నేపాలీ మహిళ దారుణ హత్య.. పోలీసుల అదుపులో లెఫ్టినెంట్ కల్నల్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-12T13:38:33+05:30 IST

ఓ మహిళను లెఫ్టినెంట్ కల్నల్ దారుణంగా హత్య చేశాడు. వివాహేతర సంబంధాలే ఈ పెరుగుదలకు కారణమని తెలుస్తోంది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. నేపాల్‌కు చెందిన శ్రేయ శర్మ(30) పశ్చిమ బెంగాల్‌లోని సిలిగురిలో నివాసం ఉంటోంది. అదే పట్టణంలోని ఓ డ్యాన్స్ బార్‌లో రామెందు ఉపాధ్యాయ అనే వివాహితతో పరిచయం ఏర్పడి వివాహేతర సంబంధానికి దారితీసింది. నిందితుడు ఉత్తరాఖండ్‌లోని డెహ్రాడూన్‌లో ఆర్మీలో లెఫ్టినెంట్ కల్నల్‌గా పనిచేస్తున్నాడు.

నేపాలీ మహిళ దారుణ హత్య.. పోలీసుల అదుపులో లెఫ్టినెంట్ కల్నల్

ఓ మహిళను లెఫ్టినెంట్ కల్నల్ దారుణంగా హత్య చేశాడు. వివాహేతర సంబంధాలే ఈ పెరుగుదలకు కారణమని తెలుస్తోంది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. నేపాల్‌కు చెందిన శ్రేయ శర్మ(30) పశ్చిమ బెంగాల్‌లోని సిలిగురిలో నివాసం ఉంటోంది. అదే పట్టణంలోని ఓ డ్యాన్స్ బార్‌లో రామెందు ఉపాధ్యాయ అనే వివాహితతో పరిచయం ఏర్పడి వివాహేతర సంబంధానికి దారితీసింది. నిందితుడు ఉత్తరాఖండ్‌లోని డెహ్రాడూన్‌లో ఆర్మీలో లెఫ్టినెంట్ కల్నల్‌గా పనిచేస్తున్నాడు. మూడేళ్ల నుంచి సహజీవనం చేస్తున్నారు. ఈ క్రమంలో తనను పెళ్లి చేసుకోవాలని కల్నల్ ను కోరింది. అందుకు ఆయన అంగీకరించకపోవడంతో ఇద్దరి మధ్య తరచూ వాగ్వాదాలు జరిగాయి. ఆమె దృష్టి మరల్చాలని నిర్ణయించుకుని, శ్రేయను తనతో పాటు డెహ్రాడూన్‌కు తీసుకెళ్లాడు.

సెప్టెంబరు 9న లాంగ్ రైడ్‌కి తీసుకెళ్తానని బాధితురాలిని నమ్మించి.. తర్వాత రాజ్‌పూర్ రోడ్డులోని ఓ క్లబ్‌లో మహిళతో కలిసి మద్యం సేవించాడు. నగర శివారులోని థానో రోడ్డుకు తీసుకెళ్లాడు. అర్ధరాత్రి 1.30 గంటలకు అక్కడికి చేరుకుని కారు పార్క్ చేశాడు. శ్రేయ కారు దిగగానే తన వెంట తెచ్చుకున్న సుత్తితో నిందితుడు దాడి చేశాడు. దీంతో మహిళ తీవ్రంగా గాయపడి అక్కడికక్కడే మృతి చెందింది. అనంతరం మృతదేహాన్ని సిర్వాల్ ఘర్ ప్రాంతంలో పడేసి వెళ్లిపోయాడు. కేసును సీరియస్‌గా తీసుకున్న డెహ్రాడూన్ పోలీసులు 24 గంటల్లోనే నిందితుడిని పట్టుకున్నారు. అతడిని విచారించగా నేరం ఒప్పుకున్నాడు. పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-12T13:38:33+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *