గౌతమ్ ఘట్టమనేని : తండ్రి బాటలో కొడుకు.. ఎంబీ ఫౌండేషన్‌లో గౌతమ్ సేవలు..

ఇటీవల కొద్ది రోజుల క్రితం గౌతమ్ రెయిన్‌బో హాస్పిటల్స్‌ని సందర్శించి ఎంబి ఫౌండేషన్ ద్వారా చికిత్స పొందుతున్న చిన్నారులను పలకరించారు. ఆ ఫోటోలను ఎంబీ ఫౌండేషన్, నమ్రత తమ సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు.

గౌతమ్ ఘట్టమనేని : తండ్రి బాటలో కొడుకు.. ఎంబీ ఫౌండేషన్‌లో గౌతమ్ సేవలు..

గౌతమ్ ఘట్టమనేని ఎంబీ ఫౌండేషన్ కింద ఆపరేషన్లు చేసే పిల్లలతో నాణ్యమైన సమయాన్ని గడుపుతున్నారు

గౌతమ్ ఘట్టమనేని: సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు హీరోగా కొన్ని వందల మంది చిన్నారులకు ఉచిత వైద్యం అందించి అభిమానులను, ప్రేక్షకులను మెప్పించేందుకు ఉచితంగా గుండె ఆపరేషన్లు చేసి ప్రజల గుండెల్లో మంచి స్థానం సంపాదించుకున్నారు. ఇప్పటికే తన ఎంబీ ఫౌండేషన్ ద్వారా అనేక వైద్య సేవలు చేస్తున్నారు. తన కుటుంబం మొత్తం ఈ ఫౌండేషన్‌లో భాగం అయ్యేలా చూసుకున్నాడు మహేష్.

మహేష్ భార్య నమ్రతా శిరోద్కర్ MB ఫౌండేషన్ సేవలను నిశితంగా పరిశీలిస్తున్నారు. మహేష్ కూతురు సితార కూడా మహేష్ ఫౌండేషన్‌కి సపోర్ట్ చేస్తుంది. ఆమె ఇప్పటికే తన పాకెట్ మనీతో పాటు తాను మొదట సంపాదించిన యాడ్ మనీని ఎంబీ ఫౌండేషన్‌కి ఇచ్చింది. సితార కూడా మరిన్ని సేవా కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తోంది. ఇప్పుడు గౌతమ్ కూడా మహేష్ ఫౌండేషన్‌లో భాగమయ్యాడు.

ఇటీవల కొద్ది రోజుల క్రితం గౌతమ్ రెయిన్‌బో హాస్పిటల్స్‌ని సందర్శించి ఎంబి ఫౌండేషన్ ద్వారా చికిత్స పొందుతున్న చిన్నారులను పలకరించారు. ఆ ఫోటోలను ఎంబీ ఫౌండేషన్, నమ్రత తమ సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు.

బాలకృష్ణ Vs నాగార్జున : బాలకృష్ణ వర్సెస్ నాగార్జున రీరిలీజ్ లో కూడా పోటీ..మన్మధుడు Vs భైరవద్వీపం

గౌతమ్ ఫోటోలను షేర్ చేస్తూ ఎంబీ ఫౌండేషన్స్ పిల్లల కోసం రెయిన్‌బో హాస్పిటల్స్‌తో కలిసి పనిచేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. MB ఫౌండేషన్‌లో భాగంగా, గౌతమ్ అప్పుడప్పుడు ఆంకాలజీ మరియు కార్డియో వార్డులలో పిల్లలతో గడిపాడు. వారు కోలుకుంటున్నప్పుడు అతను వారికి తోడుగా ఉంటాడు మరియు వారికి మనోధైర్యాన్ని అందిస్తాడు. ఆ పిల్లల ముఖాల్లో చిరునవ్వు నింపాడు. ఇందుకు గౌత‌మ్‌కి థ్యాంక్స్ అన్నారు. దీంతో మహేష్ అభిమానులు, నెటిజన్లు గౌతమ్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు. తండ్రి బాటలో కొడుకు కూడా మంచి సేవలందిస్తున్నాడని అంటున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *