అనిల్ రావిపూడి: రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభిస్తున్నట్లుగా దర్శకుడు తీసిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-17T13:41:46+05:30 IST

“బాక్సాఫీస్ విజయాన్ని రుచి చూశాను, ఇప్పుడు బ్యాలెట్ బాక్స్ విజయం కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను.త్వరలో కొత్త పార్టీ పెడుతున్నాను.. అభ్యర్థులను ప్రకటిస్తాను అని దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి చెబుతున్న వీడియో ఒకటి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వైరల్ అవుతోంది.

అనిల్ రావిపూడి: రాజకీయ పార్టీని ప్రారంభిస్తున్నట్లుగా దర్శకుడు తీసిన వీడియో వైరల్‌గా మారింది

“బాక్సాఫీస్ విజయాన్ని రుచి చూశాను, ఇప్పుడు బ్యాలెట్ బాక్స్ విజయం కోసం ఎదురుచూస్తున్నాను. త్వరలో కొత్త పార్టీ పెడుతున్నాను. అభ్యర్థులను ప్రకటిస్తాను” అని దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి చెబుతున్న వీడియో ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో ఉంది. లో వైరల్ అవుతోంది. అంతేకాదు.. దర్శకుడిగా పీక్స్ లో ఉన్న అనిల్ రాజకీయాల్లోకి వెళ్తున్నాడా? (పొలిటికల్ వీడియో వైరల్) అంటూ నెటిజన్లు చర్చలు ప్రారంభించారు. ఇటీవ‌ల ‘భ‌గ‌వంత్ కేస‌రి’ సినిమాతో పొలిటిక‌ల్ లీడ‌ర్‌గా క‌నిపించి హిట్ కొట్ట‌డం ఆయ‌న అభిమానుల‌ను అయోమ‌యంలోకి నెట్టేసింది. ఆ వీడియో క్లిప్‌లో అనిల్ ఏం చెప్పాడు?

‘నేను దర్శకత్వం వహించాను… నువ్వే హిట్ చేశావు. నేను ఎంటర్‌టైనర్‌నిn నేనే చేశాను.. మీరు అలరిస్తున్నారుn అయ్యాడు నేను గెలిచినా… నువ్వే గెలుస్తాను! ఈసారి విజయ థియేటర్లో కాదు.. అసెంబ్లీ, పార్లమెంట్.. ఇలా ప్లాన్ చేశా. మీరు మీది ఎలా పంపుతారు? పంపుతాను! బాక్సాఫీస్ విజయాన్ని చూసిన తర్వాత, బ్యాలెట్ బాక్స్ విజయాన్ని చూడాలనుకుంటున్నాను. అందుకే పార్టీ చేసుకోబోతున్నాం. మా పార్టీ పేరు, ఎమ్మెల్యేలు, ఎంపీలు ఎవరనేది పూర్తి సమాచారంతో త్వరలో వస్తాం’’ అని అన్నారు. అందుకే కొందరు నిజంగా రాజకీయ పార్టీ పెడుతున్నారా? అని అడుగుతున్నారు. ఈ వీడియో పోస్ట్ చేసింది అనిల్ కాదు. తెలుగు ఓటీటీ కంపెనీ పోస్ట్ చేసింది. ‘ఆహా’.అయితే దీన్నిబట్టి అనిల్ ఏదో పొలిటికల్ వెబ్ షో ప్లాన్ చేసినట్లు తెలుస్తోంది.అయితే దీనికి సంబంధించిన పూర్తి వివరాలు వెల్లడి కాలేదు.అసలు విషయం ఏంటన్నది తెలియాలంటే కొద్ది రోజులు ఆగాల్సిందే!

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T13:47:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *