సుడిగాలి సుధీర్: 30న ఓటు వేయండి.. 1న నా సినిమా చూడండి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-29T19:27:22+05:30 IST

తెరపై సూపర్ స్టార్ గా పేరు తెచ్చుకున్న సుధీర్ సుధీర్ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న తాజా చిత్రం ‘కాలింగ్ సహస్ర’. అరుణ్ విక్కిరాల దర్శకత్వంలో షాడో మీడియా ప్రొడక్షన్స్, రాధా ఆర్ట్స్ పతాకాలపై విజేష్ తాయల్, చిరంజీవి పమిడి, వెంకటేశ్వర్లు కాటూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. సుధీర్ సరసన దలీషా హీరోయిన్‌గా నటించింది. డిసెంబర్ 1న గ్రాండ్ గా రిలీజ్ కానున్న ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను బుధవారం గ్రాండ్ గా నిర్వహించారు మేకర్స్.

సుడిగాలి సుధీర్: 30న ఓటు వేయండి.. 1న నా సినిమా చూడండి

సుడిగాలి సుధీర్ మరియు డాలీషా

తెరపై సూపర్ స్టార్ గా పేరు తెచ్చుకున్న సుడిగాలి సుధీర్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘కాలింగ్ సహస్ర’. అరుణ్ విక్కిరాల దర్శకత్వంలో షాడో మీడియా ప్రొడక్షన్స్, రాధా ఆర్ట్స్ పతాకాలపై విజేష్ తాయల్, చిరంజీవి పమిడి, వెంకటేశ్వర్లు కథూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. సుధీర్ సరసన డాలీషా హీరోయిన్ గా నటించింది. డిసెంబర్ 1న విడుదలవుతున్న ఈ చిత్రం.. ఈ సందర్భంగా బుధవారం ప్రీ రిలీజ్ వేడుకను గ్రాండ్ గా నిర్వహించారు. ఈ కార్యక్రమానికి జెడి చక్రవర్తి, దర్శకుడు దశరథ్, బొమ్మరిల్లు భాస్కర్ ముఖ్య అతిథులుగా హాజరయ్యారు.

ఈ కార్యక్రమంలో సుడిగాలి సుధీర్ మాట్లాడుతూ (సహస్రను పిలవడం గురించి సుడిగాలి సుధీర్) .. ఈ సినిమాలో నాకు మంచి ఛాలెంజింగ్ రోల్ ఇచ్చిన దర్శకుడు అరుణ్ గారికి ధన్యవాదాలు. నాలోని మరో కోణాన్ని చూపించే పాత్ర నాకు లభించింది. దలీషాతో కలిసి పనిచేయడం ఆనందంగా ఉంది. ఆమె నటిస్తుంటే చాలా పోటీగా కనిపిస్తుంది. మా సినిమాను ఎలా ప్రమోట్ చేయాలి? అనుకున్న సమయంలో బెక్కెం వేణుగోపాల్ సాయం చేశారు. సినిమాను మంచి థియేటర్లలో విడుదల చేసేందుకు ఆయన సహకరించారు.

కాలింగ్-Sahasra.jpg

గెటప్ శ్రీను..నన్ను వేణు అన్న దగ్గరకు వెళ్లమని చెప్పకపోతే.. మల్లెమాల టీమ్, జబర్దస్త్ లేకపోతే… ప్రేక్షకుల అభిమానం నాకు దక్కేది కాదు. వారి వల్లనే అభిమానుల అభిమానం పొందారు. ప్రేక్షకులకు, అభిమానులకు, అందరికీ ఎప్పటికీ రుణపడి ఉంటాను. ఎన్ని జన్మలు తీసుకున్నా ఆ రుణం తీర్చుకోలేను. ‘గాలోడు’ సినిమా అభిమానుల వల్లే హిట్ అయింది.. మంచి సినిమాలు ఇస్తే ఇంకా ప్రేమిస్తారని నా శ్రేయోభిలాషులు సలహా ఇచ్చారు. ఇక నుంచి కొత్త కంటెంట్, మంచి సినిమాలు చేస్తాను. కొత్త సినిమా, కొత్త ప్రయత్నం. సినిమా నచ్చితే పది మందికి చెప్పండి. 30న అందరూ ఓటేయండి.. 1వ రోజు మా సినిమా చూడకండి. (సహస్ర ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌కి కాల్ చేస్తున్నాను)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

*************************************

*************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-29T19:27:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *