ఇండిగో ఫ్లైట్ : ఆరుగురే.. ఇండిగో అత్యంత తెలివైనది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-22T04:42:59+05:30 IST

ఇండిగో విమానంలో ప్రయాణికులకు చేదు అనుభవం ఎదురైంది. ఆరుగురు ప్రయాణికులు మాత్రమే ఉండడంతో ఇండిగో సిబ్బంది సర్వీసు నడపకపోవడంతో వారిని వేరే ప్రాంతానికి పంపించారు.

ఇండిగో ఫ్లైట్ : ఆరుగురే.. ఇండిగో అత్యంత తెలివైనది!

మరో విమానం ల్యాండ్ కావడానికి సిద్ధంగా ఉంది

దిగిన తర్వాత.. మోసపోయినట్లు గుర్తించారు

ఇండిగో సిబ్బంది తీరుపై ప్రయాణికులు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు

బెంగళూరు, నవంబరు 21 (ఆంధ్రజ్యోతి): ఇండిగో విమానంలో ప్రయాణికులకు చేదు అనుభవం ఎదురైంది. ఆరుగురు ప్రయాణికులు మాత్రమే ఉండడంతో ఇండిగో సిబ్బంది సర్వీసును నడపడానికి ఇష్టపడకపోవడంతో ఇండిగో సిబ్బంది వారిని మరో విమానంలో పంపిస్తామని చెప్పి కిందపడేలా చేశారు. విమానాశ్రయంలో రాత్రంతా నిరీక్షించాల్సిన తమను సిబ్బంది తప్పుదోవ పట్టించారని గుర్తించి షాక్ కు గురయ్యారు. బెంగళూరులోని దేవనహళ్లి అంతర్జాతీయ విమానాశ్రయంలో ఆదివారం రాత్రి జరిగిన ఈ ఘటన ఆలస్యంగా వెలుగులోకి వచ్చింది. ఇండిగో విమానం 6E478 అమృత్‌సర్‌ నుంచి బెంగళూరు మీదుగా చెన్నైకి ఆదివారం రాత్రి 9.30 గంటలకు బెంగళూరులో దిగింది. ఇక్కడ దిగాల్సిన వారంతా దిగిన తర్వాత చెన్నై వెళ్లేందుకు మరో ఆరుగురు ప్రయాణికులు మాత్రమే మిగిలారు. ఇంత తక్కువ మందితో సర్వీసు నడపడం ఇండిగో సిబ్బందికి ఇష్టం లేదని ప్రయాణికులు ఆరోపిస్తున్నారు. ఇండిగో తీరును నిరసిస్తూ ఆందోళనకు దిగారు. ఆదివారం రాత్రి జరిగిన విషయాన్ని ఓ ప్రయాణికుడు వెల్లడించాడు. “బెంగుళూరులో ప్రయాణికులు దిగిన తర్వాత నేను విమానంలో కూర్చున్నాను. నాతో పాటు మరో ఐదుగురు మాత్రమే ఉన్నారు. ఇంతలో నాకు ఇండిగో సిబ్బంది నుండి ఫోన్ వచ్చింది. చెన్నైకి వెళ్లడానికి మరో విమానం సిద్ధంగా ఉందని, మీ బోర్డింగ్ పాస్ కూడా సిద్ధంగా ఉందని చెప్పారు. నీ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాం.. దిగి రావాలని అడిగాను నిజమే అనుకుని దిగిపోయాను.. మిగతా వాళ్లకి ఫోన్ చేసి వాళ్లూ దిగిపోయారు’’ అన్నాడు ప్రయాణికుడు. ఆ తర్వాత మరో విమానం ఏర్పాటు చేయకపోవడంతో మోసపోయామని గుర్తించారు. ఆరుగురు ప్రయాణికులతో సర్వీసును నడపడానికి ఇష్టపడని ఇండిగో తమను మోసం చేసిందని ఆరోపించారు. ఆ రోజు రాత్రి ఇండిగో సంస్థ తమకు ఎలాంటి వసతి ఏర్పాటు చేయలేదని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

విమానం ఆలస్యం కావడంతో.. ఇండిగో వివరణ

బెంగళూరు విమానాశ్రయంలో ఆరుగురు ప్రయాణికులను దించిన ఘటనపై ఇండిగో వివరణ ఇచ్చింది. నవంబర్ 19న అమృత్ సర్ నుంచి బెంగళూరు మీదుగా చెన్నైకి ఇండిగో విమానం ఎనిమిది మంది ట్రాన్సిట్ ప్రయాణికులతో బయలుదేరింది. కానీ ఈ విమానం బెంగళూరుకు ఆలస్యంగా రావడంతో చెన్నైకి వెళ్లే విమానాన్ని అందుకోలేకపోయారు. వీరిని విమానంలో ఎక్కించేందుకు ఇండిగో గ్రౌండ్ సిబ్బంది తీవ్రంగా ప్రయత్నించినా సమయాభావం వల్ల కుదరలేదు. వీరికి బస ఏర్పాటు చేశామని, కొందరిని ఎయిర్‌పోర్ట్ లాంజ్‌లో ఉండమని చెప్పామని ఇండిగో సిబ్బంది తెలిపారు. మరుసటి రోజు ఉదయం మరో విమానంలో వారిని చెన్నైకి పంపినట్లు అందులో పేర్కొంది. మా ప్రయాణికులకు కలిగిన అసౌకర్యానికి మేము క్షమాపణలు కోరుతున్నాము.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-22T04:43:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *