హాయ్ నాన్న : ‘హాయ్ నాన్నా’ వెరీ వెరీ మెమరబుల్ ఫిల్మ్ : నాని

నేచురల్ స్టార్ నాని నటించిన ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమా డిసెంబర్ 7న తెలుగు, తమిళం, కన్నడ, మలయాళం మరియు హిందీ భాషల్లో గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది. సౌర్యువ్ దర్శకుడిగా పరిచయం అవుతున్న ఈ చిత్రంలో మృణాల్ ఠాకూర్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, బేబీ కియారా ఖన్నా కీలక పాత్రలో కనిపించింది. మరియు ఈ చిత్రాన్ని మోహన్ చెరుకూరి (CVM) మరియు డా. విజయేందర్ రెడ్డి భారీ స్థాయిలో నిర్మించారు. ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్, ట్రైలర్, పాటలకు ట్రెమండస్ రెస్పాన్స్ రావడంతో సినిమాపై భారీ అంచనాలు పెరిగాయి. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ వైజాగ్‌లో ‘హాయ్ నాన్న’ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌ను గ్రాండ్‌గా నిర్వహించింది.

ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్‌లో నేచురల్ స్టార్ నాని మాట్లాడుతూ.. ‘‘వైజాగ్‌తో నాకు ప్రత్యేకమైన అనుబంధం ఉంది. ఇక్కడి అమ్మాయిని పెళ్లి చేసుకున్నాడని కాదు. ఇతర ప్రాంతాలతో పోలిస్తే సీడెడ్‌లో నేను చేసిన యాక్షన్‌ చిత్రాలు బాగా వచ్చాయి. యూఎస్, హైదరాబాద్ లాంటి చోట్ల వినోదాత్మక చిత్రాలు బాగా ఆడాయి. అయితే ఏ జానర్‌లో వచ్చిన సినిమాలన్నీ అద్భుతంగా ఆడిన ప్రాంతం వైజాగ్. ఈ విధంగా నాకు వైజాగ్‌తో ప్రత్యేక అనుబంధం ఉంది. డిసెంబర్ 7న వైజాగ్ నలుమూలల నుంచి అందరూ థియేటర్లకు వెళ్లి హాయ్ నానా చూడాల్సిందే. డిసెంబర్ నెల కొత్త సంక్రాంతి అని నా భావన. తెలియకుండానే ఈ సినిమా పండుగ నెల. ఇక నుంచి డిసెంబర్, జనవరి రెండు నెలలు సినిమాలకు పండగే. డిసెంబర్ 1న మన తెలుగు దర్శకుడు హిందీలోకి వెళ్లి ‘యానిమల్’ రాబోతున్నాడు, 8న నా స్నేహితుడు నితిన్ ‘ఎక్స్‌ట్రార్డినరీ మ్యాన్’తో, 22న మనందరం ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న ప్రభాస్ అకా ‘సాలార్’, నా అభిమాన దర్శకుడు రాజుహిరాణి. ‘డంకీ’ సినిమా 21న, 29న సుమగర్బాయి. ‘బబుల్‌గమ్‌’ సినిమా విడుదల కానుంది. అన్ని సినిమాలు బ్లాక్ బస్టర్స్ అవ్వాలని, ఇక నుంచి డిసెంబర్, జనవరిలను ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ నెలలుగా ప్రకటించాలని మనస్పూర్తిగా కోరుకుంటున్నాను. ఇన్ని సినిమాలతో డిసెంబర్ 7న వస్తున్న ‘హాయ్ నాన్నా’ మీ మదిలో చిరస్థాయిగా నిలిచిపోతుందని పూర్తి నమ్మకంతో చెబుతున్నాను. విరాజ్, మహి, యష్నా, జస్టిన్ ఈ టీమ్ అంతా కూడా మీ మనసులో ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకుంటారు.

‘హాయ్ నాన్నా’ హాయిగా సాగే సినిమా. నన్ను ఏడిపిస్తుంది ఇది ఎమోషనల్ సినిమా అని మీరు అనుకుంటున్నారు.. కాదు.. ఆనందంతో మీ కళ్లలో నీళ్లు కూడా తిరుగుతాయి. ఇది ఆనందాన్ని పంచే సినిమా. థియేటర్‌కి వెళ్లి, ఆడ్రినలిన్ హడావిడి అనుభూతి చెందండి, మొదటి నుండి చివరి వరకు ప్రేమ కథను అనుభవించడం ఎలా ఉంటుందో మీరు హాయ్ నానాలో చూస్తారు. దర్శకుడు సౌర్యువ్‌కి ఇది మొదటి సినిమా. ఇంత గొప్ప అవుట్‌పుట్ ఇచ్చిన శౌర్యని చూసి చాలా గర్వంగా ఫీలవుతున్నాను. ఈ సినిమా తర్వాత మరింత స్థాయికి వెళ్తాడనే నమ్మకం ఉంది. మా నిర్మాతలు మోహన్, విజయేందర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని చాలా అద్భుతంగా నిర్మించారు. తమ నిర్మాణంలో మొదటి సినిమా గొప్ప సినిమా కావాలనే బలమైన కోరికతో ఈ ప్రాజెక్ట్ చేశాను. ఆ హామీని నిలబెట్టుకున్నందుకు ఇప్పటికీ గర్వపడుతున్నాను. హేషామ్ వహాబ్ తన సంగీతంతో మ్యాజిక్ చేశాడు. సినిమాను నెక్స్ట్ లెవెల్ కి తీసుకెళ్లాడు. షాన్ జాన్ వర్గీస్ చక్కని విజువల్స్ అందించారు. మా ఎడిటర్ అంత గొప్ప కవితను రెండున్నర గంటల్లో అన్ని ఔన్నత్యంతో చెప్పగలిగారు. మా ఆర్ట్ డైరెక్టర్ అవినాస్‌కి మా టీమ్ మొత్తం తరపున ధన్యవాదాలు.

అందరం గర్వపడేలా సినిమా చేశాం. ప్రియదర్శి హీరోగా పలు చిత్రాల్లో కీలక పాత్రలు పోషించారు. మైండ్ బ్లోయింగ్ పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చాడు. విరాజ్, జయరామ్ కూడా చాలా మంచి పాత్రల్లో నటించారు. బేబీ కియారా నటన మీ అందరినీ అలరిస్తుంది. అలాగే శృతి హాసన్ ఓ ప్రత్యేక పాట పాడింది. మీరందరూ ఆ పాటను చాలా ఎంజాయ్ చేస్తారు. వీటితో పాటు సినిమాలో చాలా సర్ ప్రైజ్ లు ఉన్నాయి. డిసెంబర్ 7న సినిమా చూస్తే మీకే తెలుస్తుంది.. ప్రేక్షకులకు మరోసారి ధన్యవాదాలు. డిసెంబర్ 7.. థియేటర్లలో కలుద్దాం. హాయ్ డాడ్ వెరీ వెరీ మెమరబుల్ ఫిల్మ్. ప్రామిస్” అన్నాడు.

పోస్ట్ హాయ్ నాన్న : ‘హాయ్ నాన్నా’ వెరీ వెరీ మెమరబుల్ ఫిల్మ్ : నాని మొదట కనిపించింది తెలుగుమిర్చి.కామ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *