు రామ్‌కుమార్‌ బాలకృష్ణన్‌ మాట్లాడుతూ. ఈ పార్కింగ్ వివాదం ఘర్షణలకు దారితీయడమే కాకుండా హత్య కేసులు కూడా నమోదయ్యాయి. ఇలాంటి అనేక యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా ఈ చిత్రాన్ని రూపొందించాం. మేము ఈ ఈవెంట్‌లకు మానవీయ స్పర్శను జోడిస్తాము. ఏదైనా సమస్య తలెత్తితే, ఒక్క క్షణం మానవీయంగా ఆలోచించడం ద్వారా దాన్ని పరిష్కరించవచ్చు. ఇదే ఈ సినిమా మెయిన్ పాయింట్. ప్రత్యేక సందేశం లేదు. ప్రస్తుతం తమిళంలో మాత్రమే విడుదలవుతోంది. ప్రేక్షకుల స్పందన ఆధారంగా ఇతర భాషల్లోకి అనువదించబడుతుందా? లేక రీమేక్ చేయాలా? అది నిర్మాతల ఇష్టం. (పార్కింగ్ గురించి దర్శకుడు రామ్‌కుమార్ బాలకృష్ణన్)

Parking-Movie.jpg

సాఫ్ట్‌వేర్‌గా ఈశ్వర్‌ పాత్రలో హరీష్‌ కళ్యాణ్‌ నటించారు. ఇందుజ అతని భార్యగా, గర్భవతిగా సినిమా మొత్తం కనిపించనుంది. 36 రోజుల్లో ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేశాం. చాలా భాగాలను చెన్నైలోని వాలిరవక్కం మరియు విల్లివాక్కంలో చిత్రీకరించారు, కొన్ని సన్నివేశాలను ECR లో చిత్రీకరించారు. రెండు పాటలున్నాయి. ప్రోమో, ట్రైలర్‌కి మంచి స్పందన వచ్చింది. సెప్టెంబర్ 28న రిలీజ్ చేద్దాం అనుకున్నాం.. కానీ, ఆ రోజు నాలుగు సినిమాలు రిలీజ్ అవడంతో డిసెంబర్ కి వాయిదా వేసాం’’ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

****************************

*******************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-16T13:55:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *