డేగ : కొత్త రవితేజ ఈగిల్‌లో కనిపించనున్నాడు

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 05:50 AM

రవితేజ, శ్రీలీల జంటగా నటించిన ‘ధమాకా’ సినిమా విడుదలై ఏడాది పూర్తయింది. నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వం వహించగా, టిజి విశ్వప్రసాద్ నిర్మించారు. అలాగే రవితేజ హీరోగా ‘డేగ’ చిత్రాన్ని తన పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్‌పై నిర్మించారు.

డేగ : కొత్త రవితేజ ఈగిల్‌లో కనిపించనున్నాడు

రవితేజ, శ్రీలీల జంటగా నటించిన ‘ధమాకా’ సినిమా విడుదలై ఏడాది పూర్తయింది. నక్కిన త్రినాథరావు దర్శకత్వం వహించగా, టిజి విశ్వప్రసాద్ నిర్మించారు. అలాగే ఆయన పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ బ్యానర్ పై రవితేజ హీరోగా ఆయన నిర్మించిన ‘డేగ’ చిత్రం సంక్రాంతి సందర్భంగా జనవరి 13న విడుదల కానుంది. ఈ నేపథ్యంలో సోమవారం రాత్రి రెండు సినిమాల వేడుకలు ఘనంగా జరిగాయి. ఈ కార్యక్రమంలో రవితేజ మాట్లాడుతూ ‘విశ్వప్రసాద్‌కి అభినందనలు. ఆయన నటించిన ‘ధమాకా’ సినిమా విడుదలై ఏడాది మాత్రమే అయింది అంటే నమ్మడం కష్టం. శ్రీలీల పెద్ద హీరోయిన్ అవుతుందని చెప్పాను. అది నిజమైంది. అలాగే సంగీత దర్శకుడు భీమ్స్‌కి కూడా మంచి గుర్తింపు వస్తుందని ‘ధమాకా’ విడుదలకు ముందు బలంగా నమ్మాను. వరుస సినిమాలతో బిజీగా ఉండడం ఆనందంగా ఉంది. ఆ తర్వాత ‘డేగ’ సినిమా గురించి మాట్లాడుతూ ‘కార్తీక్‌ను కెమెరామెన్‌గా చూశాం. ఈ సినిమాతో ఆయన్ని దర్శకుడిగా చూస్తాం. ఇందులో కొత్త రవితేజ కనిపించనున్నాడు. అలాగే హీరోయిన్ కావ్యా థాపర్. దేవ్ జంద్ చాలా మంచి మ్యూజిక్ ఇచ్చారు. అతను చాలా ఎత్తుకు వెళ్లాలనుకుంటున్నాడు. విశ్వప్రసాద్‌తో ప్రయాణం కొనసాగుతుంది’ అని రవితేజ అన్నారు. ‘ఈ ఏడాది రెండు విభిన్నమైన సినిమాలు చేశాను. ఒకటి ‘ధమాకా’, మరొకటి ‘డేగ’. ఒకే హీరో ఇద్దరు వేర్వేరు నటులతో పనిచేసినట్లు తెలుస్తోంది. ‘ధమాకా’ నాకు భిన్నమైన సినిమా. విభిన్నమైన చిత్రం ‘డేగ’. నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చిన రవితేజగారికి, నిర్మాతలు విశ్వప్రసాద్‌కి, వివేక్‌గారికి కృతజ్ఞతలు’ అని దర్శకుడు కార్తీక్ ఘట్టమనేని అన్నారు. గత ఏడాది బ్లాక్‌బస్టర్‌తో ముగించాం. కొత్త సంవత్సరాన్ని మరో బ్లాక్‌బస్టర్‌తో ప్రారంభిద్దాం. ‘డేగ’ మంచి ఎంటర్‌టైనర్‌. రవితేజగారి బిగ్‌ మాస్‌ అవతార్‌ అద్భుతంగా ఉంటుందని విశ్వప్రసాద్‌ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 27, 2023 | 05:50 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *