ఆది ఇప్పుడు ఉదయ్ కిరణ్ గురించి ఎందుకు మాట్లాడుతున్నాడు?

ఉదయ్ కిరణ్ ప్రస్తావన వచ్చినప్పుడల్లా… చిరంజీవి కుటుంబం గురించే మాట్లాడుకుంటారు. చిరు కుటుంబం.. ఉదయ్ కిరణ్ ను తొక్కిపెట్టి, ఇప్పుడు కూడా ఉదయ్ ఆత్మహత్యకు పాల్పడ్డాడు. గమ్మత్తేమిటంటే.. వీటిపై చిరు ఒక్కసారి కూడా స్పందించలేదు. తనపై ఎన్ని రాళ్లు విసిరినా… భరించాడు. భరించింది. ఇప్పుడు మళ్లీ ఉదయ్ కిరణ్ ప్రస్తావన వచ్చింది. అది కూడా.. చిన్న సమక్షంలోనే.

భోళా శంకర్ హైపర్ ఆది ప్రీ రిలీజ్ లో మైక్ పట్టుకుని… ఎప్పటిలాగే అనర్గళంగా మాట్లాడాడు. పవన్, చిరు అంటే హైపర్. అందుకే.. ఈసారి స్పీడ్ మరింత ఎక్కువైంది. అయితే.. మధ్యలో ఉదయ్ కిరణ్ రిఫరెన్స్ తీసుకొచ్చాడు. కిరణ్ కు చిరంజీవి కుటుంబం ద్రోహం చేసిందని మీడియా రాసిందని, అయితే చిరంజీవి క్షమించారని ఉదయ్ గుర్తు చేశారు. జరిగిన విషయాలను హైపర్ ప్రస్తావించి ఉండొచ్చు. కాకపోతే ఉదయ్ కిరణ్ కేసు చాలా సెన్సిటివ్‌గా మారింది. మరి.. ఆ విషయాన్ని చిరు దగ్గర ప్రస్తావించడం సెన్సిటివ్. ఎందుకంటే… చిరు ఈ మాటలు వినండి. విని అలసిపోయింది. సమయం సందర్భం లేకుండా ఉదయ్‌ను పైకి తీసుకురావడం మానుతున్న గాయాన్ని మళ్లీ పుంజుకుంటుంది. అందునా చిరు సమక్షంలో. ఇప్పటి వరకు ఉదయ్ కిరణ్ గురించి జనాలు రకరకాలుగా మాట్లాడుకున్నా అవన్నీ పరోక్షంగా జరిగాయి. ఈసారి హైపర్ నేరుగా టాపిక్‌ని తెరపైకి తెచ్చాడు. అతని ఉద్దేశం మంచిదే కావచ్చు, గొప్పగా చెప్పాలనుకోవచ్చు. అయితే ఇది సమయం కాదు. సందర్భం మాత్రమే కాదు.

అల్లు అరవింద్ కూడా అలాగే చేసాడు. చిరంజీవిని ఎంతగా అభిమానిస్తారో చెప్పేందుకు ఓ ఉదాహరణ చెప్పారు. పన్నెండేళ్ల క్రితం చిరంజీవిని జైలుకు పంపే వరకు వదిలిపెట్టేది లేదని పరోక్షంగా జీవన్, రాజశేఖర్ లను తీసుకొచ్చారు. పాపం.. జీవంత, రాజశేఖర్ లు. వైకాపా పార్టీ చూపు తమపై పడుతుందన్న ఆశతో… అవగాహన రాహిత్యంతో చిరుపై బురద జల్లేందుకు ప్రయత్నించారు. తాము తవ్విన గోతిలో వారే పడిపోయారు. దాన్నుంచి బయటపడటం ఎలా? అన్న వాదనలు జరుగుతున్న తరుణంలో… అల్లు అరవింద్ మరోసారి తమ టాపిక్ ను తెరపైకి తెచ్చారు. అందునా చిరు సమక్షంలో.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఆది ఇప్పుడు ఉదయ్ కిరణ్ గురించి ఎందుకు మాట్లాడుతున్నాడు? మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *