గాయకుడు కుమార్ సాను: గాయకుడిని కలవడానికి ఓ అభిమాని 1200 కి.మీ సైకిల్ తొక్కడానికి సాహసించాడు.

ప్రేమ ఎంత పని చేసినా చేస్తుంది. కొందరు తమ అభిమానులను కలవడానికి చాలా కష్టపడతారు. తాను ఎంతగానో అభిమానించే గాయకుడిని కలవడానికి ఓ వ్యక్తి 1200 కి.మీ ప్రయాణించాడు.

గాయకుడు కుమార్ సాను: గాయకుడిని కలవడానికి ఓ అభిమాని 1200 కి.మీ సైకిల్ తొక్కడానికి సాహసించాడు.

గాయకుడు కుమార్ సాను యొక్క వీరాభిమాని

గాయకుడు కుమార్ సాను యొక్క అభిమాని 1200 కి.మీ సైకిల్: అభిమాని ఎంత పని చేసినా చేస్తాడు. కొందరు తమ అభిమానులను కలవడానికి చాలా కష్టపడతారు. తాను ఎంతగానో అభిమానించే గాయకుడిని కలవడానికి ఓ వ్యక్తి 1200 కి.మీ ప్రయాణించాడు. అందులో ఏముందో చెప్పగలరా? విమానాలు, రైళ్లు, బస్సులు అందుబాటులో ఉన్న ఈ రోజుల్లో అది పెద్ద విషయం కాదా? ఆగండి మనం అక్కడికి చేరుకుంటున్నాం.. అతను వీటిలో దేనికీ ప్రయాణించలేదు. అతను తన స్వగ్రామం నుండి గాయకుడి ఇంటికి సైకిల్ తొక్కుతూ వచ్చాడు.

ఆ వ్యక్తి పేరు రాకేష్ బలోదియా. గాయకుడు కుమార్ సాను (సింగర్ కుమార్ సాను) అతనికి ఇష్టమైనది. రాజస్థాన్‌లోని జుంఝూకు చెందిన రాకేష్‌కి గాయకుడు కుమార్ సాను అంటే చాలా ఇష్టం. నేరుగా తనను కలవాలని కోరారు. ఈ విషయాన్ని కుటుంబ సభ్యులకు చెప్పగా వారు మద్దతు పలికారు. ఇవేమీ ఆలోచించకుండా తన స్వగ్రామం ఝుంఝూ నుంచి ముంబైకి దాదాపు 1200 కి.మీ.ల దూరం సైకిల్ తొక్కాడు.

సూర్య: బాలీవుడ్ దర్శకుడితో సూర్య 600 కోట్ల భారీ బడ్జెట్ సినిమా.. టైటిల్ ‘కర్ణ’.. కర్ణుడి కథనా..?

ఇది విన్న గాయకుడు కుమార్ సాను అతన్ని ఆప్యాయంగా పలకరించి కౌగిలించుకున్నాడు. అతనితో కాసేపు మాట్లాడారు. రాకేష్ కూడా సానుకు పుష్పగుచ్ఛం అందించారు. అనంతరం మీడియాతో మాట్లాడిన రాకేష్.. ప్రస్తుతం తాను మాటలకు పోతున్నానని అన్నారు. ఎంత ఆనందంగా ఉందో చెప్పడానికి మాటలు దొరకడం లేదని అన్నారు. తాను 12వ తరగతి చదువుతున్నప్పటి నుంచి కుమార్ సాను పాటలు వినడం ప్రారంభించానని, అతని నుంచి తనదైన శైలిని పొందానని చెప్పారు.

గాయకుడు కుమార్ సాను యొక్క వీరాభిమాని

గాయకుడు కుమార్ సాను యొక్క వీరాభిమాని

దానివల్ల నగరంలో పేరు వచ్చిందని, ఆ ప్రేమే తనను ఇక్కడికి రప్పించిందన్నారు. తన అభిమాన గాయనిని కలవడానికి వెళ్తున్నానని చెప్పగానే తన కుటుంబంతో పాటు అందరూ సపోర్ట్ చేశారని వెల్లడించారు. ఎందుకంటే సింగర్‌ని ఎంతగా అభిమానిస్తారో వాళ్లందరికీ తెలుసునని అన్నారు.

కృష్ణా : బుర్రిపాలెంలో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించిన కుటుంబ సభ్యులు.. ఈ కార్యక్రమంలో మహేష్ బాబు..!

అనంతరం కుమార్ సాను మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. ‘అభిమానులు మమ్మల్ని ఎంతగానో ప్రేమిస్తారు. అది చాలా మంచిది. నన్ను కలవడానికి రాకేష్ 1200 కి.మీ సైకిల్ తొక్కాడు. అందుకే అతన్ని కౌగిలించుకున్నాను. ఇది నన్ను చాలా భావోద్వేగానికి గురి చేసింది. అంత దూరం నుంచి సైకిల్ తొక్కుతూ వస్తున్నాడని తెలిసి మొదట ఆశ్చర్యపోయాను. దారిలో ఏదైనా జరుగుతుందేమోనని భయపడ్డాను. కానీ.. ఈరోజు ఆయన్ను చూడగానే చాలా రిలీఫ్ అనిపించింది. చాలా బాగుంది.’ అతను \ వాడు చెప్పాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *