బిగ్ బాస్ 7 తెలుగు : ఈ వారం హౌస్ నుంచి ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో తెలుసా..?

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 ఎలిమినేషన్ : బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 చివరి దశకు చేరుకుంది.

బిగ్ బాస్ 7 తెలుగు : ఈ వారం హౌస్ నుంచి ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారో తెలుసా..?

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 ఎలిమినేషన్

బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 చివరి దశకు చేరుకుంది. మరికొద్ది రోజుల్లో గ్రాండ్ ఫినాలే జరగనుంది. ఇప్పటికే అంబటి అర్జున్ ఫైనల్ చేరిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు 14వ వారం పూర్తవుతుంది. ఈ వారం నామినేషన్స్‌లో అర్జున్‌తో పాటు మిగిలిన ఆరుగురిలో అమర్‌దీప్, ప్రశాంత్, శివాజీ, యావర్, శోభాశెట్టి, ప్రియాంక ఉన్నారు. ఈ వారం ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారోనని అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే.. ఈ వారం బిగ్ బాస్ డార్లింగ్ ఎలిమినేట్ కానుందని వార్తలు వస్తున్నాయి.

ప్రతిసారి కాకుండా, ఈ వారం ఓటింగ్ పోల్స్ టైటిల్ విన్నర్ కోసం నిర్వహించబడతాయి మరియు ఎలిమినేషన్ కోసం కాదు. తక్కువ ఓట్లు వచ్చిన వారిని తొలగిస్తామని చెప్పారు. ఇక ఈ వారం చేసిన టాస్క్‌ల వల్ల ఓటింగ్ శాతం మారుతోంది. అయితే పల్లవి ప్రశాంత్, రైతు బిడ్డ అమర్‌దీప్‌లకు అత్యధిక శాతం ఓట్లు వచ్చినట్లు తెలుస్తోంది. వీరిద్దరి తర్వాత శివాజీ అని అంటున్నారు. ప్రియాంక, శోభాశెట్టి డేంజర్ జోన్‌లో ఉన్నారని టాక్.

రామ్ చరణ్ : బాలీవుడ్ ఖాతాలో రామ్ చరణ్ కు అంతర్జాతీయ అవార్డు

ఇక ఈ వారం శోభాశెట్టి ఎలిమినేట్ అయినట్లు లీకులు వస్తున్నాయి. నిజానికి శోభాశెట్టి చాలా బలమైన ఆటగాడు. అన్ని పనుల్లోనూ తన సత్తా చాటుతోంది. ఇంట్లో మాస్క్ లేకుండా గేమ్ ఆడుతున్నారు. ఇతరులకు భిన్నంగా నిజమైన భావోద్వేగాలను చూపించారు. అయితే కొన్ని సందర్భాల్లో ఆమె ప్రవర్తన ప్రేక్షకులకు చిరాకు తెప్పిస్తుంది. ఈ క్రమంలో ఆమెకు ఈ వారం తక్కువ ఓట్లు వచ్చాయని అంటున్నారు. మరి లీకి హీరోలు చెబుతున్నట్లుగా శోభాశెట్టి నిజంగా ఎలిమినేట్ అయ్యిందో లేదో తెలియాలంటే ఆదివారం నాటి ఎపిసోడ్ వరకు ఆగాల్సిందే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *