జనవరి 5న శ్రీరంగనీతులు కొత్త పోస్టర్‌, టీజర్‌ విడుదల

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 07:35 PM

వైవిధ్యమైన చిత్రాలతో తనకంటూ ఓ మార్క్ క్రియేట్ చేసుకున్న సుహాస్, విరాజ్ అశ్విన్, రుహాని శర్మ, కార్తీక్ రత్నం జంటగా నటిస్తున్న శ్రీరంగనీతులు సినిమా షూటింగ్ పూర్తి చేసుకుంది. విడుదల చేసింది

జనవరి 5న శ్రీరంగనీతులు కొత్త పోస్టర్‌, టీజర్‌ విడుదల

శ్రీ రంగ నీతులు

సుహాస్, విరాజ్ అశ్విన్, రుహాని శర్మ, వైవిధ్యమైన చిత్రాలతో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న కార్తీక్ రత్నం జంటగా శ్రీరంగనీతులు రూపొందిస్తున్నారు. ప్రవీణ్ కుమార్ VSS (ప్రవీణ్ కుమార్ VSS) దర్శకుడు. రాధావి ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ బ్యానర్‌పై వెంకటేశ్వరరావు బల్మూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఈ సినిమా ప్రమోషన్ కోసం న్యూ ఇయర్ సందర్భంగా కొత్త పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేసింది చిత్ర యూనిట్. ఈ సినిమా టీజర్‌ను జనవరి 5న విడుదల చేయనున్నట్టు ప్రకటించారు.

ఈ సందర్భంగా దర్శకుడు చిత్ర విశేషాలను తెలియజేస్తూ.. యువత ఆలోచనలు, భావోద్వేగాలను ఈ చిత్రంలో మూడు పాత్రల ద్వారా చూపిస్తున్నాం. ఇది వారి జీవితానికి సంబంధించిన ఆసక్తికరమైన కథ, మేము కథలను వినోదాత్మకంగా చూపించే ప్రయత్నం చేసాము. సినిమాలో ప్రతి పాత్ర అందరినీ అలరిస్తుంది. కొత్తదనంతో పాటు పూర్తి కమర్షియల్ అంశాలతో రూపొందిన హైపర్ లింక్ డ్రామా ఇది. సినిమా అందరి ఆదరణ పొందుతుందనే నమ్మకం ఉందన్నారు. దర్శకుడు ప్రవీణ్ కుమార్ మోడ్రన్ సెన్సిబిలిటీస్ తో అందరికి నచ్చే విధంగా వీఎస్ ఎస్ చిత్రాన్ని రూపొందించారని నిర్మాత తెలిపారు. DOP: తేజో టామీ, సంగీతం: హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్, అజయ్ అరసాడ, ఎడిటింగ్: శశాంక్ ఉప్పటూరి.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 01 , 2024 | 07:35 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *