సల్మాన్ ఖాన్ : సోదరుడి పెళ్లిలో సల్మాన్ ఖాన్ స్టెప్పులు.. వీడియో వైరల్..

బాలీవుడ్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ తన సోదరుడు అర్బాజ్ ఖాన్ పెళ్లికి స్టెప్పులేశాడు. ఇప్పుడు ఆ వీడియో వైరల్‌గా మారింది.

సల్మాన్ ఖాన్ : సోదరుడి పెళ్లిలో సల్మాన్ ఖాన్ స్టెప్పులు.. వీడియో వైరల్..

తన సోదరుడు అర్బాజ్ ఖాన్ పెళ్లిలో సల్మాన్ ఖాన్ డ్యాన్స్ వీడియో వైరల్

సల్మాన్ ఖాన్: బాలీవుడ్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ తన పెళ్లి వార్తను చెబుతుండగా, అతని సోదరుడు అర్బాజ్ ఖాన్ తన రెండవ వివాహం గురించి ప్రేక్షకులకు తెలియజేశాడు. నటుడు, నిర్మాత అర్బాజ్ ఖాన్ 1998లో మలైకా అరోరాను వివాహం చేసుకున్నారు.అయితే విభేదాల కారణంగా 2017లో విడాకులు తీసుకున్నారు.అర్బాజ్ ఖాన్ ‘షురా ఖాన్’ అనే మేకప్ ఆర్టిస్ట్‌తో కొంతకాలంగా ప్రేమలో ఉన్న సంగతి తెలిసిందే.

తాజాగా ఆ వార్త నిజం కావడంతో షురా ఖాన్‌ను పెళ్లి చేసుకున్నాడు. సల్మాన్ మరియు అర్బాజ్ ఖాన్ సోదరి అర్పితా ఖాన్ శర్మ నివాసంలో వివాహం జరిగింది. ఈ వివాహ వేడుకలో సల్మాన్ ఖాన్ కుటుంబం మొత్తం పాల్గొని సందడి చేశారు. తమ్ముడి పెళ్లికి సల్మాన్ కూడా స్టెప్పులు వేసి ఎంజాయ్ చేశాడు. ‘తేరే మస్త్ మస్త్ దో నైన్’ పాటకు సల్మాన్ వేసిన స్టెప్పు ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి: సాలార్ : ‘సాలార్’ సినిమాని తన పిల్లలను చూడనివ్వడం లేదని ఆ తల్లి థియేటర్ యాజమాన్యంతో గొడవకు దిగింది.

అర్బాజ్ ఖాన్ మరియు షురా ఖాన్ ‘పాట్నా శుక్లా’ సెట్స్‌లో మొదటిసారి కలుసుకున్నారు. షురా ఖాన్ బాలీవుడ్ నటి రవీనా టాండన్‌కు మేకప్ ఆర్టిస్ట్‌గా పని చేస్తుంది. సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న ఈ పెళ్లి ఫొటోలు, వీడియోలను చూసిన కొందరు నెటిజన్లు సల్మాన్ ఖాన్ పెళ్లిపై కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. అయితే తాజాగా సల్మాన్ తన పెళ్లి గురించి మాట్లాడాడు.

ఇక సల్మాన్ ఖాన్ సినిమాల విషయానికి వస్తే ఈ ఏడాది ‘కిసీకా భాయ్ కిసికి జాన్’, ‘టైగర్ 3’ సినిమాలతో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చాడు. ఈ రెండు సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద పెద్దగా ఆడలేకపోయాయి. కిసికా భాయ్ కిసికి జాన్ చిత్రం తమిళ చిత్రం వీరంకి రీమేక్ అయ్యింది. బాలీవుడ్ గూఢచారి విశ్వరూపంలో భాగంగా విడుదలైన టైగర్ 3 భారీ అంచనాల మధ్య విడుదలై.. అభిమానులను నిరాశ పరిచింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *