టీవీలో సినిమాలు: శుక్రవారం (15.12.2023).. శాటిలైట్ టీవీ ఛానెల్‌లలో వస్తున్న సినిమాలు

శుక్రవారం (15.12.2023) అన్ని టీవీ ఛానెల్‌లలో దాదాపు 40 సినిమాలు విడుదల కానున్నాయి. అన్నది పరిశీలించండి. మీ సమయాన్ని బట్టి మీకు ఇష్టమైన సినిమాని చూడండి.

జెమినీ టీవీ (GEMINI): ఉదయం 8.30 గంటలకు మోహన్ బాబు, రజనీకాంత్ నటిస్తున్నారు పెదరాయుడు3.00 PMకి శ్రీకాంత్ మరియు పూనమ్ కౌర్ నటించారు మంత్రము ప్రసారం చేయాలి.

జెమిని జీవితం: ఉదయం 11 గంటలకు విజయకాంత్ మరియు రాధ నటించారు మధుర మీనాక్షి అది టెలికాస్ట్ అవుతుంది.

జెమిని సినిమాలు: ఉదయం 7 గంటలకు మోహన్ బాబు, రమ్యకృష్ణ నటిస్తున్నారు సోగ్గాడి పెళ్లి కుదిరిందిధనుష్ మరియు ఇంధుజ రవిచంద్రన్ నటించిన చిత్రం ఉదయం 10 గంటలకు నేను వస్తున్నానుమధ్యాహ్నం 1 గంటలకు చిరంజీవి, నగ్మా నటిస్తున్నారు గ్యాంగ్ స్టర్సాయంత్రం 4 గంటలకు సుశాంత్ మరియు తమన్నా నటించారు కాళిదాసురాత్రి 7 గంటలకు ఎన్టీఆర్, రక్షిత నటిస్తున్నారు ఆంధ్రావాలారాత్రి 10 గంటలకు మోహన్ బాబు, మాధవి నటిస్తున్నారు ఉద్యమం వంటి సినిమాలు ప్రసారం అవుతాయి.

మరియు జీ తెలుగు: అక్కినేని అఖిల, పూజా హెగ్డే ప్రధాన పాత్రలు ఉదయం 9 గంటలకు మిస్టర్ మజ్ను సినిమా ప్రసారం కానుంది.

జీ సినిమాలు ఉదయం 7 గంటలకు వేణు, బ్రహ్మానందం నటిస్తున్నారు శ్రీ కృష్ణ 2006ఉదయం 9.00 గంటలకు తరుణ్ మరియు ఆర్తి అగర్వాల్ నటించారు నువ్వు కాదు నేను కాదుమధ్యాహ్నం 12 గంటలకు రోషన్ మరియు శ్రీలీల నటించారు పెళ్లి సందడిమధ్యాహ్నం 3 గంటలకు రామ్ పోతినేని మరియు జెనీలియా నటించారు సిద్ధంగాసాయంత్రం 6 గంటలకు మహేష్ బాబు నటిస్తున్నారు ధనికుడురాత్రి 9 గంటలకు సుహాస్ మరియు టీనా శిల్పరాజ్ నటించారు రచయిత పద్మ భూషణ్ ప్రసారం చేయాలి.

E TVలో (E TV). ఉదయం 9 గంటలకు ఎన్టీఆర్ మరియు ఆర్తి అగర్వాల్ నటించారు అల్లరి రామ,

ఈ టీవీ ప్లస్‌లో మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు ఎన్టీఆర్ మరియు రవీనా రాజ్‌పుత్ నటించారు నాకు నిన్ను చూడాలని ఉందిరాత్రి 10 గంటలకు శ్రీకాంత్ నటించిన ఉహా ఆమె సినిమాలు టెలికాస్ట్ అవుతాయి.

ఈ టీవీ (ఈ టీవీ) సినిమాలో ఉదయం 7 గంటలకు సుమన్ నటించారు చూద్దాంఉదయం 10 గంటలకు ఎస్వీ రంగారావు, కృష్ణ నటించారు జగత్ ఖిలాడీలుమధ్యాహ్నం 1 గంటలకు చిరంజీవి నటించారు మంత్రి సహాయకుడుసాయంత్రం 4 గంటలకు శ్రీకాంత్ మరియు లయ నటించారు దొంగరాముడు మరియు పార్టీరాత్రి 7 గంటలకు NT రామారావు మరియు సావిత్రి నటించారు పెళ్లి చేసుకో సినిమాలు ప్రసారం కానున్నాయి.

మా టీవీఉదయం 9 గంటలకు బాలకృష్ణ నటించారు ఖండం ప్రసారం చేయబడుతుంది.

మా బంగారంలో ఉదయం 6.30 గంటలకు జెడి చక్రవర్తి, చిన్నా నటించారు డబ్బుఉదయం 8 గంటలకు సూర్య మరియు జ్యోతిక నటించారు అది మాత్రమె కాకఉదయం 11 గంటలకు నాని, లావణ్య నటిస్తున్నారు భలేహ మొగదీషుమధ్యాహ్నం 2 గంటలకు నాగ శౌర్య మరియు నిహారిక నటించారు ఒక మనసుసాయంత్రం 5, 8 గంటలకు రాశి, సిజ్జు నటించిన త్రినేత్రం ప్రో కబడ్డీ లైవ్ ప్రసారం, తిరిగి రాత్రి 11 గంటలకు సూర్య మరియు జ్యోతిక నటించారు అది మాత్రమె కాక సినిమాలు ప్రసారం కానున్నాయి.

స్టార్ మా మూవీస్ (మా హెచ్‌డి) సిద్ధూ, రష్మీ గౌతమ్‌లు ఉదయం 7 గంటలకు నటిస్తున్నారు గుంటూరు టాకీస్ఉదయం 9 గంటలకు పవన్ కళ్యాణ్, జెనీలియా నటిస్తున్నారు జల్సామధ్యాహ్నం 12 గంటలకు రామ్ చరణ్, కియారా అద్వానీ నటిస్తున్నారు వినయ రాముడుమధ్యాహ్నం 3 గంటలకు మోహన్‌లాల్ నటించిన డబ్బింగ్ సినిమా పెద్ద బ్రదర్సాయంత్రం 6 గంటలకు పవన్ కళ్యాణ్ మరియు రానా నటించిన భీమ్లా నాయక్ రాత్రి 9 గంటలకు రామ్ చరణ్, కాజల్ నటిస్తున్నారు మగధీర సినిమాలు ప్రసారం కానున్నాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-14T22:09:07+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *