సాలార్ : సాలార్ సినిమా ముగింపులో ఆశ్చర్యం ఉంది.. ప్రశాంత్ నీల్..

సినిమా ముగింపులో ఓ సర్ ప్రైజ్ ఉంటుంది. సెకండ్ పార్ట్ హైప్ క్రియేట్ చేసేందుకు, సెకండ్ పార్ట్ చూసేందుకు ప్రేక్షకులను థియేటర్లకు రప్పించేందుకు..

సాలార్ : సాలార్ సినిమా ముగింపులో ఆశ్చర్యం ఉంది.. ప్రశాంత్ నీల్..

సాలార్ ఎండింగ్ క్రెడిట్స్‌లో సర్ ప్రైజ్ ప్లాన్ చేశామని ప్రశాంత్ నీల్ వ్యాఖ్యానించారు

సాలార్ : ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకత్వంలో ప్రభాస్ హీరోగా, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతిబాబు విలన్లుగా నటిస్తున్న చిత్రం సాలార్. శృతి హాసన్ కథానాయికగా నటిస్తున్న ఈ చిత్రం రెండు భాగాలుగా విడుదల కానుంది. పార్ట్ 1 డిసెంబర్ 22న గ్రాండ్ రిలీజ్ కానుంది.ఈ సినిమా అనౌన్స్ అయినప్పటి నుంచి ప్రేక్షకుల్లో ఈ సినిమాపై చాలా ఆసక్తి నెలకొంది. కేజీఎఫ్‌తో ఈ సినిమాకి సంబంధం ఉంటుందా..? ఈ సినిమాలో యష్ కనిపించబోతున్నాడా? అనే అనేక ప్రశ్నలు ప్రేక్షకుల నుంచి వినిపిస్తున్నాయి.

తాజాగా రాజమౌళి, ప్రశాంత్ నీల్‌లకు ఇవే ప్రశ్నలు అడిగారు. సాలార్‌ టీమ్‌తో రాజమౌళి చేసిన ప్రత్యేక ఇంటర్వ్యూలో జక్కన్న మాట్లాడుతూ.. ‘‘కేజీఎఫ్‌కి, సాలార్‌కి మధ్య ఏదైనా సంబంధం ఉందా? దానికి ప్రశాంత్ నీల్ బదులిస్తూ.. “సంబంధం లేదు. KGF 1980లలో జరుగుతుంది. సాలార్ ప్రస్తుతం జరుగుతుంది. ఆ రెండు విశ్వాలను కలపడం కూడా నేను కాదు. అతను అలా చేయడానికి కూడా ధైర్యం చేయలేదు. ”

ఇది కూడా చదవండి:సాలార్: సాలార్ ట్రైలర్‌లో యష్ ఉన్నాడా? ఆ దృశ్యాన్ని గమనించారా?

అదే ఇంటర్వ్యూలో రాజమౌళి “మీరు ప్రేక్షకుల నుండి ఏదైనా దాచారా?” అని ప్రశ్నించగా ప్రశాంత్ నీల్ బదులిస్తూ.. ”సినిమా ముగింపులో ఓ సర్ప్రైజ్ ఉంటుంది. సెకండ్ పార్ట్ హైప్ క్రియేట్ చేసి సెకండ్ పార్ట్ చూసేందుకు ప్రేక్షకులను థియేటర్లకు రప్పించడంలో సర్ ప్రైజ్ ఉంటుంది. మరి ఆ ముగింపు సన్నివేశంలో ఏం జరుగుతుంది. ఎవరైనా అతిథి పాత్రలో కనిపించబోతున్నారా?

ఇటీవల విడుదలైన ట్రైలర్‌లో యష్ కనిపించాడని అభిమానులు అంటున్నారు. అలాగే ఇటీవల ఒక బుల్లి గాయని సాలార్ గురించి మాట్లాడుతూ తాను ప్రభాస్, యష్ మరియు పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కోసం నేపథ్య పాటలు పాడానని చెప్పింది. ఆ చివరి షాట్‌లో యష్ కనిపించబోతున్నాడని అంటున్నారు. యశ్ సాలార్‌లో కనిపించాలంటే రాకీ భాయ్‌లా కనిపించాలి? మరో కొత్త పాత్రలో సాలార్ వరల్డ్ కు సంబంధించిన కొత్త పాత్రతో యష్ కనిపించే అవకాశం ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *