సుమ కనకాల: యాంకర్ సుమ చొరవతో TFJAకి NATS రూ. 5 లక్షల విరాళం

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 10:38 PM

టాలీవుడ్ స్టార్ యాంకర్ సుమ కనకాల 2021లో ఫెస్టివల్స్ ఫర్ జాయ్ అనే సేవా సంస్థను ప్రారంభించి సినీ పరిశ్రమలో ఇబ్బందులు పడుతున్న మహిళలను ఆదుకునేందుకు, సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఇటీవల, ఉత్తర అమెరికా తెలుగు సంఘం (NATS) TFJAకి రూ.5 లక్షలు విరాళంగా అందించింది.

సుమ కనకాల: యాంకర్ సుమ చొరవతో TFJAకి NATS రూ.  5 లక్షల విరాళం

సుమ కనకాలతో TFJA టీమ్

టాలీవుడ్ స్టార్ యాంకర్ సుమ కనకాల 2021లో ఫెస్టివల్స్ ఫర్ జాయ్ అనే సేవా సంస్థను ప్రారంభించి సినీ పరిశ్రమలో ఇబ్బందులు పడుతున్న మహిళలను ఆదుకునేందుకు, సేవా కార్యక్రమాలు చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అప్పటి నుంచి ఈ సంస్థ సమాజ శ్రేయస్సు కోసం తన వంతు కృషి చేస్తోంది. ఇక తెలుగు ఫిల్మ్ జర్నలిస్ట్ అసోసియేషన్ (TFJA) విషయానికి వస్తే. TFJA కుటుంబ సభ్యుల ఆరోగ్యం మరియు శ్రేయస్సును చూసుకుంటూ, కుటుంబ పెద్దగా సమాజంలోని ప్రతి సభ్యునికి అండగా నిలుస్తోంది. ప్రతి సభ్యుని కుటుంబానికి రూ. ప్రతి సభ్యునికి 3 లక్షల ఆరోగ్య బీమా సౌకర్యం మరియు 15 లక్షల టర్మ్ పాలసీ మరియు 25 లక్షల ప్రమాద పాలసీలు అందించబడతాయి. ఇందుకు ఇండస్ట్రీ సపోర్ట్ తో పాటు సభ్యులందరి సపోర్ట్ తీసుకుంటోంది. యాంకర్ సుమ యాంకర్ సుమ యాంకర్ సుమ తెలుగు ఫిల్మ్ జర్నలిస్ట్స్ అసోసియేషన్ గురించి నాట్స్‌కు తెలియజేసింది, ఇది ఎల్లప్పుడూ సినీ పరిశ్రమకు అండగా నిలుస్తుంది. ఉత్తర అమెరికా తెలుగు సంఘం (NATS) వెంటనే స్పందించి సుమ కంకాల సేవా సంస్థ ఫెస్టివల్స్ ఫర్ జాయ్ ద్వారా TFJAకి రూ.5 లక్షలు విరాళంగా అందించింది. NATS విరాళాన్ని సుమ కంకాల తెలుగు ఫిల్మ్ జర్నలిస్ట్ అసోసియేషన్ ప్రధాన కార్యదర్శి వై.జె.రాంబాబు, కోశాధికారి నాయుడు సురేంద్ర కుమార్ మరియు ఇతర అసోసియేషన్ సభ్యులు స్వీకరించారు.

ఈ సందర్భంగా ఉత్తర అమెరికా తెలుగు సంఘం (నాట్స్) ఉపాధ్యక్షులు మదన్ పాములపాటి మాట్లాడుతూ. సేవా మిషన్‌లో భాగంగా ఉభయ తెలుగు రాష్ట్రాల్లో నాట్స్ కూడా సేవా కార్యక్రమాల్లో భాగం కానున్నాయి. విద్యార్థులకు పాఠశాల భవనాలు, అంగన్‌వాడీ కేంద్రాలు, వృద్ధాశ్రమాలు, తాగునీరు అందించేందుకు ప్యూరిఫయర్‌ల నిర్మాణం కల్పిస్తున్నాం. గోకుల్ అచ్చన ఆర్గనైజేషన్ ఫర్ వీకర్ సెక్షన్, ఫెస్టివల్ ఫర్ జాయ్ వంటి తెలుగు సంస్థలతో కలిసి ఈ సేవా కార్యక్రమాలను నిర్వహిస్తున్నాం. ఈ ఏడాది న్యూజెర్సీలో జరిగిన అమెరికా తెలుగు వేడుకల నుంచి నిధులు సేకరించాం. ‘సంబరంలో సేవ.. సంబరంతో సేవ’ నినాదంతో సేకరించిన నిధుల నుంచి ఆరు లక్షల డాలర్లను సేవా కార్యక్రమాలకు వెచ్చిస్తున్నాం. అందులో భాగంగానే ఫెస్టివల్ ఫర్ జాయ్, సుమ కనకాలగారితో పాటు తెలుగు ఫిల్మ్ జర్నలిస్ట్ అసోసియేషన్‌కు నాట్స్ తన వంతు సహకారం అందించనుంది. ఇందులో మ‌మ్మ‌ల్ని భాగ‌స్వామ్యం చేసిన సుమ కంకాల‌కి ధ‌న్య‌వాదాలు“ అన్నారు.

NATS.jpg

అలాగే నాట్స్ మెంబర్ సెహ్మదలీ మాట్లాడుతూ.. ‘‘సెలబ్రేషన్ విత్ సెలబ్రేషన్.. సర్వీస్ విత్ సెలబ్రేషన్’’ మా నాట్స్ నినాదం.. అందులో భాగంగానే ఇటీవల అమెరికాలో జరిగిన తెలుగు వేడుకల నిధుల్లో 25 శాతం కాకుండా సేవా కార్యక్రమాలకు వినియోగించాలన్నారు. అన్నీ ఖర్చు చేయడం.. అప్పట్లో ఫెస్టివల్‌ ఫర్‌ జాయ్‌ సంస్థ వ్యవస్థాపకురాలు సుమగారు. తెలుగు ఫిల్మ్‌ జర్నలిస్ట్‌ అసోసియేషన్‌ గురించి సుమగారు మాకు వివరించారు. అందుకు మా సహకారం అందిస్తున్నాం. అందుకు సుమగారికి కృతజ్ఞతలు’’ అన్నారు. ఫెస్టివల్ ఫర్ జాయ్‌తో కలిసి పనిచేస్తున్న నాట్స్ సభ్యులు శ్రీధర్ అప్పసాని, అరుణ గంటి, బాపు నూతి, ప్రశాంత్ పిన్నమనేని, నాట్స్ బోర్డ్ ఆఫ్ డైరెక్టర్ రాజ్ అల్లడలకు TFJA సభ్యులు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 25, 2023 | 10:38 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *