బిగ్ బాస్ షో అంటే పిచ్చి పరాకాష్ట.. ఎవరు చెప్పారు?

బిగ్ బాస్ షో అంటే పిచ్చికి పరాకాష్ట అని తెలుగు యువశక్తి అధ్యక్షుడు, నిర్మాత, దర్శకుడు కేతిరెడ్డి జగదీశ్వర్ రెడ్డి ఒక ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు. అతను \ వాడు చెప్పాడు..

బిగ్ బాస్ 3 సందర్భంగా, 2019లో ప్రజా ప్రయోజన వ్యాజ్యం (పిల్) దాఖలైంది, మొదట తెలంగాణ హైకోర్టులో, ఆపై ఆంధ్రప్రదేశ్ హైకోర్టులో. ఆ పిల్ లో.. బిగ్ బాస్ సెలక్షన్స్ పేరుతో అమ్మాయిలను మోసం చేస్తున్నారని.. ఈ బిగ్ బాస్ షో సమాజానికి చాలా హానికరమని తెలియజేసింది. యువత చెడు మార్గంలో వెళ్లడానికి ఈ షో కారణమంటూ పలువురు తల్లిదండ్రుల ఆవేదనను అర్థం చేసుకుని ఢిల్లీ, హైదరాబాద్, విజయవాడ, చెన్నై వంటి నగరాల్లో బిగ్ బాస్ షోను బ్యాన్ చేయాలని బహిరంగ పోరాటాలు, న్యాయ పోరాటాలు చేస్తున్నాం. కాబట్టి ఇకమీదట ఈ షోను రద్దు చేయాలి.

Bigg-Boss.jpg

కొందరిని 24 గంటల పాటు గదిలో బంధించి పిచ్చి పిచ్చి పనులు ఇచ్చి వెర్రివాళ్లను చేస్తున్నారు. 24 గంటల పాటు షూటింగ్ చేసి గంటసేపు మాత్రమే ప్రసారం.. ఓటింగ్ పేరుతో అవకతవకలు.. గేమ్ షో పేరుతో అసభ్యకర సన్నివేశాలు, కౌగిలింతలు, ముద్దులు. వ్యవస్థలోని లోపాలను అడ్డుపెట్టుకుని ఈ షో నిర్వాహకులు దందా సాగిస్తున్నారని ఆక్షేపించారు. ఈ షోలను ప్రసారం చేయకుండా ఆపే హక్కు రాష్ట్ర ప్రభుత్వాలకు కూడా ఉంది. ఆ షోలో డ్రగ్స్ కూడా వినియోగిస్తున్నారనే ఆరోపణలు వస్తున్నందున ఈ షో షూటింగ్ జరుగుతున్న ప్రాంతాల్లో నిఘా విభాగం ఏర్పాటు చేయాలని ముఖ్యమంత్రి రేవంత్ రెడ్డి, డీజీపీ, పోలీస్ కమిషనర్, డ్రగ్స్ నార్కోటిక్ విభాగం కోరుతున్నారు. త్వరలోనే ముఖ్యమంత్రికి, అధికారులకు తెలియజేస్తాను. ఈ షో నిర్వాహకులకు ఒక్కటే చెబుతున్నాను. దమ్ముంటే రెండు రాష్ట్రాల ప్రజల మధ్య ప్రజాకోర్టులో ఓపెన్ డెబిట్ వేసి మీ షోపై ప్రజల అభిప్రాయం తెలుసుకోవాలి’’ అని కేతిరెడ్డి జగదీశ్వరరెడ్డి ఓ ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*విజయ్ కిరగండూర్: ‘కాంతారావు’ మాత్రమే కాదు.. ‘సాలార్’లోనూ అంతే!

*******************************

* ఫ్రెండ్లీ పోలీసింగ్ అంటే ఇదేనా..? బిగ్ బాస్ విన్నర్ పల్లవి ప్రశాంత్ కేసులో ట్విస్ట్ ఇదే..

*******************************

*అమర్‌దీప్: నీకు కోపం వస్తే చెప్పు.. ఎక్కడికి వస్తావు?

*************************************

*పల్లవి ప్రశాంత్: పల్లవి ప్రశాంత్ పరారీలో ఉన్నట్లు వార్తలు.

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 20, 2023 | 04:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *