రష్మిక మందన్న : ఆ సినిమాలాగే ఇది కూడా పెద్ద హిట్ అవుతుంది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-24T12:26:58+05:30 IST

‘యానిమల్’ సినిమాపై హీరోయిన్ రష్మిక మందన్న సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది. అర్జున్ రెడ్డి లాగానే ఈ సినిమా కూడా ఘనవిజయం సాధిస్తుందని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. ‘యానిమల్’ ట్రైలర్ లాంచ్ ఈవెంట్‌లో ఆమె చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ”

రష్మిక మందన్న : ఆ సినిమాలాగే ఇది కూడా పెద్ద హిట్ అవుతుంది!

‘జంతువు’ చిత్రంపై హీరోయిన్ రష్మిక (రష్మిక మందన్న) సంచలన వ్యాఖ్యలు చేసింది. అభ్యర్థనn రెడ్డిలాగే ఈ సినిమా కూడా ఘనవిజయం సాధిస్తుందని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. ‘జంతువు’ ట్రైలర్ ప్రారంభించండి ఈ సందర్భంగా ఆమె చేసిన వ్యాఖ్యలు వైరల్‌గా మారుతున్నాయి. “సందీప్ రెడ్డి, వంగ కలిసి ‘అర్జున్ రెడ్డి’ సినిమాను ఎక్కడా రాజీపడకుండా తీశారు. సినిమాకు యూత్ నుంచి విపరీతమైన ఆదరణ లభించింది. విమర్శలను కూడా అందుకుంది. కానీ సినిమా పెద్ద హిట్ అయింది. ‘లో హింస ఎక్కువ’ అని కొందరు అంటున్నారు. అర్జున్ రెడ్డి’.కానీ, నాకు అలా అనిపించలేదు, సహజంగా కూడా అనిపిస్తుంది.ఆ సినిమా ఎంత ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ అందించిందో…’జంతువు’ కూడా అదే స్థాయిలో అలరిస్తుంది.ఇందులో నటించడం బాగా అనిపించింది” అని అన్నారు. అన్నారు.

తాజాగా హీరో రణబీర్ కపూర్ కూడా ఇదే విషయంపై మాట్లాడాడు. యానిమల్ సినిమా చాలా పవర్ ఫుల్ గా ఉంటుంది’’ అన్నారు. ఇందులో తన పాత్రపై అర్జున్ రెడ్డి ప్రభావం కొంత ఉంటుందన్నారు. సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రంలో రణబీర్ కపూర్, రష్మిక ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. ఎన్నోసార్లు వాయిదా పడుతూ వస్తున్న ఈ సినిమా డిసెంబర్ 1న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.ఇటీవలే ఈ చిత్ర ట్రైలర్ విడుదలై ప్రేక్షకులను విపరీతంగా అలరించింది. ఈ ట్రైలర్ గురించి టాలీవుడ్ హీరో ప్రభాస్ కూడా సోషల్ మీడియాలో రాసుకొచ్చాడు. తండ్రీ కొడుకుల నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో బాబీ డెవోల్ విలన్‌గా నటించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-24T12:26:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *