విజయకాంత్: ‘కెప్టెన్’ విజయకాంత్ గురించి ఆయన తోబుట్టువులు ఏమన్నారో తెలుసా?

డీఎండీకే వ్యవస్థాపక అధ్యక్షుడు, ప్రముఖ సినీ నటుడు విజయకాంత్‌ తమను తండ్రిలా కాపాడారని ఆయన సోదరులు సెల్వరాజ్‌, బాల్‌రాజ్‌ అన్నారు. మదురైలో నివసిస్తున్న వీరిద్దరూ విజయకాంత్‌తో తమకున్న సన్నిహిత బంధాన్ని గుర్తు చేసుకున్నారు. మధురైలో విజయకాంత్ కు పట్టిన గతేమీ లేదు. విజయకాంత్ తన యవ్వనంలో ఆ నగరంలో చురుకుగా ఉండేవారు. తన స్నేహితులతో కలిసి తిరిగేవాడు. మధురైకి చెందిన మీనాక్షికి సుందరేశ్వరర్, కల్లగర్ మరియు ఆండాళ్ పట్ల అపారమైన భక్తి ఉండేది. మీనాక్షి దేవిపై ఉన్న భక్తి కారణంగా మీనాక్షి కళ్యాణం చిత్రంలో శివునిగా నటించారు. మధురైలోని మెల్‌మాసి స్ట్రీట్‌లోని సౌరాష్ట్ర లేన్ ప్రాంతంలోని ‘ఆండాల్ భవన్‌దాని’ అనే నివాసంలో విజయకాంత్ కుటుంబం నివసించేది. అతని కుటుంబం చాలా పెద్దది.

విజయకాంత్‌కు 10 మంది తోబుట్టువులు. వారిలో విజయలక్ష్మి, తిరుమలదేవి, చిత్ర, మీనాకుమారి, శాంతి సోదరీమణులు. విజయకాంత్‌కు అన్నయ్య నాగరాజ్, తమ్ముళ్లు సెల్వరాజ్, బాల్‌రాజ్, రామ్‌రాజ్, పృథ్వీరాజ్ ఉన్నారు. ప్రస్తుతం విజయకాంత్ తమ్ముడు సెల్వరాజ్ మేల్మాసి వీధిలో తన కుటుంబంతో కలిసి కాపురం చేస్తున్నాడు. తన అన్న విజయకాంత్ గురించిన పాత కథలను గుర్తు చేసుకుంటూ, మదురై అంటే తనకు చాలా ఇష్టమని, ప్రస్తుతం తాను, తన సోదరుడు బాల్‌రాజ్ మాత్రమే ఆ నగరంలో ఉన్నారని, తన తోబుట్టువులు హోసూరు, తేని తదితర ప్రాంతాల్లో ఉన్నారని కెప్టెన్ చెప్పారు. విజయకాంత్ చాలా మంచి వ్యక్తి అని, అందరితో చాలా స్నేహంగా ఉండేవారన్నారు. ఉమ్మడి కుటుంబంలో ఏ నిర్ణయం తీసుకున్నా తన తండ్రి, విజయకాంత్ మాత్రమే తీసుకునేవారని అన్నారు. తొలిసారిగా విరుదాచలం శాసనసభ నియోజకవర్గంలో పోటీ చేసే ముందు తన ఇంటికి వచ్చి కుటుంబసభ్యుల కోరిక తీర్చేందుకు నామినేషన్ వేసేందుకు వెళ్లినట్లు వివరించారు. తండ్రిలా తమను ఆదుకున్న విజయరాజ్ మృతి తీరని లోటని పేర్కొన్నారు.

విజయకాంత్-2.jpg

అన్నయ్య మృతి కుటుంబానికే కాకుండా రాష్ట్రానికే తీరని లోటు అని మధురైలోని ఒట్టకడై ప్రాంతానికి చెందిన విజయకాంత్ మరో సోదరుడు బాల్‌రాజ్ అన్నారు. సినీ, రాజకీయ రంగాల్లో చెరగని ముద్ర వేసుకున్నానని, తాను ఎంత ఎత్తుకు ఎదిగినా.. వారి సుఖదుఃఖాల్లో పాలుపంచుకుంటానని, ఎలాంటి కష్టాలు వచ్చినా తనకు అండగా నిలిచారన్నారు. తేని నుంచి మధురైలోని సోదరుడి ఇంటికి వచ్చిన విజయకాంత్ సోదరి చిత్ర మాట్లాడుతూ.. తన సోదరుడు సినీ రంగంలోకి రావడానికి చాలా కష్టపడ్డాడని, ఎన్నో అవమానాలు ఎదుర్కొన్నప్పటికీ తన లక్ష్యాన్ని సాధించాడని అన్నారు. ఎక్కడికి వెళ్లినా తాము విజయకాంత్ తోబుట్టువులమని గొప్పలు చెప్పుకునేవారని, మదురై ప్రజలంతా తమను ఆప్యాయంగా చూసుకునేవారన్నారు. చెన్నైలోని విజయకాంత్ ఇంటికి వెళితే ఆనందంగా పలకరించి కలిసి భోజనం చేసేవారని, ఇప్పుడు కుటుంబ పెద్ద(విజయకాంత్)ను కోల్పోయి అనాథలుగా మిగిలిపోయారని ఆమె వాపోయింది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*NBK109: బాలయ్య సినిమా సెట్స్‌కి ‘యానిమల్’ స్టార్‌ని ఆహ్వానించిన ఊర్వశి..

*************************************

*ఓటీటీలో హాయ్ నాన్నా: ‘హాయ్ నాన్నా’ OTT స్ట్రీమింగ్ తేదీ వచ్చింది.. ఎప్పుడు?

****************************

*నాగబాబు: కీర్తిశేషులను కోల్పోయిన కీర్తిశేషు వర్మకు నా ప్రగాఢ సానుభూతి

****************************

*రష్మిక మందన్న: ఎలా, ఎప్పుడు, ఎందుకు.. ఇదంతా జరిగింది? రష్మిక చేసిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 31, 2023 | 11:55 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *