థియేటర్ – ఓట్ సినిమాలు : గత నెల.. ఫస్ట్ వీక్.. ఈ సినిమాల సందడి!

2023 చివరకు వచ్చింది. డిసెంబర్ మొదటి వారంలో (డిసెంబర్ మొదటి వారం సినిమాలు), థియేటర్లు మరియు OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు చాలా చిత్రాలతో సందడి చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. అదేంటో చూద్దాం.

యానిమల్ అనేది రణబీర్ కపూర్ హీరోగా సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వం వహించిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్. రష్మిక మందన్న కథానాయిక. బాబీ దేవోల్ విలన్‌గా కనిపించనున్నాడు. అన్ని కార్యక్రమాలు పూర్తి చేసుకున్న ఈ చిత్రం డిసెంబర్ 1న హిందీ, తెలుగు, హిందీ భాషల్లో విడుదల కానుంది. ‘అర్జున్ రెడ్డి’తో పాపులర్ అయిన సందీప్ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించడంతో ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. ట్రైలర్ విడుదలైన తర్వాత ఆ ఊపు మరింత పెరిగింది. తండ్రీకొడుకుల మధ్య అనుబంధం నేపథ్యంలో ఈ సినిమా రూపొందుతోంది.

Animal.jpg

సుధీర్ సుధీర్, దలీషా జంటగా అరుణ్ విక్కిరాల దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన చిత్రం కాలింగ్ సహస్ర. కాటూరి చిత్రాన్ని విజేష్ తాయల్, చిరంజీవి పమిడిచ వెంకటేశ్వర్లు నిర్మిస్తున్నారు. ‘కాలింగ్ సహస్ర’ సస్పెన్స్ మరియు థ్రిల్లర్ జానర్‌లో రూపొందించబడింది. ఇప్పటికే షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా డిసెంబర్ 1న విడుదల కానుంది.

సహస్ర.jpg

మాస్ మసాలా… (ఉపేంద్ర గాడి అడ్డా)

ఆర్యన్ సుభానా ఎస్కే దర్శకత్వంలో కంచర్ల ఉపేంద్ర, సావిత్రి కృష్ణ జంటగా నటించిన చిత్రం ‘ఉపేంద్ర గది అడ్డా’. కంచర్ల అచ్యుతరావు నిర్మాత. కమర్షియల్‌ అంశాలతో రూపొందిన మాస్‌ సినిమా ఇది. ప్రస్తుత ట్రెండ్‌కి తగ్గట్టుగా చక్కటి సందేశంతో యూత్‌ని ఆకట్టుకుంటుందని చిత్ర యూనిట్‌ చెబుతోంది. డిసెంబర్ 1న ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

క్రైమ్ థ్రిల్లర్…

కార్తీక్ రాజు కథానాయకుడిగా నటించిన క్రైమ్ థ్రిల్లర్ ‘అథర్వ’. సిమ్రాన్ చౌదరి, ఐరా జంటగా నటించిన ఈ చిత్రానికి మహేష్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహించారు. సుభాష్ నూతలపాటి నిర్మాత. ఇదొక డిఫరెంట్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్. థ్రిల్లింగ్ ఎలిమెంట్స్‌తో సాగే ఈ కథ అంతటా ఆసక్తిని రేకెత్తించేలా ఉంటుందని చిత్ర బృందం చెబుతోంది. వచ్చే నెల 1న సినిమా విడుదల కానుంది.


OTTలో వినోదాత్మక సినిమాలు:

Dhootha.jpg

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో

డిసెంబర్ 1 : దూత (తెలుగు సిరీస్)

(ధూత వెబ్ సిరీస్)

డిసెంబర్ 1: క్యాండీ కేన్ లేన్ (ఇంగ్లీష్)


నెట్‌ఫ్లిక్స్

నవంబర్ 30న ప్రసారమవుతున్న సినిమాలు

సందడిగా

ఖుషి (తెలుగు)

ఈ రోజుల్లో (తెలుగు)

బంగారు బుల్లోడు (తెలుగు)

ఒకవేళ (తెలుగు)

తొలగించు (ఆంగ్లం)

కుటుంబ స్విచ్ (ఇంగ్లీష్)

ది బ్యాడ్ గైస్: ఎ వెరీ బ్యాడ్ హాలిడే (అమినేషన్ మూవీ)

మిషన్ రాణిగంజ్ (హిందీ) డిసెంబర్ 1 (మిషన్ రాణిగంజ్)


డిసెంబర్ 1:

స్వీట్ హోమ్: సీజన్-1 (కొరియన్)

ఈక్వలైజర్ (ఇంగ్లీష్)

క్యాటరింగ్ క్రిస్మస్ (ఇంగ్లీష్)


జియో సినిమా

800 (తమిళం) డిసెంబర్ 2

చిన్న.jpg

డిస్నీ హాట్‌స్టార్

నవంబర్ 28 (చిన్నా): NSG లోపల (డాక్యుమెంటరీ)

చిన్నా (తమిళం/తెలుగు)

డిసెంబర్ 1:

ఇండియానా జోన్స్: ది డయల్ ఆఫ్ డెస్టినీ (ఇంగ్లీష్)

డిసెంబర్ 1: ది మాన్‌స్టర్ ఇన్‌సైడ్ (ఇంగ్లీష్)

సోనీ లైవ్..

నవంబర్ 29 : మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ (తెలుగు) (మార్టిన్ లూథర్ కింగ్ సినిమా)

King.jpg

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-27T12:17:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *