అలియా భట్: కరణ్ షోపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-17T15:51:19+05:30 IST

బాలీవుడ్ నటి అలియా భట్ టాప్ సెలబ్రిటీ టాక్ షో ‘కాఫీ విత్ కరణ్’లో సంచలనం సృష్టించింది. అని కరణ్‌ని ప్రశ్నించగా, ర్యాపిడ్‌ ఫైర్‌లో ఆసక్తికర సమాధానాలు చెప్పింది. దీనికి సంబంధించిన వీడియో క్లిప్‌లు వైరల్‌గా మారాయి. తనపై వస్తున్న పుకార్లపై అలియా స్పందించింది.

అలియా భట్: కరణ్ షోపై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు

బాలీవుడ్ నటి అలియా భట్ టాప్ సెలబ్రిటీ టాక్ షో ‘కాఫీ విత్ కరణ్’ (కరణ్ జోహార్ షో) సందడి చేస్తోంది. చేసాడు. కరణ్ అడిగిన ర్యాపిడ్ ఫైర్‌లో ఆసక్తికరం సమాధానాలు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో క్లిప్‌లు వైరల్‌గా మారాయి. తనపై వస్తున్న పుకార్లపై అలియా స్పందించింది. “మనం ఇంటర్నెట్ యుగంలో ఉన్నాం.. ముఖ్యంగా సినీ సెలబ్రిటీల విషయంలో ఎప్పుడూ కొన్ని పుకార్లు వస్తుంటాయి.. స్లిమ్ గా మారడం కోసం, చర్మం తెల్లగా మారడం కోసం ఎన్నో సర్జరీలు చేయించుకున్నట్లు ప్రచారం చేశారు.అంతే కాదు రకరకాలుగా మాట్లాడుకున్నారు. నా వ్యక్తిగత జీవితంలోకి వచ్చిన విషయాలు.నా వైవాహిక జీవితంలో సమస్యలు ఉన్నాయని రకరకాల పుకార్లు వచ్చాయి.అవన్నీ అబద్ధాలు.. కానీ నేను రణబీర్ కపూర్‌తో ఎంత సన్నిహితంగా ఉన్నానో మాకే తెలుసు.అలాంటి గాసిప్స్‌ని అసలు పట్టించుకోను. . నేను దాని వల్ల కూడా బాధపడను,” ఆమె చెప్పింది.

అంతే కాదు రణబీర్ కపూర్ తనను వేధిస్తున్నాడన్న వార్తలపై కూడా అలియా స్పందించింది. ఇంతకు ముందు నేను ఇచ్చిన ఓ ఇంటర్వ్యూలో రణబీర్‌కి లిప్‌స్టిక్ అంటే ఇష్టం లేదని, నేను వేసుకున్న వెంటనే తీసేస్తానని చెప్పాను. అని అందరూ తప్పుగా అర్థం చేసుకున్నారు. నన్ను వేధిస్తున్నాడని రకరకాల పుకార్లు వచ్చాయి. రణబీర్ మంచి వ్యక్తి. అందుకే అలాంటి వాటి గురించి ఆలోచించను. వాస్తవ ప్రపంచం దృష్టి సారించడానికి చాలా ఉంది. కానీ, ఇలాంటి వాటిపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టడం బాధాకరం’ అని అంటోంది అలియా.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T15:54:30+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *