మాధవే మధుసూదన: ఎలాంటి వల్గారిటీ, డబుల్ మీనింగ్ డైలాగ్స్ లేని దర్శకుడు.

తేజ్ బొమ్మదేవర, రిషికి లోక్రే జంటగా నటించిన చిత్రం మాధవే మధుసూదన. సాయిరత్న క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై బొమ్మదేవర రామచంద్రరావు ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించి, దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. బొమ్మదేవర శ్రీదేవి సమర్పిస్తున్న ఈ సినిమా ఈ నెల 24న గ్రాండ్‌గా విడుదల కానుంది. ఈ సందర్భంగా నిర్మాతలు హైదరాబాద్‌ ఫిల్మ్‌ ఛాంబర్‌లో మీడియా సమావేశం నిర్వహించారు.

ఈ కార్యక్రమంలో నటుడు సుమన్ (సుమన్) మాట్లాడుతూ.. ‘మాధవే మధుసూదన’ చిత్రాన్ని దర్శకుడు బొమ్మదేవర రామచంద్రరావు చాలా స్పష్టంగా రూపొందించారు. అతనికి చాలా అనుభవం ఉంది. చాలా మంది దర్శకులను చూశా. ప్రతి సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరిస్తున్నప్పుడు బొమ్మదేవర రామచంద్రరావుగారి అనుభవాన్ని అనుభవించాను. కెమెరామెన్ వాసు ప్రతి ఫ్రేమ్‌ని చక్కగా చిత్రీకరించారు. ఏ సినిమా అయినా బాగా రావాలంటే దర్శకుడు, కథ, సాంకేతిక నిపుణులు ముఖ్యం. ఈ సినిమా కోసం టీమ్ చాలా బాగుంది. ఆర్టిస్టులు కొత్తవాళ్లే అయినా బాగా ప్రిపేర్ అయ్యి పెర్ఫార్మెన్స్ చేస్తున్నారు. ఈ చిత్రంతో బొమ్మదేవర రామచంద్రరావు తనయుడు తేజ్‌ని హీరోగా పరిచయం చేస్తున్నారు. మంచి హీరో అవుతాడు. డ్యాన్స్, ఫైట్స్, ఎమోషన్, కామెడీ అన్ని ఎలిమెంట్స్ చక్కగా కుదిరాయి. ఆయనకు మీ అందరి ఆశీస్సులు కావాలి. రామచంద్రరావు ఇతర హీరోలతో కూడా సినిమాలు చేయాలి. వికాస్ అందించిన పాటలు చాలా బాగున్నాయి. ఫ్యామిలీ అంతా కలిసి చూడాల్సిన సినిమా ఇది. థియేటర్లకు వెళ్లి చూడాలని ఉంది అన్నారు.

సుమన్-2.jpg

దర్శక, నిర్మాత బొమ్మదేవర రామచంద్రరావు మాట్లాడుతూ.. చిత్ర పరిశ్రమలో 45 ఏళ్ల అనుభవం ఉంది. టచప్ బాయ్ నుంచి మేకప్ మేన్‌గా ఇండస్ట్రీలో గుర్తింపు తెచ్చుకున్నాను. నాగార్జున దగ్గర వర్క్ చేస్తూనే స్టార్ డైరెక్టర్స్ అందరితో అసోసియేట్ అయ్యాడు. వాళ్లు సీన్లు ఎలా తీస్తున్నారో, ఒక్కో షాట్‌ని ఎలా చిత్రీకరిస్తున్నారో నేను గమనిస్తూ ఉండేవాడిని. దీనికి కారణం నాకు చిన్నప్పటి నుంచి దర్శకత్వం చేయాలనే కోరిక. నేను కూడా ఒకరోజు ఇలాగే డైరెక్ట్ చేయాలనుకున్నాను. మంచి కథను సిద్ధం చేసుకుని కొందరు హీరోలను సంప్రదించాను. దర్శకుడిగా, నిర్మాతగా నేనే చేస్తానని చెప్పడంతో వారికి సందేహాలు రావచ్చు.. లేదంటే రిస్క్ అని అనుకోవచ్చు. సినిమా తీయడానికి ముందుకు రాలేదు. అప్పుడు నా కొడుకుని హీరోగా పెట్టి సినిమా చేయాలనుకున్నాను. నా కొడుకు తేజ్‌ని వెళ్లి అడిగితే…అతను కూడా హీరో కావాలనుకుంటున్నాడు. కానీ నా ఉద్దేశ్యం నేను చెప్పడం లేదని నాకు తెలుసు. కాలేజ్ పూర్తయ్యాక ఏడాది పాటు శిక్షణ తీసుకుని మా అబ్బాయి తేజ్ హీరోగా ఈ చిత్రాన్ని ప్రారంభించాను. మా అబ్బాయి నేను ఊహించినట్లుగానే చేశాడు. హీరోయిన్ కూడా బాగా చేసింది. మా సినిమాటోగ్రాఫర్ వాసు నేను ఊహించిన విధంగానే సన్నివేశాన్ని చిత్రీకరించారు. సంగీత దర్శకుడు వికాస్ నాలుగు మంచి పాటలు ఇచ్చారు. పాట సందర్భం తెలుసుకుని పర్ఫెక్ట్ గా ట్యూన్ చేశాడు. సినిమాలో వల్గారిటీ, డబుల్ మీనింగ్ డైలాగులు లేవు. కుటుంబం మొత్తం కలిసి చూడొచ్చు. మా సినిమా బాగా వచ్చిందని చెప్పడం లేదు.. ప్రేక్షకుల స్పందన కోసం ఎదురుచూస్తున్నాం. నవంబర్ 24న ఈ సినిమా విడుదలవుతుందని ఆయన తెలిపారు.ఈ కార్యక్రమంలో జర్నలిస్ట్ ప్రభు, డైలాగ్ రైటర్ సుదర్శన్, నటీనటులు నవీన్ నేని, రవి శివతేజ, హీరో తేజ్ బొమ్మదేవర తదితరులు మాట్లాడారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************

*************************************

*******************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-19T17:50:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *