ప్రియాంక చోప్రా: భారతదేశానికి సెలవు ఉందా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-19T20:09:36+05:30 IST

బాలీవుడ్ బ్యూటీ, మిస్ వరల్డ్ 2000, పద్మశ్రీ ప్రియాంక చోప్రా వీడ్కోలు పలుకుతున్నట్లు అవుననే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. 2018 నుంచి పూర్తిగా ఇంగ్లిష్ సినిమాలపైనే దృష్టి పెట్టిన ప్రియాంక.. ముంబైలోని తన డ్రీమ్ హౌస్ ను అమ్మడమే కాకుండా తన రెండు ఆస్తులను కూడా అమ్మేసింది.

ప్రియాంక చోప్రా: భారతదేశానికి సెలవు ఉందా?

ప్రియాంక చోప్రా

బాలీవుడ్ బ్యూటీ, మిస్ వరల్డ్ 2000, పద్మశ్రీ ప్రియాంక చోప్రా (ప్రియాంక చోప్రా) వీడ్కోలు పలుకుతోంది, అవుననే వార్త బాగానే వినిపిస్తోంది. అమ్మడు 2002లో తమిళ సినిమాతో సినీ రంగ ప్రవేశం చేసి ఆ తర్వాత బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టి 2017 వరకు అగ్ర నటిగా ఎదిగింది. బే వాచ్ హాలీవుడ్‌లో ఓ సినిమాతో అరంగేట్రం చేసిన ఈ భామ.. ఆ తర్వాత అక్కడ సినిమాలు, వెబ్ సిరీస్‌లు చేస్తూ ఆఫర్లతో దూసుకుపోతోంది. ఈ క్రమంలో 2018లో తన కంటే చిన్నవాడైన హాలీవుడ్ నటుడు, గాయకుడు నిక్ జోనాస్‌ని పెళ్లి చేసుకుని అక్కడే సెటిల్ అయింది.

ప్రియాంక-చోప్రా.jpg

అప్పటి నుంచి బాలీవుడ్‌లో అడపాదడపా సినిమాలు చేస్తూనే ఉంది. 2021లో రానుంది తెల్ల పులి అనే సినిమాలో చివరిసారిగా కనిపించిన ఈ భామ పెళ్లి తర్వాత ఐదేళ్లలో కేవలం రెండు హిందీ సినిమాలే చేయడం గమనార్హం. పూర్తిగా ఇంగ్లిష్ సినిమాలపైనే దృష్టి పెట్టిన ప్రియాంక.. ముంబైలోని తన డ్రీమ్ హౌస్ ను అమ్మేయడమే కాకుండా తన రెండు ఆస్తులను కూడా అమ్మేసినట్లు తెలుస్తోంది.

అంధేరీలోని ఓ అపార్ట్‌మెంట్‌లో తొమ్మిదో అంతస్తుకు దాదాపు రూ.6 కోట్లకు అమ్మ 36 లక్షలు స్టాంప్ డ్యూటీ చెల్లించింది. , దీనితో పాటు, మరో రెండు ఖాళీ స్థలాలు కూడా విక్రయించబడ్డాయి మరియు ప్రియాంక తల్లి మధు చోప్రా (ప్రియాంక ఛప్రా) ఈ వ్యవహారాలన్నీ చూసుకుంటుంది.

దీంతో హిందీ పరిశ్రమ తప్పుకుంటున్నట్లు జోరుగా ప్రచారం సాగుతోంది. ఇటీవల, ప్రియాంక హాలీవుడ్ స్టార్ నటుడు ఇద్రిస్ ఎల్బాతో కలిసి ఉంది రాష్ట్ర సంపాదకులు యాక్షన్, కామెడీ సినిమా చేస్తున్నాడు. ప్రస్తుతం ప్రియాంక ప్రపంచవ్యాప్తంగా నికర విలువ రూ. 650 కోట్లు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T20:39:15+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *